Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gt man

อ้างจาก: mana41 เมื่อ พฤษภาคม 09, 2012, 10:20:42 หลังเที่ยง
สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

พี่ใช่พี่นะที่อยู่ซอยภาวนาไหมครับ มีช้างเหยียบสวยๆแรงๆผมเด็กลาดพร้าวอยู่โรงเรียน ฤทธิไกรครับ

NUNG_RXS

ยังอยู่อีกนานๆๆๆๆๆ

แม้ไม่ได้ค่อย มาดูหน่อยมีตามหาซะแง้วว

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

naer69

รบกวนสอบถามแผ่นคลัทซ์ยกชุดของแท้เบิกศูนย์หรือร้านอะไหล่ยังพอมีบ้างไหมคับ? ขอบคุณคับ หรือที่ไหนมีขายวานชี้เป้าคับ^^

iicezkub19

เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

tachoo

อ้างจาก: naer69 เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 08:49:09 ก่อนเที่ยง
รบกวนสอบถามแผ่นคลัทซ์ยกชุดของแท้เบิกศูนย์หรือร้านอะไหล่ยังพอมีบ้างไหมคับ? ขอบคุณคับ หรือที่ไหนมีขายวานชี้เป้าคับ^^
ร้านอะไหล่มอไชด์ทั่วไปนั่นแหละครับมีขาย แล้วท่านอยู่แถวไหนละครับ พยายามหาร้านที่เก่าแก่หน่อยครับ ถ้าเป็นร้านขายอะไหล่แต่งไม่น่าจะมี

naer69

อ้างจาก: tachoo เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2012, 06:48:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: naer69 เมื่อ ตุลาคม 28, 2012, 08:49:09 ก่อนเที่ยง
ร้านอะไหล่มอไชด์ทั่วไปนั่นแหละครับมีขาย แล้วท่านอยู่แถวไหนละครับ พยายามหาร้านที่เก่าแก่หน่อยครับ ถ้าเป็นร้านขายอะไหล่แต่งไม่น่าจะมี
อยู่แถวสุขุมวิท 103 คับ พอดีสอบถามร้านได้ของและคับ...ขอบคุณนะคับ^^

tachoo

อยู่สุขุมวิท103ลองโทรถามเพื่อนสมาชิกในเวฟนี้แหละครับที่ขายอะไหล่ RX-S RX-K เพราะเขาอยู่ซอย105หรือ107นี่แหละครับ

ChenRxs_Classicprachin

อ้างจาก: NUNG_RXS เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 11:08:50 ก่อนเที่ยง
วันนี้มาต่อกันครับ  ได้ถังปาดมาทำสี แล้วว  ไฟหน้า mono แล๊มมเลย ครับท่าน 

ขออนุญาติเจ้าของรูปนร๊คร๊าฟ ผมอยากทราบสีที่พ่นถังอ่ะครับ ว่ามันคือสีอ่ะรัย พอดีชอบสีนี้มากแต่เรียกไม่ถูกอ่ะครับ 

ไม่ว่าถนนจะพังสักแค่ไหน หัวใจคลาสสิค ก้อยังไม่หยุดวิ่ง

boon bangbon

ขออนุญาตตอบแทนสีน้ำตาล สีเดียวกันพ่นร้านเดียวกัน ???

ChenRxs_Classicprachin

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 06:36:26 หลังเที่ยง
ขออนุญาตตอบแทนสีน้ำตาล สีเดียวกันพ่นร้านเดียวกัน ???

น้ำตาลเลยหรอครับ ไม่มีอมสีอื่นเลยใช่มั้ยครับ
แล้วขอถามอีกอย่างครับพี่ รถพี่ yamaha รุ่นอ่ะรัยหรอครับ พอดีความรู้เรื่องรถน้อยอ่ะครับ :'(
ขอบคุนมากครับพี่

ไม่ว่าถนนจะพังสักแค่ไหน หัวใจคลาสสิค ก้อยังไม่หยุดวิ่ง

boon bangbon

ัYAMAHA RXS รุ่นแรกงาบ

naer69

อยากถามเป็นความรู้คับว่าพอดีจะทำเครื่องเอสแต่ว่ามีเครื่องคอร์ทอีกตัวนึง...ต้องทำการยำอะไรมาใส่บ้างคับ? เช่นข้อเหวี่ยง ก้าน หรืออื่นๆ หรือว่าผ่าเครื่องเอสแล้วเปลี่ยนแค่ก้าน ลูก สลัก แหวน เสื้อฝาของคอร์ทพอคับ...ขอบคุณคับ^^