Main Menu

ท่าน้ำนนท์

เริ่มโดย na, พฤษภาคม 25, 2011, 04:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zx9000

na

หวัดดีครับ น้องใหม่รายงานตัวด้วยครับ

ควีนส์ปาร์ค

+1 ทุกคน ยินดีที่รู้จักครับ
k a w a s a k i

jeab krr150

อ้างจาก: na เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 09:08:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jeab krr150 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 09:15:40 ก่อนเที่ยง
ทักทายตอนเช้าครับผม....  ???

หวัดดีครับ ถามหน่อย ท่อในลายเซ็นเคอาร์พี่เจี๊ยบน่ะครับ เออ ท่อ 2 ชั้นตัวนี้มันจะมีรูระบาย ตรงปลายท่อ น่ะครับ อยากถามหน่อย ของพี่ เวลาจอดแล้วออโต้ลูปมันเยิ้มออกมาไหม ของผมออกมาเพียบ จอดที่ไหน หยดที่นั่น ตอนแรกก็นึกว่าปั๊มมีปัญหา ดูแล้วปรกติทุกอย่าง ขอความเห็นหน่อยครับ
ของผมไม่เยิ้มครับ (ท่อผ่ามาครับ)..  :-[
1.ลองสตาร์ทเครื่องแล้วบิดคันเร่ง เร่งทิ้งเขม่าดูครับผม+เช็ดคราบน้ำมันออกและลองขับดูสักพัก..
2.ตรวจสอบออโต้ลูป+น้ำมันเครื่องว่ามีปริมาณมากไปหรือป่าวอ่าครับ...
ลองดูครับผม ... ???

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

na

na

อ้างจาก: jeab krr150 เมื่อ กรกฎาคม 23, 2012, 11:09:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: na เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 09:08:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jeab krr150 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 09:15:40 ก่อนเที่ยง
ทักทายตอนเช้าครับผม....  ???

ลองแล้วครับ ท่อผมผ่ามาเหมือนกัน ปรกติ มันไม่หน้าจะไหลเหยิ้ม ออกมาเยอะได้
หวัดดีครับ ถามหน่อย ท่อในลายเซ็นเคอาร์พี่เจี๊ยบน่ะครับ เออ ท่อ 2 ชั้นตัวนี้มันจะมีรูระบาย ตรงปลายท่อ น่ะครับ อยากถามหน่อย ของพี่ เวลาจอดแล้วออโต้ลูปมันเยิ้มออกมาไหม ของผมออกมาเพียบ จอดที่ไหน หยดที่นั่น ตอนแรกก็นึกว่าปั๊มมีปัญหา ดูแล้วปรกติทุกอย่าง ขอความเห็นหน่อยครับ
ของผมไม่เยิ้มครับ (ท่อผ่ามาครับ)..  :-[
1.ลองสตาร์ทเครื่องแล้วบิดคันเร่ง เร่งทิ้งเขม่าดูครับผม+เช็ดคราบน้ำมันออกและลองขับดูสักพัก..
2.ตรวจสอบออโต้ลูป+น้ำมันเครื่องว่ามีปริมาณมากไปหรือป่าวอ่าครับ...
ลองดูครับผม ... ???

ควีนส์ปาร์ค

Latthachai

เจ๋ง ๆ ต้อง 2 stroke...ซุ้มไร้สังกัด..จัดไปดิ...

na

จะทักทาย กันอย่างเดียวหรอครับ 555

ควีนส์ปาร์ค

อ้างจาก: na เมื่อ กรกฎาคม 24, 2012, 12:50:23 หลังเที่ยง
จะทักทาย กันอย่างเดียวหรอครับ 555
แจกม้าให้ก็ได้ครับ +1 นา

zx9000

ผมอยู่สนามบินน้ำ ถ้ามีโอกาศอยากพบปะพูดคุยกันบ้างครับเพื่อ 2T ชาวนนท์ครับ 2T สู้ๆๆ >:( >:( >:( >:( :D :D :D :D ??? ??? ??? :'( :'( :'( :'(

ควีนส์ปาร์ค

^
^
ตั้งกลุ่มมานานแล้วแต่ไม่เคยเจอกันเลย  :-*

zx9000

งั้นเดือนหน้าประมาณ ปลายเดือนนัดเจอสักทีดีไหม :o :o :o :o :o :'( :'( :'( :'( :'(

na

ต่างคนต่างงานเยอะกัน ตามพี่ตั้มครับ +10

few_2T

ผมก็คิดว่าน่าจะเจอกันสักที

รับ ต่อภาษี พรบ. โอนย้าย ประกันภัย1-3 และรถจักรยานยนต์ 084-3345175 ฟิว

jeab krr150

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

na

จัดกันที่ไหนบอกด้วยน่ะครับ เดียวตามไปแจม อิอิ

ควีนส์ปาร์ค

tee zx150

อ้างจาก: ควีนส์ปาร์ค เมื่อ กรกฎาคม 25, 2012, 10:10:09 ก่อนเที่ยง
^
^
ตั้งกลุ่มมานานแล้วแต่ไม่เคยเจอกันเลย  :-*
ที่ไหน..เมื่อไหร่..แจมด้วย  ผมอยู่ปากเกร็ดคับ

na

บ้านพี่ตั้มไหมครับ จัดไป