Main Menu

ทริคที่ไม่ค่อยมีคนรู้มาจับเคอาร์กินข้าวเหนียวเพิ่มความอึด+ความแรง+ความประหยัดกัน

เริ่มโดย zxpro, กรกฎาคม 11, 2011, 10:35:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DEDOR

มีข่าวดีครับ  สำหรับสาวกเอ็นโปรอาร์ม  คือว่าสูตรลับที่พี่เทพนำมาให้พวกเราได้ DIY กันนั้น  มันได้ปรับเปลี่ยนเป็นเทคโนโลยีขั้นสุดยอดแล้ว  และก็ได้ถูกถ่ายทอดสูตรเด็ดอันนี้ลงไว้ที่เสื้อสูบเอ็นโปรแล้วครับ 55555+++
ไม่เชื่อ  ไม่เชื่อ  ไม่เชื่อกันล่ะสิครับ   อิอิ   ผมมีรูปมาฟ้องครับ 

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

DEDOR

ส่วนของเสื้อสูบตากลม  สูตรนี้ก็ยังน่าจะพอทำได้ครับ   อิอิ   :-\ :-\

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

zxpro

ถูกแล้วครับเอ็นโปรทำได้แค่เก็บร่องรอยตะปุ่มตะป่ำแค่นั้นเองจึงไม่ค่อยเห็นผลไงครับอิอิอิ
อ้างจาก: DEDOR เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 08:30:25 หลังเที่ยง
มีข่าวดีครับ  สำหรับสาวกเอ็นโปรอาร์ม  คือว่าสูตรลับที่พี่เทพนำมาให้พวกเราได้ DIY กันนั้น  มันได้ปรับเปลี่ยนเป็นเทคโนโลยีขั้นสุดยอดแล้ว  และก็ได้ถูกถ่ายทอดสูตรเด็ดอันนี้ลงไว้ที่เสื้อสูบเอ็นโปรแล้วครับ 55555+++
ไม่เชื่อ  ไม่เชื่อ  ไม่เชื่อกันล่ะสิครับ   อิอิ   ผมมีรูปมาฟ้องครับ 

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

ไปรท์ ลูกบอส

chang-ab

+ม้าป๋าเทพ เดี๋ยวจะลองแทง งัด ยัดเสย ดูบ้าง :D
ปล.นายแบบแต่งกายไม่รัดกุมตอนแทง ::)
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

zxpro

แทงแรงนะหนูชอบค่ะพี่อิอิอิอิ
อ้างจาก: chang-ab เมื่อ กรกฎาคม 14, 2011, 10:03:56 ก่อนเที่ยง
+ม้าป๋าเทพ เดี๋ยวจะลองแทง งัด ยัดเสย ดูบ้าง :D
ปล.นายแบบแต่งกายไม่รัดกุมตอนแทง ::)
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

air

air .

ople

ยังไม่เมาครับแค่ขวดเดียวเอง หึหึ
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 08:17:30 หลังเที่ยง
ครับจะสื่อว่าขนาดขี้เมายังทำได้เลยครับ+1คืนยังไม่ได้นะครับยังไม่ครบ12ชั่วโมงครับอิอิอิ
อ้างจาก: kowyum เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 08:12:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 11, 2011, 10:59:09 ก่อนเที่ยง
เมื่อกดปลอกต่ำแล้วก็ตกแต่วตีนเสื้อตามรูปครับ

ลุงเทพ....ลุงเปิลเอาช้างผสมโซนิคด้วย..เพื่อความลื่นไหล...5555+1000คับ ลุงเทพ ลุงเปิล
ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

zxpro

เสื้อseที่รถไงครับอิอิอิ
อ้างจาก: mmm00 เมื่อ กรกฎาคม 14, 2011, 01:00:25 หลังเที่ยง
อยากไปลองทำมั่งอ่ะพี่ มีเสื้อให้ลองป่ะ อิ อิ

globblinknight

+100 ให้น้าเทพ ไปเลยครับ
ทำได้ก็ทำกันซะ ถ้าไม่ได้ (ไม่มีอุปกรณ์ ไม่มีเวลา ไม่กล้าทำเอง รึ ไม่,,,)
ส่งให้น้าเทพ เค้าจัดเลย งามๆ อิอิ

ของอย่างนี้ อยู่ที่ประสบการณ์ครับ อิอิ

zxpro

ขอบคุณครับท่านเอสทำไม่ยากหรอกครับระดับพวกเราแล้วสบายครับ
อ้างจาก: globblinknight เมื่อ กรกฎาคม 14, 2011, 05:03:42 หลังเที่ยง
+100 ให้น้าเทพ ไปเลยครับ
ทำได้ก็ทำกันซะ ถ้าไม่ได้ (ไม่มีอุปกรณ์ ไม่มีเวลา ไม่กล้าทำเอง รึ ไม่,,,)
ส่งให้น้าเทพ เค้าจัดเลย งามๆ อิอิ

ของอย่างนี้ อยู่ที่ประสบการณ์ครับ อิอิ

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ กรกฎาคม 13, 2011, 08:12:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 11, 2011, 10:59:09 ก่อนเที่ยง
เมื่อกดปลอกต่ำแล้วก็ตกแต่วตีนเสื้อตามรูปครับ

ลุงเทพ....ลุงเปิลเอาช้างผสมโซนิคด้วย..เพื่อความลื่นไหล...5555+1000คับ ลุงเทพ ลุงเปิล

รูปลุงเปิ้ลอยู่หลายกระทู้จัง  หนุ่มฮอต 5555+

+1 ลุงเทพครับ

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

jofast

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

zxpro

+1คืนหมอหมีครับขอให้ใหญ่-ยาว-แข็งครับผมอิอิอิอิ

Naoho Bkk

2 สโป๊ก

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 11:21:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 15, 2011, 10:37:31 ก่อนเที่ยง
+1คืนหมอหมีครับขอให้ใหญ่-ยาว-แข็งครับผมอิอิอิอิ

;) ขอมั่ง ดิ่ เเบบเนี้ย  :(
ไอ้ที่เป็งอยู่ยังไม่พออีกเหลอน้า