Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sek_rxk

ขอบคุณมากครับที่เอาแนวโช้คเดี่ยวมาให้ดูครับ      :D

iloveconcord

ขอโทดครับลงผิดกระทู้ :(
แอบแซงเพราะแรงน้อย

boon bangbon

ว่าไงตาหนึ่งเงียบไปเลยรถคืบหน้าไปถึงไหนแล้ว >:( >:(

NUNG_RXS

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ ธันวาคม 12, 2011, 08:15:17 หลังเที่ยง
ว่าไงตาหนึ่งเงียบไปเลยรถคืบหน้าไปถึงไหนแล้ว >:( >:(

จะนำส่งน้าชู โม แล้วว  ทำได้แค่นี้บุญจริงครับท่าน

NUNG_RXS

ไม่ได้เข้า Web เลยครับ  ช่วงน้ำท่วม  คิดถึงจัง

RXK หนีน้องน้ำเข้าบ้าน ยกสูงด้วย    ยกขึ้นม้าหินอ่อนเลย เป็นยังไง....ท่านเพื่อนสมาชิก

tachoo

น้าหนึ่งเมื่อไหร่จะเอามาจอดเรียงกันแบบนี้ซะทีละครับเห็นบอกจะมา  

สวัสดีตาหนึ่งปี55แล้วว่าไงรถยังจอดโชเหมือนเดิมอะเป่า >:( >:(

น๊า_ธี.

ชุดตูดเป็ดเดิม RXS ยังอยู่ไหมครับ ผมอยากได้เหล็กยึดตูดเป็ดอ่าครับของเดิม ๆ

SRD_007

tachoo

concordlnw999

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 10:48:36 ก่อนเที่ยง
คันนี้ เขาต้องเรียกว่าปู่ต่างหากไม่ช่ายน้อง    
ฝาครอบแตรแบบนี้หาที่ไหนคับ
เท่าไหร่คับ
แพงไหม
ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

tachoo

ตามร้านอะไหล่น่าจะมีของเทียม ลองไปถามในกระทู้ซื้ขายแลกเปลี่ยนมีเพี่อนขายอะไหล่ RXS-RXKลองติดต่อดูครับ