Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

วันเสาร์ข้ามแม่น้ำ มาแถวเลียบด่วนหรือเปล่าครับ สว.แก้ว
สว.เขี้ยวไม่ถาม แต่ขานี้พลาดยาก ฮฺฮิ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

จะไปไหนกันอี๊กกกกกกกกก

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 12:03:24 หลังเที่ยง

จะไปไหนกันอี๊กกกกกกกกก
โธ่ พี่ก็รู้
จะไปไหนกันได้ นอกจาก .........?

สงสัยตอนหนุ่มๆจะไม่ได้เที่ยว พอแก่ตัวมาเที่ยวกระจาย 555+

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 12:06:51 หลังเที่ยง

สงสัยตอนหนุ่มๆจะไม่ได้เที่ยว พอแก่ตัวมาเที่ยวกระจาย 555+
สงสัยจะไม่ใช่แล้วน้องหนุ่ย
อย่างพี่เข้าเรียกเที่ยวตั้งแต่วัยรุ่นยันปัจจุบันก็ยังไม่หยุด ฮิฮิฮิ+5555

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: kaew เมื่อ กันยายน 15, 2011, 09:20:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 15, 2011, 09:09:35 ก่อนเที่ยง
หวัดดีทุกๆท่าน

เอารูปจานมาให้ดูครับ จับมา 400 บาท ไม่รู้ว่าเป็นของรุ่นไหน ช้วยบอกที

HONDA รถใหญ่มั๊ง

น่าจะเป็น cbr 250 หรือไม่ก็  ns 125  มั้งไม่แน่ใจอ่ะ

อ้างจาก: kaew เมื่อ กันยายน 15, 2011, 09:25:03 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้กระทู้ของแก้วไทรน้อย ตามติดกระทู้ของเขี้ยวแม่กลอง
แบบหายใจรดต้นคอเลยครับพี่น้องครับ ส่วนแรงม้าแซงไปเรียบร้อยแล้ว....เย้ยยยยย..

555..แซงไปแล้วครับทั้ง 2 อย่าง..
โธ่!..พี่ก็รู้  ของผมน่ะ...ออน..นอนทั้งคืน..

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 15, 2011, 12:00:57 หลังเที่ยง
วันเสาร์ข้ามแม่น้ำ มาแถวเลียบด่วนหรือเปล่าครับ สว.แก้ว
สว.เขี้ยวไม่ถาม แต่ขานี้พลาดยาก ฮฺฮิ

อิอิ...ส่องๆๆๆๆ.....เดี๋ยวตามไป..กรุณาแจ้งพิกัดด้วยครับ.... :( :(

ESSO2012

ไปนั่งเล่น ร้านพี่เชียน ดีกว่า :-[ ไว้เจอกันตอนเย็นนๆครับ ???
เอส 7 MOTO RACING TEAM

offoziz

สวัสดีพี่ๆตอนเที่ยงครับ

อ้วนไหลปลาย รายงานตัว

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 15, 2011, 10:43:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 10:37:49 ก่อนเที่ยง

ก็เห็นมีคนใส่นะพี่ทัศ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นกลุ่มนวลฉวี สวยดีเหมือนกัน
ใครมีความรู้ ด้าน ขนาด แม็กก้านบิด หน้า-หลัง? บ้าง

โทรถามช่างหนึ่งรังสิตเลยครัยคุณน้อง....กลุ่มคนสองล้อ
ใส่แม็กซ์ แอล เกือบทุกคัน...บิดบ้างไม่บิดบ้าง..แต่เป็นแอลเอสชัวร์..
ขนาดน่าจะ 1.85 x 17 กับ 2.15 x 17  นะขอรับ...ไม่แน่ใจนะครัฟฟฟฟ

โธ่!....พี่ก็รู้....พอเรามาก็หายกันไปหมด...ยังไม่ดึกนะตร๊าบ..

เอส ณ.โซนรั่ว

กรุณา ช่วงหัวค่ำครับ ส.ว เขี้ยว.............อิอิอิ

มีแบบนี้ อยากได้แบบนั้น มีแบบนั้น อยากได้แบบนู้น   :-*

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 01:10:21 หลังเที่ยง

มีแบบนี้ อยากได้แบบนั้น มีแบบนั้น อยากได้แบบนู้น   :-*

เป็นไรมาลุงหนุ่ย.............อิอิอิอิ

ชี้เป้าให้ ส.ว ทัช ครับ เห็นว่าอยากหามาจอดที่ คอนโด นี้ครับ....อิอิิอิ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46196.0

ป่าวครับ ก็เห็นขวนขวายหาแม็กกัน ก็เลยบ่นไปงั้น อิอิ

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 01:10:21 หลังเที่ยง

มีอยู่บ้านแท้ๆ ยังอยากได้นอกบ้าน ชิมิชิมิ น้อง

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 15, 2011, 01:20:37 หลังเที่ยง

เป็นไรมาลุงหนุ่ย.............อิอิอิอิ

ชี้เป้าให้ ส.ว ทัช ครับ เห็นว่าอยากหามาจอดที่ คอนโด นี้ครับ....อิอิิอิ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46196.0
ดูแล้ว เอส ของไม่ครบ ขาด บังโคลนท้าย และลมยาง ฮิฮิ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 15, 2011, 01:06:38 หลังเที่ยง
กรุณา ช่วงหัวค่ำครับ ส.ว เขี้ยว.............อิอิอิ

โธ่!..เอสก็รู้...หัวค่ำมันเป็นเวลานอนอ่ะครับ...
วันไหนมีมิทติ้ง..ก็จะไม่นอนคับ..แต่ไม่เคยงอแงขอกลับก่อนนะครับ...พาดพิงใครป่าวหว่า...อิอิ

กรุณาอย่าพาดพิงนะครับ อาจจะโดนฟ้องหมิ่นประมาทได้ น้องมันยิ่งงอแงอยู่ด้วย 555+

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 15, 2011, 12:25:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 15, 2011, 12:00:57 หลังเที่ยง

อิอิ...ส่องๆๆๆๆ.....เดี๋ยวตามไป..กรุณาแจ้งพิกัดด้วยครับ.... :( :(
วันเสาร์ เอารถไปใส่อะไหล่ส้มเช้งให้หน่อยลูกพี่แถวอุดมสุข ว่างไหม