Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prayna71club ( เต่า )

สวัสดีครับทุกๆท่านช่วงนี้คนที่บ้านเยอะคอมโดนเด็กๆแย่งเล่นอดไปตามระเบียบ

ยังไงก็ยังคิดถึงทุกๆท่าน........คอนโดผมน้ำยังไม่ท่วมครับ

พี่ตี๋........หายไวๆนะครับ

พี่แปบซี่...........ถ่ายรูปเด้กๆใส่ชุดว่ายน้ำมาให้ดูด้วย

มุ........หลอดไฟที่ซื้อมาวันนั้นหายไปแล้ว.......เซ็งเลย

ต่อ...........ตอนนี้หนีน้ำอยู่ไหนแล้วครับน้อง
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

ฆาตกรโรคจิต!@#$

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 07:41:47 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่านช่วงนี้คนที่บ้านเยอะคอมโดนเด็กๆแย่งเล่นอดไปตามระเบียบ

ยังไงก็ยังคิดถึงทุกๆท่าน........คอนโดผมน้ำยังไม่ท่วมครับ

พี่แปบซี่...........ถ่ายรูปเด้กๆใส่ชุดว่ายน้ำมาให้ดูด้วย

มุ........หลอดไฟที่ซื้อมาวันนั้นหายไปแล้ว.......เซ็งเลย

ต่อ...........ตอนนี้หนีน้ำอยู่ไหนแล้วครับน้อง

หายได้ไงครับ

พี่ต่ออยู่เมืองน้ำดำ

pepsi-leo.139

อ้างจาก: Muta เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 08:08:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 07:41:47 หลังเที่ยง

หายได้ไงครับ

พี่ต่ออยู่เมืองน้ำดำ

เจ้า ต่อ ไต่ เขา อยู่ 555

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

jigoro

หวาดดีคับน้าๆทุกท่าน  น้าตี๋น้ำท่วมยังอ่ะ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

อ้าวพี่ต่อไปไต่เขาที่ไหนซะแล้ว

สงสัยไปงมหาคลังอะไหล่อยู่

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

เวรจริงๆ จะไปหาหมอสียหน่อย น้ำมันท่วมหมดทุกทิศทางเลย ต้องมาล้างแผลแถวๆ นี้ อาการดีขึ้นมากแต่เดินไม่ไหว เสียวไปหมด นอนอย่างเดียวก็ปวดหัว
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 08:45:50 ก่อนเที่ยง
เวรจริงๆ จะไปหาหมอสียหน่อย น้ำมันท่วมหมดทุกทิศทางเลย ต้องมาล้างแผลแถวๆ นี้ อาการดีขึ้นมากแต่เดินไม่ไหว เสียวไปหมด นอนอย่างเดียวก็ปวดหัว

สู้ๆครับน้าตี๋

ตอนีน้ก็ กำลัง เก็บร้านเกมตัวเองอยู่เหมือนกัน คาดว่าจะมาไม่ถึง

แต่ดู จากปริมาณ ตะขาย ที่ค่อยๆโผล่มาเรื่อยๆแล้ว คิดว่า อาจจะโดน เลย เก็บก่อน ไว้จะไปหาท่านหลังจัดการธุระตัวเองเสร็จนะครับ

ป.ล. เพิ่งรู้จากยาย ว่า น้ำจะมาไม่มา ให้ดู จาก พวก สัตว์เลื้อยคลานทั้งหลาย ถ้ามันเริ่มโผล่มาจากใต้ดิน แปลว่ามันหนีน้ำมา

อ้างจาก: Muta เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 08:48:49 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 08:45:50 ก่อนเที่ยง

สู้ๆครับน้าตี๋

ตอนีน้ก็ กำลัง เก็บร้านเกมตัวเองอยู่เหมือนกัน คาดว่าจะมาไม่ถึง

แต่ดู จากปริมาณ ตะขาย ที่ค่อยๆโผล่มาเรื่อยๆแล้ว คิดว่า อาจจะโดน เลย เก็บก่อน ไว้จะไปหาท่านหลังจัดการธุระตัวเองเสร็จนะครับ

ป.ล. เพิ่งรู้จากยาย ว่า น้ำจะมาไม่มา ให้ดู จาก พวก สัตว์เลื้อยคลานทั้งหลาย ถ้ามันเริ่มโผล่มาจากใต้ดิน แปลว่ามันหนีน้ำมา

แก้นะครับ เป็น ตะขาบ -*-

ปีที่แล้วเราต่อสู้ แบ่งสีกัน เพราะความไม่เข้าใจ อำนาจ ต่างๆ เพราะเหตุผล ความชอบส่วนตัว
มนุษย์เราหลงไหลไป มีเงิน มีอำนาจ แต่ไม่เข้าใจการใช้ชีวิต เราเกิดมาทำไม เพื่อใคร และเราได้ตอบแทนอะไรดีๆ
ให้กับโลกที่เราอยู่กันเป็นเวลาหลายล้านปี หรือยัง ถ้าไม่ พอมีภัยธรรมชาติจะมาโทษธรรมชาติก็คงเป็นเรื่องที่ผิด
ตัวเราอาจมีเงินหลายแสนล้าน มีอำนาจยิ่งใหญ่มาก แต่ทุกสิ่งล้วนแต่เป็นเพียงส่วนประกอบภายนอก ในการดำรงชิวิต
ซึ่งเมื่อตายไปก็ไม่สามารถนำติดตัวไปได้ มนุษยได้ทำลายระบบนิเวศน์มาเป็นเวลานานแสนนาน การที่น้ำท่วมก็เป็นสาเหตุจากมนุษย์เอง
โลกร้อนขึ้นก็เกิดจาก มนุษย์เอง เราได้ท้าทายธรรมชาติมาเป็นเวลานานแสนนาน แต่จริงๆแล้ว เราไม่เคยเข้าใจธรรมชาติอย่างแท้จริง
และ เราไม่มีทางควบคุมธรรมชาติได้ ซึ่งมนุษย์โกหกตัวเองเสมอมาว่า สามารถทำได้ สังเกตได้จาก สิ่งประดิษฐ์ต่างๆที่มนุษย์สร้างขึ้น
เมื่อใดที่มีการท้าทายธรรมชาติ จะมีให้เห็นผลลัพธ์แทบทุกครั้งไป เช่นสร้างเรือให้มีขนาดใหญ่มากๆจนไม่สามารถจมได้ สุดท้ายก็อาจจะจมได้ รักๆกันไว้เถิด มนุษย์ ก่อนที่จะไม่มีโอกาส..

นู๋ไม่รู้ นู๋เมา แต่อ่านแล้วชอบ

พี่ ตี๋  เป็น งัย บ้าง?   น้ำมา ยัง?   ตะกี้ โทร หา คุยไม่รู้ เรื่อง เลย  สัญญาณ มีๆๆหายๆๆ  สง สัยอยู่ ที่อับ มั๊ง!

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 09:51:24 หลังเที่ยง
พี่ ตี๋  เป็น งัย บ้าง?   น้ำมา ยัง?   ตะกี้ โทร หา คุยไม่รู้ เรื่อง เลย  สัญญาณ มีๆๆหายๆๆ  สง สัยอยู่ ที่อับ มั๊ง!
ยังไม่มาครับ ตะกี้ ตากิ๊ก ตาเอ็ม ตามุ แล้วใครอีกคนก็ไม่รู้มาเยี่ยม ตากิ๊กเอารถกลับไปแล้ว เจ้าแอ้นท์เล่นซะัเจ็บงานนี้...555
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

jigoro

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:02:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 09:51:24 หลังเที่ยง
ยังไม่มาครับ ตะกี้ ตากิ๊ก ตาเอ็ม ตามุ แล้วใครอีกคนก็ไม่รู้มาเยี่ยม ตากิ๊กเอารถกลับไปแล้ว เจ้าแอ้นท์เล่นซะัเจ็บงานนี้...555

เจ้าแอ้นท์  ได้ชำแหละวิคเตอร์ขาย  ก็คราวนี้แหละ

ขาพี่ตี๋ยวม คิดว่าคงระบม -0-

เพราะงั้น ทานยาแล้วพักผ่อนนะคร๊าฟ

jigoro

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:35:55 หลังเที่ยง
ว่า  แต่ ทำ อะไร ให้ พี่ เจ็บ อีก?

น้าตี๋คงไม่เจ็บอ่ะครับน้าแป๊ปซี่  ที่เจ็บ  คงเป็นช่างกิ๊ก  ซะมากกว่า   แอ้นมันเล่นKR  ช่างกิ๊กซะพังคามือเลย

อ้างจาก: jigoro เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:50:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:35:55 หลังเที่ยง
ว่า  แต่ ทำ อะไร ให้ พี่ เจ็บ อีก?

น้าตี๋คงไม่เจ็บอ่ะครับน้าแป๊ปซี่  ที่เจ็บ  คงเป็นช่างกิ๊ก  ซะมากกว่า   แอ้นมันเล่นKR  ช่างกิ๊กซะพังคามือเลย

จริง วันนี้เห็นซ่อมซะยาว 55+ ไฟไม่ติดซะดวง

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:50:42 หลังเที่ยง
แอบ กัน ไป นะ!

ไม่ได้แอบพี่ อิอิ แค่ไปเลยไม่ได้บอกใคร