Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offoziz

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 03:21:13 หลังเที่ยง
จะลั้นลาซะอย่าง 555

ตามนั้น...ลั้ลลา อย่างเดียว หรือจะไปดำน้ำที่อยุธยา บ้านลุงหนุ่ย

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 03:14:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 03:10:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 01:46:07 หลังเที่ยง
" ข่าวด่วน "
ทางช่างเนะฝากมาบอกว่า ขอเลื่อนวัน ไปน้ำตก ออกไป โดยยังไม่มีกำหนดการที่เเน่นอน
เพราะช่วงนี้สถานะการณ์น้ำท่วม เริ่มรุนเเรง เเละทางบ้านหลายๆ คนก็น้ำท่วม คับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ตามนั้น โปรดติดตาม กำหนดการต่อไป

ปล.ก๊อปมาจาก น้องเล็ก ที่กะทู้นูุนครับ

เลื่อนชัวร์หรือป่าวครับเอส...รอยืนยันครับ..

รอยื่นยันเหมือนกันครับ

หากเลื่อนจริงๆ เราหาที่ลั้ลลา กันดีกว่า ไหนๆวีซ่าแต่ละคนก็ผ่านหมดแล้ว.........อิอิอิ
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 03:18:51 หลังเที่ยง
งั้นหากวันอาทิตย์เลื่อนจริง ผมขอไปมิตติ้งบูรพากับพี่เบริ์ด ด้วยครับใครจะไปบ้าง

ไปๆๆๆๆๆๆ...ตามนั้น

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 03:14:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 03:10:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 01:46:07 หลังเที่ยง
" ข่าวด่วน "
ทางช่างเนะฝากมาบอกว่า ขอเลื่อนวัน ไปน้ำตก ออกไป โดยยังไม่มีกำหนดการที่เเน่นอน
เพราะช่วงนี้สถานะการณ์น้ำท่วม เริ่มรุนเเรง เเละทางบ้านหลายๆ คนก็น้ำท่วม คับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ตามนั้น โปรดติดตาม กำหนดการต่อไป

ปล.ก๊อปมาจาก น้องเล็ก ที่กะทู้นูุนครับ

เลื่อนชัวร์หรือป่าวครับเอส...รอยืนยันครับ..

รอยื่นยันเหมือนกันครับ

หากเลื่อนจริงๆ เราหาที่ลั้ลลา กันดีกว่า ไหนๆวีซ่าแต่ละคนก็ผ่านหมดแล้ว.........อิอิอิ
หาที่ใหม่ได้เลย วันอาทิตย์กับบรรยากาศชายทะเลชลบุรี
แต่ถ้ามีโปรไหนเสนอมาครับโดยเฉพาะผมวีซ่าไม่ได้ผ่านมาง่ายๆแบบบินเดี่ยว

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 05:18:54 หลังเที่ยง
จะไปไหนก็ไปกัน
แล้วบทสรุปวันเสาร์เป็นที่ยุติ
ยังไงล้อต้องหมุนไม่มีการเบรคติด+555

แก้ว โซนรั่ว

ไม่ได้ไปน้ำตก  วันรุ่นเซ็ง

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:10:55 หลังเที่ยง
ไม่ได้ไปน้ำตก  วันรุ่นเซ็ง
ไม่ต้องกังวลครับพี่ยังไงก็ได้แซดแน่นอน

เอ้ ณ โซนรั่ว

เปลี่ยนไปวังมะกรูดแทน ตามนั้น

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:14:57 หลังเที่ยง
เปลี่ยนไปวังมะกรูดแทน ตามนั้น
เอาไปใส่ต้มยำน้ำข้นไม่ใส่พริกเผาใช่ไหมครับพี่ เอ้

มาช่วยกันหาที่หมายใหม่ เสนอมากันหลายๆที่แล้วมาเลือกกันดู
บึงฉวาก  100กว่าโลเส้นทางน่ากดเป็นที่สุด ลองเป็นหนึ่งตัวเลือก

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:21:15 หลังเที่ยง
มาช่วยกันหาที่หมายใหม่ เสนอมากันหลายๆที่แล้วมาเลือกกันดู
บึงฉวาก  100กว่าโลเส้นทางน่ากดเป็นที่สุด ลองเป็นหนึ่งตัวเลือก

น่าสนใจมากครับ เส้นนี้น้ำไม่ท่วมแน่นอน

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:21:15 หลังเที่ยง
ระดมความคิดและสถานที่กันมาได้เลยครับทุกๆคน

พรุ่งนี้ต้องเร่งงานให้จบ
วันเสาร์เข้าเวร
วันอาทิตย์ ลั้ลลา...ตามนั้น

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:24:26 หลังเที่ยง

น่าสนใจมากครับ เส้นนี้น้ำไม่ท่วมแน่นอน

ไปเล่นน้ำบางแสนแล้วกลับมามิทติ้งโซนบูรพา..ดีป่าว
แล้วมันมิทติ้งวันไหนหว่า....เสาร์หรืออาทิตย์.....
หรือจะไปดอนหอยหลอดว้าไมีดีน้ำเยอะไม่ได้หยอดหอยอีก..
ของกินแพงด้วย..แถวบ้าน..หรือจะเป็น
เพช'รี..ราช'รี..เมืองกาญจน์เลยมั้ย...
!!!!!!!!!!!!!...................มึนคิดไม่ออก

สว.เขี้ยวพาสว.น้อยไปซื้อเสื้อเกราะหน่อยอบากเสียเงินอิอิอิ
ร้า320สำเพ็งหรือไรเดอร์พัฒนาการก็ได้

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:47:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 06:24:26 หลังเที่ยง

ไปเล่นน้ำบางแสนแล้วกลับมามิทติ้งโซนบูรพา..ดีป่าว
แล้วมันมิทติ้งวันไหนหว่า....เสาร์หรืออาทิตย์.....
หรือจะไปดอนหอยหลอดว้าไมีดีน้ำเยอะไม่ได้หยอดหอยอีก..
ของกินแพงด้วย..แถวบ้าน..หรือจะเป็น
เพช'รี..ราช'รี..เมืองกาญจน์เลยมั้ย...
!!!!!!!!!!!!!...................มึนคิดไม่ออก
มิตวันเสาร์ครับค้างคืนเลยแล้วเช้าเล่นน้ำ อิอิอิ
แต่ผมจะตามไปวันอาทิตย์นะครับค้างคืนบ่อได้ตราบใดที่ยังมีกะปู๋อยู่

กะปู๋ทำให้มีปัญหาขนาดนั้นเลยเหรอ...

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 07:16:51 หลังเที่ยง
กะปู๋ทำให้มีปัญหาขนาดนั้นเลยเหรอ...
ทำงัยได้ครับพี่..เรามัน  ปวส.