Main Menu

..,มีขุนแผนอยู่เต็มตะกร้า...ก็ไม่เท่ากับขับYAMAHA JR-S.(ลองชมดูคับ).

เริ่มโดย DOMINIC, มิถุนายน 11, 2011, 01:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vinyu_เดิมบางนางบวช

อนุรักษ์กันไว้นะครับ  รถแรงๆสวยๆเมื่อวันวาน

benznajaaiai

ว้าว สวยมากคัน JRS อยากทราบราคาชุดสี,ท่อสูตร,วงล้ออ่ะ คับ  รบกวนด้วย

รถสวยมาก

ช่วยดันคับ :D

bbgun

bonus23

DOMINIC

DOMINIC

กี้ อริสมันส์

DOMINIC

รอดเเบบ หวุดหวิดเลย ครับ เเล้วมีโปรเจ็คไรไหม่ไหมนี่เจอาร์ สุดหล่อคันนี้

yelloboy

รบกวนพี่หน่อยนะครับ  ผมอยากได้ท่อกับชุดสีใหม่ทั้งชุเลยครับ  รบกวนถามราคาหน่อยได้รึป่าวครับ ผมชอบ JR เหมือนกัน
รึพี่สั่งให้หน่อยไดรึป่าวครับ...อยากแต่งอย่างพี่มากเลย  แจ้งราคาด้วยนะครับ  ผมชื่อไม้ ครับ  ขอเบอร์พี่ก็ได้นะ

DOMINIC

อ้างจาก: yelloboy เมื่อ ธันวาคม 22, 2011, 12:24:20 ก่อนเที่ยง
รบกวนพี่หน่อยนะครับ  ผมอยากได้ท่อกับชุดสีใหม่ทั้งชุเลยครับ  รบกวนถามราคาหน่อยได้รึป่าวครับ ผมชอบ JR เหมือนกัน
รึพี่สั่งให้หน่อยไดรึป่าวครับ...อยากแต่งอย่างพี่มากเลย  แจ้งราคาด้วยนะครับ  ผมชื่อไม้ ครับ  ขอเบอร์พี่ก็ได้นะ
082-444-2821 โอ๋คับ..... ???

น๊า_ธี.

เข้ามาชมครับ มองกี่ทีก็สวย ต้องมอบตำเเหน่งประทาน JR-S ให้เเล้วมั้งนี่ อิอิ