Main Menu

รถต้นแบบ MINI GP THAILAND

เริ่มโดย doohan, พฤษภาคม 31, 2011, 03:38:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doohan

เป็นรถที่ผลิตโดยคนไทย ใช้สำหรับแข่งในสนามเท่านั้น  ใช้เครื่อง ฮอนด้า  (ถ้าทำขายในรุ่นท้องถนนทั่วไป ราคาไม่เเพงรับรองขายดีมาก ๆ)

มาดูกันว่า งาม สู้ ksr ได้ใหม 

ขอบคุณ รูปถ่ายจากเวป thairidersclub ถ่ายโดย คุณhyperpro1982  และข้อมูลจาก น้อง m jittapon.pantown 

DEDOR

อ่ะ ป๊าด  พรีเซนเตอร์ทำไมมันไม่ มินิเลยล่ะครับ 55555

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

doohan

ได้ข่าวจากน้อง m พิษณุโลก บอกว่า รุ่นนี้ จะเอาลงแข่งในรายการ ฮอนด้าสปอร์ตเดย์ ที่จัดแข่งทั่วประเทศด้วยนะเออ  น่าสนุกไม่ใช่น้อย

DEDOR

อ้างจาก: doohan เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 01:34:20 หลังเที่ยง
ได้ข่าวจากน้อง m พิษณุโลก บอกว่า รุ่นนี้ จะเอาลงแข่งในรายการ ฮอนด้าสปอร์ตเดย์ ที่จัดแข่งทั่วประเทศด้วยนะเออ  น่าสนุกไม่ใช่น้อย

สั่นบ้อ  จังสั่นข่อยกะลงแขงได้แมนบ่  เจ้านาย   อิอิ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ยังงี้ เทเข่าติดพื้นได้สบาย อิอิ  >:(

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

nongss1

ไปรท์ ลูกบอส

อืม แอร์แบค ใหญ่ดี แบบนี้ปลอดภัย ;)

doohan

จัดเครื่อง cbr150 หรือ 250 ใส่ คงตีลังกากันเลยทีเดียว   

ปล.หุ่นแบบผมพอลงไปลุ้นกับเด็ก ๆ ได้  ขาดแต่ใจไม่ถึง 100  เท่าเด็ก ๆ

max!

เพาะอะไรถึงใช้โช๊คแบบเดียวกับ  เคเอสอา   ครับ   ยี่ห้อโช๊คเดียวกันหรือเปล่าครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

JOLS125

อ้างจาก: NINJA 250 R เมื่อ มิถุนายน 08, 2011, 01:41:38 หลังเที่ยง
ราคารถเกิน 7 หมื่นแน่นอน   กับ ตัวถัง และ สวิงอาร์มอลูมิเนียม  แถมหัวกลับหน้าด้วย

ขนาด KSR   ธรรมดาๆ ยังจะ 6 หมื่นเลยอ่ะ

รุ่นนี้ น่าจะทำให้ เด็กโต ขับมากกว่า  ผู้ใหญ่ขับคงเก้งก้างน่าดู  แถมจะเสียเปรียบเรื่องน้ำหนักด้วย

ผมว่าราคา ตามท่านเอกเลย  ksr เล็กนิดเดี่ยว ปาไป 6 หมื่นอ่า

คันนี้ หัวกลับหน้า แก๊สหลัง โคลง อาร์ม อลู ราคาแรงน่าดู  หรือว่าถ้าทำขายจริงๆ จะไม่ทำแบบคันในรูปนี้
[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

พ่อน้องพีม

doohan

2TForever

eleanor

เหมือนเดิม   ฮอนด้า  สร้างกระแสอีกแล้ววววววว......

doohan

ขอให้มาจริง ๆ เถอะ  ผมอยากลอง ๆๆ

can-nim

pupostman

npro3

อ๋อออออ...รถคันนี้ทำอยู่ที่โคราชนี่เองแร่ะเปญคันต้นแบบสนับสนุนโดย"เอเชียโปรดักส์"ทั้งเมนเฟรม,สวิงอาร์ม,แผงคอ ฯ ทำโดยหลานผมเองและแกเปญนักแข่ง KSRทีม"โรงกลึงตี๊ใหญ่โคราช"มะวันอาทิตย์ที่ 10/7/54 ก็เอาไปขี่เล่นถ่ายลงเวบฯด้วยกันที่สนามสาธรเซอร์กิตที่โคราชนี่เองง่ะ ไว้เด๋วจะเอารูมาให้ดูอีกเด้อ(ลงรูปไม่ได้ง่ะ) แฟริ่งต่างๆก็ทำกันขึ้นมาเองทั้งหมดครับ
อ้างจาก: doohan เมื่อ พฤษภาคม 31, 2011, 03:38:12 หลังเที่ยง
เป็นรถที่ผลิตโดยคนไทย ใช้สำหรับแข่งในสนามเท่านั้น  ใช้เครื่อง ฮอนด้า  (ถ้าทำขายในรุ่นท้องถนนทั่วไป ราคาไม่เเพงรับรองขายดีมาก ๆ)

มาดูกันว่า งาม สู้ ksr ได้ใหม 

ขอบคุณ รูปถ่ายจากเวป thairidersclub ถ่ายโดย คุณhyperpro1982  และข้อมูลจาก น้อง m jittapon.pantown 
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"