Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

หวัดดีครับ พี่น้องทุกคน ช่วงนี้ ผมไม่ค่อยสบาย ขออนุญาต งดรั่วชั่วคราวครับ หายเป็นปกติ เมื่อไหร่ จะกลับมารั่วอีกทีครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

bangnara

อ้างจาก: tom victor เมื่อ กันยายน 23, 2011, 09:51:27 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ พี่น้องทุกคน ช่วงนี้ ผมไม่ค่อยสบาย ขออนุญาต งดรั่วชั่วคราวครับ หายเป็นปกติ เมื่อไหร่ จะกลับมารั่วอีกทีครับ

ไม่อนุญาตครับ... :-[

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:02:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 23, 2011, 08:59:04 ก่อนเที่ยง
หวัดดียามเช้า...................

เอสไปทำงานหรือป่าวครับ..

ทำครับพี่เขี้ยว

แต่ช่วง บ่ายๆจะออกไป ทำบุญกับ นักบอลครับ

โอ้ยๆ!!!!!! ปวดหัวๆ หมอห้ามกิน+ดื่มของเย็นๆ 'งี้ต้องเอาเบียร์ไปต้มก่อนแล้วค่อยดื่ม ใช่ป่าวเนี่ย

ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

อ้างจาก: tom victor เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:08:29 ก่อนเที่ยง
โอ้ยๆ!!!!!! ปวดหัวๆ หมอห้ามกิน+ดื่มของเย็นๆ 'งี้ต้องเอาเบียร์ไปต้มก่อนแล้วค่อยดื่ม ใช่ป่าวเนี่ย

ยังไม่หายอีกหรอ พี่ต้อม............

พี่ต้อม ถามหน่อย ผ้าโพกหัวที่ พี่ต้อม โพกตอนวันมิตติ้ง ทำยังไงให้ตรง ด้านข้าง ซ้าย-ขวา มันเป็นวงกลมๆแบบโดนัทครับ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:12:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:08:29 ก่อนเที่ยง

ยังไม่หายอีกหรอ พี่ต้อม............

พี่ต้อม ถามหน่อย ผ้าโพกหัวที่ พี่ต้อม โพกตอนวันมิตติ้ง ทำยังไงให้ตรง ด้านข้าง ซ้าย-ขวา มันเป็นวงกลมๆแบบโดนัทครับ
คนไม่หล่อมักจะทำไม่ได้ อิอิ

แบบเนี้ยๆ ทำยังไง ถ่ายรูป วิธีทำลงให้ด้วย จะแจ่มมากเลยครับ

ขอบคุณครับ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:17:21 ก่อนเที่ยง

แบบเนี้ยๆ ทำยังไง ถ่ายรูป วิธีทำลงให้ด้วย จะแจ่มมากเลยครับ

ขอบคุณครับ

วิธีทำ

1 พับผ้าตามแนวยาวให้เป็นแผ่นยาวๆ
2 ม้วนปลายทั้งสองฝั่งเข้าหากัน
3 ทำไม่ได้โทรมา  0834694135 ตามนั้น อิอิ

เจอกันเที่ยวหน้า จะทำให้ดู อิอิ

offoziz

อ้างจาก: tom victor เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:26:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 23, 2011, 11:17:21 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณครับ

วิธีทำ

1 พับผ้าตามแนวยาวให้เป็นแผ่นยาวๆ
2 ม้วนปลายทั้งสองฝั่งเข้าหากัน
3 ทำไม่ได้โทรมา  0834694135 ตามนั้น อิอิ

ต้องหน้าตาดีด้วยนะครับ   ถึงจะทำได้ ฮ่าฮ่าฮ่า

ESSO2012

สวัสดดีตอนเที่ยงครับทุกคน....................!
เอส 7 MOTO RACING TEAM

+1พี่ทัศ,พีเบิร์ด,เอส,พี่อ้วน,พี่แก้ว,พี่เขี้ยว,ตาจิ๋ว,น้องบาส,ท่านเอส,พี่ไจ้,พี่เอ้,ตาก้อ,ลุงโอ๋, พอแล้วตาลาย

offoziz

อ้างจาก: thonglop เมื่อ กันยายน 23, 2011, 12:12:19 หลังเที่ยง

สวัสดดีตอนเที่ยงครับทุกคน....................!

สวัสดีครับท่านพี่เอส

///////////////////////////////

+ ทั้งโซนอีกแล้วน้าต้อม >:(

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

วันนี้กลับถึงรัชดาแล้วเหมือนฟลุ๊ค มีคำสั่งให้ย้ายพวกโทษสูงมาคลองเปรมเสร็จเราเลยแซดจ้าวปัญหาประกบรถลูกกรง

offoziz

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 23, 2011, 12:48:17 หลังเที่ยง
วันนี้กลับถึงรัชดาแล้วเหมือนฟลุ๊ค มีคำสั่งให้ย้ายพวกโทษสูงมาคลองเปรมเสร็จเราเลยแซดจ้าวปัญหาประกบรถลูกกรง

อ่านจบโล่งอก นึกว่าพี่จะเอารถประจำตำแหน่งมากินหมูกะทะ 555

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 23, 2011, 12:48:17 หลังเที่ยง

?????????
อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 23, 2011, 01:43:35 หลังเที่ยง

อ่านจบโล่งอก นึกว่าพี่จะเอารถประจำตำแหน่งมากินหมูกะทะ 555

ค่อยยังชั่ว.??????????

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 23, 2011, 02:26:35 หลังเที่ยง

?????????
อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 23, 2011, 01:43:35 หลังเที่ยง

ค่อยยังชั่ว.??????????

กินเผื่อผมด้วยนะท่านพี่ทั้งสอง ช่วงนี้งดผมเข้าพรรษาอยู่