Main Menu

ขอเสียง2tปัตตานีหน่อยคับ

เริ่มโดย maxdrs, สิงหาคม 11, 2011, 08:58:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiyanutza

micronz

ฝากชาวปัตตานีเรื่องรถมอไซด์กันสักนิด
-----------------------------------------------------
ถ้า เป้นตระกูล NSR ด้านอะไหล่ ตากลม ศูนย์ honda พอมีครับไม่ยากเย้น
ไฟเบอร์ดิบ ทำสีเองแต่ไม่แน่ใจว่าครบทุกชิ้นไม้ อะไหล่ยิป ย่อยพวกเครื่องกลเหล็กภายใน
ค่อนข้างครบ  บางชิ้นแพงกว่า PROARM แระ RRW  รุ่นนี้อะไหล่เมดอินเจแปน เยอะ
----------------------------------------
  ถ้าแนะให้เล่น สำหรับคนชอบ NSR ผมเชียร์ NSR 150 RRW ครับเพราะอะไหล่ 0 จะครบกว่า
ไม่มีโปรอาร์มเนี่ยประหยัดตังค์ไปได้เยอะ  รวมๆๆราคา อะไหล่ คิดว่า สูสี กับ KAWA
หรือไม่แน่อาจต่ำกว่า ถ้าเทียบอะไหล่ 0 
------------------------------------
  NSR มีข้อดีตรงที่เสื้อสูบเราสามารถประหยัดไปเล่น ตากลม เสื้อเหล็กราคาถูกว่า เยอะครับ
แปลงไม่มากถ้าจะใช้เสื้อตากลม   
  จุดเด่นคือระบบ RC วาล์ว ที่เปิดปิด 12 ระดับ ในมากกว่าใน รุ่น 1-2  ควบคุมค่อนข้างง่ายกว่า
ยิ่งตอนเวลา ลดความเร็วจาก 150 ลงมา วาล์วจะค่อยๆๆหรี่ ลงทำให้ควบคุมรถได้ง่ายกว่า
ตอนวาล์วเปิดก็จะค่อยๆๆเปิด ไล่สเต็ป  วาล์วเปิดก็ไม่กระชากหน้าหงาย   ทั้งหมดควบคุมด้วยกล่อง
ระบบคอมพิวเตอร์ 8 บิต  ใน NSR รุ่น ที่ 3
----------------------------------------------------------------
  proarm หามือ 2 ระวังนิดเพราะตัวนี้จะแพงด้วยชุดโปรอาร์ม แระ ยางจุ้บเลสที่ราคาไม่ถูก ปัจจุบันน่าจะยังครองแชมป์รวมๆๆ
อะไหล่แร้วแพงสุดครับ  แต่ที่จริงอะไหล่ภายใน ส่วนมากรุ่นนี้ เมดอินไทยแลนด์ครับ  เครื่องกลภายในจะถูกกว่า
ตากลม  ชุดสี คางหมู ขาดครับตอนนี้   
อิอิ ไม่รู้มาเมื่อไหร่
-------------------------
  ถ้าชอบตัวเล็ก ตระกูล โนว่าหายห่วงเหม็ด  อะไหล่แท้มีเทียม เพียบ ครับ โนว่า แดชจัดไปเลย
ถ้าเทียบทุกรุ่นในตลาด 2T เก่าๆๆ นี่ตระกูลโนว่า อาจจะเรียกได้ว่าอะไหลี ดีที่สุดก็ได้  ของเทียบเคีองเยอะสุดๆๆ
ตอนยุค 2T ก็ยอดขายมากที่สุดต่อเดือน 2 หมื่นคันได้  พวกโนว่า รวมๆๆกันเนี่ย   ชุดสีปลอม โนว่า R ยังมีเลย
ครับ 555+ แต่ ฮอนด้าไม่ทำให้แระ รุ่นแรกเนี่ย
------------------------------------------
  ตระกูล คาวา พอทราบรายละเอียดบ้าง กำลัง ศึกษาอยู่อาจจะมีคันต่อไป  ไม่แน่ อิอิ
อะไหล่ดีสุด คงต้องเป้น KR VICTOR ชุดสีมี  น่าจะครบ
อะไหล่แพงกันนิด ปรับราคาบ่อย แว่วว่า ทุก 6เดือน หรือ 1 ปี ตุนอะไหล่เก่า เยอะ ๆๆ นิด
เบิก 0 คาวา ซูบซีด เลือดออก ได้ครับ
  อนาคต อะไหล่ ในไทยหมด เข้ามาเลย์ โลดครับ แต่แพง ชัวร์ ZX 150 มือ 1 มาเลย์ แปลงเงินไทย
ราคา แสนกว่า  ครับ คิดเอาว่าเสื้อสูบจะราคาเท่าไหร่ แต่ ก็ยังดีที่มีที่ให้ไปเอาแหล่งสุดท้าย ถ้าหาไม่ได้จริงๆๆ
ชิมะ  อิอิ
   ข้อดีอื่นๆๆ ตระกูล kr ก็คงรู้กันปรับแต่งสนุกเหมือนตุ้กตา บาบี้เปลี่ยนเสื้อผ้า เคอาร์ วิคเตอร์ได้ อันนี้ที่ผมสนใจอยู่ อิอิ
-------------------------
  GTO อันนี้อะไหล่ มือ 1 เบิก 0 มีให้อยู่รถยอดนิยม ส่ง GAS  อะไหล่ไม่แพงเกิน ใครชอบเล่นจัดไป
----------------------------------
  เท่าที่รู้ก็มาอัพเดทเล่าสู่กันฟังครับ
---------------------------------

chaiyanutza

ขอบคุณมากครับ

กำลังหาอยู่คับnsr คับ

ติดใจของพี่มะ อิอิ :(

micronz

^^^55+ แต่เท่าที่สังเกตุ การณ์มาพอสมควรในพืนที่ แระในเว็บ
ตากลมจะเยอะสุดถ้าเทียบยอดการขายครับ ที่จริงมันก้ไม่เลว นะ แต่ระบบไฟเพื่อนบอกจรวนนิดหน่อย สู้ พวกรุ่น 3 ไม่ได้
  ที่เยอะสุดในเว้บเป้น  เอ็น โปร ที่ซื้อมือ 2 มาแร้วมาเล่นในเว้บนะครับ นับยอดจะเยอะกว่าตากลม
ไม่รู้ไง  RRW หายากจังผมไม่ค่อยเห้น  ถ้าหาได้จัดไปตัวนี้ครับ
แม็กด้ง ก็ซี่ลวด 555+  เล่นยางใหญ่ แต่ยางในแบบ คาวาซากิ เค้าได้     เอ้นโปร มันแพงกะอีตรง
ช่วงล่าง น่่ะ ยาง จุ้บเลสอะนะ     .................เรื่องเสื้อสูบ นี่ NSR สบายเลย ตีปลอกยังไหว
อยากได้เสื้อใหม่ เบิกเสื้อเหล็กตากลม มาสบายเลยครับ ถุก คว้านง่ายตะหาก    จริงๆๆ  NSR มีหลายรุ่น
ถ้า รู้จักยำอะไหล่ ข้ามรุ่นพี่ รุ่น น้อง มันก็ไม่แพงมากหรอกครับ
-----------------------------------
  หาดใหย่  ตอนนี้ผมบอกเลยครับ ว่าเล่น ซี่ลวดดีกว่า แม็ก เยอะครับ  เพราะถนน ขุดทำ ท่อใต้ถนน
ถนน หลุม ลอนเยอะมาก  พอทำเสร็จ  ก็จะมีฝาเหล็กกลมๆๆ  มา   แม็กจุ้บเลส เจอ มาแรง  ๆๆๆๆ
  ก็ ด้ง หมด ชาด       พวกรถคันเล็ก ๆๆ ผมจะแต่ง ซี่ลวดหมด แร้วตอนนี้   พวกยางใน ก็ถูกกว่ามาก
ครับ ถึงได้แนะนำตาม ข้างบนที่ว่าไป  ..............โปรอาร์มนี่  หมดสิทธ์เลยยางในเนี่ย
  แต่ว่า พัฒนาการไม่หยุดยั้ง ตอนนี้ ในคลับ honda ใน เว้บที่นี่แหละเค้า ซ่อมตัวตั้งโซ่กันได้แระครับประหยัดลงอีก
ตอนนี้กำลังหาวิธีซ่อมกล่องโปรอาร์ม ด้วย..............ตามนั้นครับ
-----------------------------------------------------------
  หารถมือ 2 เนี่ยแนะว่า อย่าล้อคสเป้คครับ ก็ดู คาวา ฮอนด้า นี่แหละ  ตัวไหนมาสภาพดีก็เอาตัวนั้นครับ
ดูจากสภาพรถเป้นหลัก ซ่อมบิ้วไม่เยอะ จะดีครับ   

chaiyanutza

พี่micronz พอจะหารถที่หาดใหญ่ให้บ้างได้ไหมครับงบ15,000 คับ

ผมสอบเสร็จก็วันที่13นี้แหละครับ ถ้ามีจะได้จึ้นไปดูด้วยตาตนเอง

ช่วยแนะนำผมบ้างนะครับ มือใหม่คับ

ขอบคุณครับ :(

micronz

อ้างจาก: chaiyanutza เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 05:39:07 หลังเที่ยง
พี่micronz พอจะหารถที่หาดใหญ่ให้บ้างได้ไหมครับงบ15,000 คับ

ผมสอบเสร็จก็วันที่13นี้แหละครับ ถ้ามีจะได้จึ้นไปดูด้วยตาตนเอง

ช่วยแนะนำผมบ้างนะครับ มือใหม่คับ

ขอบคุณครับ :(
ได้ครับ จะช่วยดู ๆๆให้ ไม่มี เอา 4 จังหวะก็ได้ใช่มะ อิอิ  ปีหน้า ข่าวว่า ศูนย์ คาวาจะลงสงขลาแย้วครับ
ถ้ามีงบสัก แสนห้า ล่ะก็ มันส์ครับ  CBR 250 เหลือแหร่    เผื่อว่าหา 2T สภาพดีๆๆไม่ได้ ก็ไม่อยากให้เล่น
----------------------------------------
งบหมื่น ห้า สภาพดีๆๆไม่แน่ใจว่าจะได้ไม้นะ ช่างประจำกลุ่มพึ่งเอา serpico มา ราคาหมื่นหกครับ
เอ้นโปรสภาพดีๆๆนะเกือบ สองหมื่น  หรือสองหมื่นกว่า    ตากลม เนี่ยราคาไม่แรงแต่เรื่องดูสภาพนี่ต้องให้ช่าง
ในกลุ่ม  ครับ แต่ มี serpico อยู่คันนะเจ้าของเค้าอาจจะปล่อยราคาเกือบ สองครับ คนรู้จักกันเป้นเจ้าของอยู่สนมะครับ
  อย่างที่บอกอย่าล็อค สเปค ให้เป้น ฮอนด้า คาวา เป้นพอครับ
-------------------------------------
  แต่ cbr 150 ตัวเก่าจะเยอะสุดอันนี้ ราคา สามหมื่น อัพๆๆ ทั้งนั้นครับ 

chaiyanutza

คงต้องเก็บอีกสักระยะหนึ่งนะครับ

เพราะตอนนี้ผมเรียนมหาลัยอยู่ปี1+ทำงานขายกาแฟไปด้วย อิอิ

ชีวิตเหมือนคนทำงานเลย  :( อยากมีรถ2จังหวะ150cc  ไว้ขับเที่ยวสักคัน หุหุ

4จังหวะมีwave 110i แล้วครับ  ;D ท่านพอจะแนะนำได้ไหมคับว่าควรตั้งงบไว้สักเท่าไหร่คับ

ขอบคุณครับ :o

micronz

^^^
โป๊ะ อีกนิดอย่ารีบ ร้อนเพราะต้องหารถที่มีวิ่งได้  เผื่อไว้ สักหมื่น 8 สองหมื่นก็ดี
-----------------------------------------------
  ที่จริงผมแนะนำเพื่อนเสมอ ว่า จริงๆๆเราชอบรถชาย พูดถึงว่าถ้าอะไหล่ดีๆๆๆ
อนาคตสดใส ตอนนี้ ก็ CBR 150 R ครับ ราคา สามหมืนอัพเพ
----------------------------
  2T 150 งบสัก 17-20  น่าจะโอเคแร้วครับ เหมือนปัตตานี่ จะช่างเก่งคาวา ด้วยมะคุ้นๆๆนะครับ
ตอนนี้ที่พี่พอมีเป้าอยู่เป้นคาวา เซอปิโก้อย่างที่บอก  ส่วน NSR ต้องถามช่างโม่งเค้าอีกทีว่าพอมีเป้าไม้ครับ

chaiyanutza

ผมเก็บเรื่อยๆคับพี่

ยังไงทางเขตหาดใหญ่-สงขลาผมก็ฝากพี่แลๆไว้สักหิดนึงน่ะคับ

ส่วนตัวผมลองขับcbr150 ทั่งรุ่นเก่าแล้วก็รุ่นใหม่แล้ว รู้สึกไม่okคับ

รุ่นใหม่นี่มันสั่นที่รอบ5,500 จนมือชาเลยพี่รู้สึกว่าท่านั่งไม่มั่นคงด้วยแต่พอได้ลอง

nsr ตากลม ของพี่มะผมว่าokนะ ไม่รู้คิดไปเองอ่ะเปล่า อิอิ

ยังไงก็ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ขอบคุณครับ :(

micronz

CBR 150 มันไม่แรงแบบ สองจังหวะ แต่ ถ้าต้องออกทริป ยาวๆๆ 300 กิโล อัพๆๆ
เนี่ย 2T กลุ่มผมไปกลับมางานเข้าแทบทุกคันล่ะครับ เครือ่ง 4 จังหวะมันเหนี่ยวกว่าเยอะ แช่ 120
เป้น 200-400 กิโลไม่ผ่อน  ได้น่ะ ออกทริป ยาวๆๆ แบบนั้น สองจังหวะตามหลังล่ะครับ ขอบอกทิ้งเป้นโลด้วย
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++
   แต่ถ้าเอาไปแข่งลงสนามแข่ง 4- รอบ ห้า รอบ หรือจะแดรก กัน 2 จังหวะกินขาดครับ
รถสองรุ่นนี้เล่าการใช้งานจริงๆๆให้ฟัง คงไม่เป้นประเด็น ดราม่ากันนะครับ เอาความจริงมาให้ฟังกันเท่านั้น
เพราะผมก็ไปหาสู่กับกลุ่ม CBR แระ นินจา 250 อยู่ครับ
--------------------------
 cbr 150  ตัวใหม่ปัญหายังต้องแก้หลายจุดครับ หุ่นก็อ้วน ทะแม่งๆๆ ที่จริง ขับมา ทุกตัวแร้ว 150-250
250 อ้วนโคตร แฮนด์ สุงแบบทัวริ่ง แต่ขับเที่ยวทางไกล ใช้ได้เลยตัวนี้ครับแต่ก็สูงไปหน่อย
-----------------------------ล
ได้ครับทางหาดใหญ่จะช่วยดูๆๆให้ เดี่ยวมี โกปิโก้อยู่  แร้ว เช็คหน่อยแร้วจะพีเอ็มไปบอกให้ครับ

chaiyanutza

micronz

เช้คฝั่ง นราธิวาสหน่อยครับ
ดูเหมือน เอ้นโปร คันเดียวในกลุ่มกำลังจะขายนะครับ ท่าน chaiyanutza

micronz

ถ้าทางตระกูล CBR จะเข้าตากรมตำรวจ แร้วล่ะครับ 
มีแวว สั่ง มาประจำการกันมาก น่าจะ 150   250 ก็มีสั่งกันบ้าง
    ถ้าใครจะเล่น 2 รุ่นนี้ ก็ค่อนข้างมีอนาคต พอสมควรล่ะครับ
แต่ ผมแนะนำ 250 มากกว่า ด้านคุณภาพ ดีกว่า   150 รอบั้กฟิก สักปีหน้า
หน้าจะโอเคล่ะครับ คือน้องๆๆ ในกลุ่ม CBR เนี่ยที่เห้น 150 มีซ่อมกันเยอะโดน พันคันแรกไป
แต่ 250 ค่อนข้างโอเชเพราะเห้นเพื่อนใช้อยู่
-----------------------------------------
  ไทเกอร์ อาจโดนโละ เร้วๆๆนี้ล่ะครับ

chaiyanutza

ราคา23,000 ผมคงไม่ทันหรอกครับ :)

ยังไม่ค่อยมีงบเลย ต้องรออีกสักพัก คันสีแดงใช่ไหมครับท่านไมค์

ชอบครับแต่คงต้องโป๊ะ งบอีกสีกระยะครับ

ถ้ายังอยู่ถึงตอนนั้น คงได้เป็นเนื้อคู่ครับ :(

micronz

อ้างจาก: chaiyanutza เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 03:41:40 หลังเที่ยง
ราคา23,000 ผมคงไม่ทันหรอกครับ :)

ยังไม่ค่อยมีงบเลย ต้องรออีกสักพัก คันสีแดงใช่ไหมครับท่านไมค์

ชอบครับแต่คงต้องโป๊ะ งบอีกสีกระยะครับ

ถ้ายังอยู่ถึงตอนนั้น คงได้เป็นเนื้อคู่ครับ :(

งั้นยังมี โก ปิ โก้ ครับ   คาวา ก็ดีนะ   ฮอนด้า ยิ่งเอ้นโปรราคาแรงอยู่แร้วครับ 23 นั่นถูกนะครับ
โกปิโก้ น่าจะไม่ถึงครับ    ขายกาแฟ ผสม โคเคนต่อ ละกัน  ......5555
  ล้อเล่นนะครับไม่มีๆๆๆ   หว่า ตำรวจหลายคนด้วยโซนใต้ อิอิ

maxdrs

อ้างจาก: micronz เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 04:49:07 หลังเที่ยง
^^^55+ แต่เท่าที่สังเกตุ การณ์มาพอสมควรในพืนที่ แระในเว็บ
ตากลมจะเยอะสุดถ้าเทียบยอดการขายครับ ที่จริงมันก้ไม่เลว นะ แต่ระบบไฟเพื่อนบอกจรวนนิดหน่อย สู้ พวกรุ่น 3 ไม่ได้
  ที่เยอะสุดในเว้บเป้น  เอ็น โปร ที่ซื้อมือ 2 มาแร้วมาเล่นในเว้บนะครับ นับยอดจะเยอะกว่าตากลม
ไม่รู้ไง  RRW หายากจังผมไม่ค่อยเห้น  ถ้าหาได้จัดไปตัวนี้ครับ
แม็กด้ง ก็ซี่ลวด 555+  เล่นยางใหญ่ แต่ยางในแบบ คาวาซากิ เค้าได้     เอ้นโปร มันแพงกะอีตรง
ช่วงล่าง น่่ะ ยาง จุ้บเลสอะนะ     .................เรื่องเสื้อสูบ นี่ NSR สบายเลย ตีปลอกยังไหว
อยากได้เสื้อใหม่ เบิกเสื้อเหล็กตากลม มาสบายเลยครับ ถุก คว้านง่ายตะหาก    จริงๆๆ  NSR มีหลายรุ่น
ถ้า รู้จักยำอะไหล่ ข้ามรุ่นพี่ รุ่น น้อง มันก็ไม่แพงมากหรอกครับ
-----------------------------------
  หาดใหย่  ตอนนี้ผมบอกเลยครับ ว่าเล่น ซี่ลวดดีกว่า แม็ก เยอะครับ  เพราะถนน ขุดทำ ท่อใต้ถนน
ถนน หลุม ลอนเยอะมาก  พอทำเสร็จ  ก็จะมีฝาเหล็กกลมๆๆ  มา   แม็กจุ้บเลส เจอ มาแรง  ๆๆๆๆ
  ก็ ด้ง หมด ชาด       พวกรถคันเล็ก ๆๆ ผมจะแต่ง ซี่ลวดหมด แร้วตอนนี้   พวกยางใน ก็ถูกกว่ามาก
ครับ ถึงได้แนะนำตาม ข้างบนที่ว่าไป  ..............โปรอาร์มนี่  หมดสิทธ์เลยยางในเนี่ย
  แต่ว่า พัฒนาการไม่หยุดยั้ง ตอนนี้ ในคลับ honda ใน เว้บที่นี่แหละเค้า ซ่อมตัวตั้งโซ่กันได้แระครับประหยัดลงอีก
ตอนนี้กำลังหาวิธีซ่อมกล่องโปรอาร์ม ด้วย..............ตามนั้นครับ
-----------------------------------------------------------
  หารถมือ 2 เนี่ยแนะว่า อย่าล้อคสเป้คครับ ก็ดู คาวา ฮอนด้า นี่แหละ  ตัวไหนมาสภาพดีก็เอาตัวนั้นครับ
ดูจากสภาพรถเป้นหลัก ซ่อมบิ้วไม่เยอะ จะดีครับ  

ตามนั้นคับท่านไมค์ วันนี้ผ่านเส้น คาร์ฟู+บิ๊กซี ด้วยคับ โดนเลยคับ ตุปตัปๆ หุหุหุ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

chaiyanutza

อ้างจาก: micronz เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 04:40:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chaiyanutza เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 03:41:40 หลังเที่ยง

งั้นยังมี โก ปิ โก้ ครับ   คาวา ก็ดีนะ   ฮอนด้า ยิ่งเอ้นโปรราคาแรงอยู่แร้วครับ 23 นั่นถูกนะครับ
โกปิโก้ น่าจะไม่ถึงครับ    ขายกาแฟ ผสม โคเคนต่อ ละกัน  ......5555
  ล้อเล่นนะครับไม่มีๆๆๆ   หว่า ตำรวจหลายคนด้วยโซนใต้ อิอิ

หุหุ ว่างๆท่านไมค์ก็มานั่งดื่มกาแฟร้านผมได้นะครับถ้าแวะมาปัตตานี ผมไม่ผสมโคเคนนะครับ
ตำรวจไม่จับคับ  :(  ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำนะครับ แล้วkr น่าเล่นไหมพี่  :o

micronz

อ้างจาก: chaiyanutza เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 08:42:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 04:40:55 หลังเที่ยง

งั้นยังมี โก ปิ โก้ ครับ   คาวา ก็ดีนะ   ฮอนด้า ยิ่งเอ้นโปรราคาแรงอยู่แร้วครับ 23 นั่นถูกนะครับ
  ล้อเล่นนะครับไม่มีๆๆๆ   หว่า ตำรวจหลายคนด้วยโซนใต้ อิอิ

หุหุ ว่างๆท่านไมค์ก็มานั่งดื่มกาแฟร้านผมได้นะครับถ้าแวะมาปัตตานี ผมไม่ผสมโคเคนนะครับ
ตำรวจไม่จับคับ  :(  ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำนะครับ แล้วkr น่าเล่นไหมพี่  :o

แหม่ เคอาร์  นั่นอันดับต้นๆๆ ของการเล่น สองจังหวะ อยุ่แร้น ครับ
อิอิ  คลับนรา  .....เคอาร์ หมดอ่ะ
--------------------------------
  ทางฝั่งหาดใหย่ ฮอนด้าซะเยอะ จนต้องหาคาวามาเพิ่ม หน่อยได้ดูหลากหลายครับ
ตอนนี้ มีแต่ โกปิโก้  2 คันครับ  อ้อ วิคเตอร์ อีกคันเสร้จแร้วด้วยครับ
--------------------------------------------------------------
อีกคันผมน่าะจะเล็ง เคอาร์ วิคเตอร์แหละครับ .....ถ้าไม่เปลี่ยนใจอีก ตอนนี้งานเข้าเยอะน่า
จะปั้มตั้งค์ได้เหลือ  แล้วปีหน้า
------------------------------------
  พรุ่งนี้ค่อยถาม โกปิโก้ให้อีกทีครับ ถ้าจะเอา  ช่างโม่งประจำ หาดใหญ่ผมแกปั้่นอยู่กัน
เห้นว่าอะไหล่หาได้เยอะกันครับ       งานเยอะสุมหัวนิด
  ถ้าผ่านไปจะแวะไปร้านน้ำชา  ปัตตานี  เสียวน้อย กว่าเส้นฝั่งนราธิวาส หน่อย อิอิ  เนอะประธานอู๋

micronz

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 08:05:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ ตุลาคม 09, 2011, 04:49:07 หลังเที่ยง

ตามนั้นคับท่านไมค์ วันนี้ผ่านเส้น คาร์ฟู+บิ๊กซี ด้วยคับ โดนเลยคับ ตุปตัปๆ หุหุหุ
มาธุระหรือมาเที่ยวครับ  ...... ทัี้งเมืองครับ ฝุ่นตลบมาก ยิ่งกว่าบ้านนอกอีก
แม็กส่วยๆๆ พาลจะด้งเอาเหม็ด 5555+

chaiyanutza

อ้างจาก: micronz เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 12:03:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chaiyanutza เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 08:42:43 หลังเที่ยง

แหม่ เคอาร์  นั่นอันดับต้นๆๆ ของการเล่น สองจังหวะ อยุ่แร้น ครับ
อิอิ  คลับนรา  .....เคอาร์ หมดอ่ะ
--------------------------------
  ทางฝั่งหาดใหย่ ฮอนด้าซะเยอะ จนต้องหาคาวามาเพิ่ม หน่อยได้ดูหลากหลายครับ
ตอนนี้ มีแต่ โกปิโก้  2 คันครับ  อ้อ วิคเตอร์ อีกคันเสร้จแร้วด้วยครับ
--------------------------------------------------------------
อีกคันผมน่าะจะเล็ง เคอาร์ วิคเตอร์แหละครับ .....ถ้าไม่เปลี่ยนใจอีก ตอนนี้งานเข้าเยอะน่า
จะปั้มตั้งค์ได้เหลือ  แล้วปีหน้า
  พรุ่งนี้ค่อยถาม โกปิโก้ให้อีกทีครับ ถ้าจะเอา  ช่างโม่งประจำ หาดใหญ่ผมแกปั้่นอยู่กัน
เห้นว่าอะไหล่หาได้เยอะกันครับ       งานเยอะสุมหัวนิด
  ถ้าผ่านไปจะแวะไปร้านน้ำชา  ปัตตานี  เสียวน้อย กว่าเส้นฝั่งนราธิวาส หน่อย อิอิ  เนอะประธานอู๋

หุหุ ว่างๆแวะมาเลยครับท่านไมค์ เดี๋ยวพาทัวร์  :(

เหนื่อยกับการเรียน+งาน

เบื่อๆ ใกล้จะปิดเทอมแร้ว อิอิ

ได้เที่ยวสักที :o