Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

<< ZenSoNic >>

แต่ไปโคราชก้ดีนะ 

จัดแข่งด้วย จัดกันเองนี่ล่ะ ไม่ต้องเป็นทางการมาก

ไหนๆ 2 จังหวะ ก้ไม่ค่อยได้ลงแข่งที่ไหนอยู่ละ อิอิ+

คนหารค่าของรางวัลก้เยอะ (ไม่ต่ำกว่า 4 คนแน่นอน เอิ้กๆ)

แถมเครื่องไม้เครื่องมือครบเลย เด่วยกไส่รถกระบะไป ซัพพอร์ท ซัก 2 คัน

รถพี่เอ ก่ะ รถผม

ว่าไปนั่น วาดโครงการซะเวอร์เชียว

ej20_a

ที่ไหนก็ได้แต่ที่กินเนื้อย่างจะสุ่มไปเรื่อยๆแป็กจะไปก่ะพวกพี่ป่ะ

ej20_a

ช่วงนี้พี่โอต์กำลังเปลี่ยว

bkk_bkk

<<<   SERPICO  club lovers   >>>

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ ตุลาคม 04, 2009, 10:27:31 หลังเที่ยง
ช่วงนี้พี่โอต์กำลังเปลี่ยว

;22'

ซะงั้น อิอิ

พี่เอจาเอารถอารัยไปงับ

อย่าบอกนะว่าฟีโน่ = =''

เอาคันนี้ไปจิ่

ej20_a

zxไปของครบแล้วขาดแต่อกไก่

ej20_a

พอดีมีสมาชิกใหม่อยากได้n-proคับ
ใครเจอรบกวนโทรบอกผมด้วย
เค้าตั้งงบไว้ที่15000
วันนี้ไปเจอกันสะบัดมาของ
hyper-proมือ2มาใครสนใจด่วนน่ะครับ

ej20_a

วันเสาร์นี้มีลงหม้อน่ะครับแล้วว่าจะไปร้องเกะก่ะโอต์
และว่าจะแอบเลี้ยงรับร็อตซี่แป็กมีใครไปมั่งครับ

'แองง งง นิสสนึงง อ่านมะค่อยเข้าใจ

อิอิ

เอนโปรหรออ  ไปเหนที่ไหนน้ออออ  นึกๆๆๆๆ  นึกมะอกก =.=

ej20_a

เอ้้อออ

N pro ของพี่เขียดนั่นไง

เอามาบิ้วต่ออีกหน่อย ถ้าจะแจ่ม ออิ

ej20_a

ที่เคยไปดู แถวๆสถานีรถไฟ

แล้วก้แวะต่อไปดู LS 14500 คันนั้นอ่ะ

ej20_a

อ่อ เค้าจะยอมขายมั้ยน้อ

ตามไป  รีบๆๆ

ตั้งแต่วันนั้น เราไห้เวลาเค้าคิดมากพอแล้วนะ อิอิ

ej20_a

แล้วถ้าเค้าไม่ขายล่ะ ;22'

ej20_a

อย่าไปบอกเค้าเดี๋ยวรู้หมด

oat-ser

เปลี่ยนใจ ไม่บอกแล้วอ่ะ...55+

oat-ser

แต่งานนี้ผมมีกล่องอ่ะ  แต่ไม่ได้ติดไปด้วย เป็นกล่องที่ใช้สัญญาณดาวเทียมยิง sms มาเลยอ่ะว่า "อย่าขับรถเร็วนะ"

วันเดินทางรอบเครื่องก็อาจจะโดนตัด หรือสะดุดกันบ้างก็อย่าว่ากันนะ

....