Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

เอ้าไปจุ่มน้ำมาครับ อิอิ อยากมีกล้องตัวโตๆ จัง สงสัยต้องติดต่อพี่เต่าไปถ่ายให้ แสงสวย มุมดีๆ

มีจิ้มจุ่มให้กิน ลมเย็นๆ ตามนั้นแล

รถจากร้านน้าตี๋โดดเด่นได้ตลอดเวลา แม้จะถ่ายจากกล้องมือถือกากๆ ก็ตาม อิอิ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 20, 2011, 03:06:58 ก่อนเที่ยง
กรรม ! มัน หนาววว  มั๊ย  นั้น?

คงไม่หนาวหรอกครับ น้าตี๋เคลือบไว้อย่างดี เงาวิ้งๆ เป็นเกราะกันความหนาวไป

นี่ถ้ามีแฟลช คงจะสวยงามโฮกๆ

พี่ว่างๆเอารถไปถ่ายกันๆๆๆๆ แล้วก็กิน จิ้มจุ่มริมน้ำด้วย ชิวๆ

ใต้สะพานพระราม 8

นั่งริมน้ำ เหล้าเบียร์ มีหมด 55+

มะ  ดูๆๆ ไว้  วัน ไหน นึก ไม่ ออก จะ ได้ ไป ที่ นั้น เลย 555
ดู ข่าว น้ำ แล้ว กลัว แทน พี่ ตี๋ เลย!!

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 20, 2011, 04:16:43 ก่อนเที่ยง
มะ  ดูๆๆ ไว้  วัน ไหน นึก ไม่ ออก จะ ได้ ไป ที่ นั้น เลย 555
ดู ข่าว น้ำ แล้ว กลัว แทน พี่ ตี๋ เลย!!

พรุ่งนี้ ว่าเสร็จจากงานศพจะไปบ้านพี่ตี๋

แต่ต้องดูอีกทีแล้วครับ เพราะเค้าบอกน้ำจะมาทางที่ผมวิ่งไปบ้านพี่เค้าปกติ จะไปทางอื่นก็กลัวหลงอีก

ช่วงนี้ ร้านที่สะพานพระราม 8 ปิดเร็วนะครับ เพราะระดับน้ำค่อนข้างน่ากลัว บางวันไม่เปิดด้วย ต้องรอหมดน้ำท่วม แล้วจะไปนั่งกินได้ อร่อยเหาะ 55+

หน้าหมู่บ้านนันทวันประชาชื่นน้ำมาแล้วๆๆเพื่อนบีบีมาบอก

แยกศรีสมานกั้นไวได้แล้วเกือบไปๆ

แต่น้ำจะมาทางคลองประปาอีกเยอะคิดว่าถ้าระบายไม่ทันก็ล้นแน่ๆ

เพราะตอนนี้เพื่อนบอกว่า อีกไม่เกิน1ไม้บรรทัดเท่านั้น

แต่คิดว่าคงไม่ท่วมแน่นอนถ้าฝนไม่ตกมาอีก

เพราะงั้นงดรื้อแดช

ระดับน้ำในคลองประปากำลังลด

แต่แถวๆโลตัสประชาชื่นล้นขึ้นถนนแว้ว

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

ล่าสุดร้านนาซีครับ 8.24 กลายเป็นเชียงกงไปแล้วครับ ขนกันอย่างเดียวไม่ทำงานครับ 2-3 วัน รอดูเหตุการณ์นะครับ

อันนี้คลองหน้าบ้านน้ำคงแห้งเหมือนเดิม แต่คลองประปาเห็นบอกน้ำล้นออกมาแล้ว

ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

ถ้ามันท่วมมา แล้วดูว่าสูงจนไม่ไหว ขนขึ้นกระบะ มากองไว้บ้านผมได้ ตามนั้นนะ น้าตี๋

อ้างจาก: Muta เมื่อ ตุลาคม 20, 2011, 08:45:21 ก่อนเที่ยง
ถ้ามันท่วมมา แล้วดูว่าสูงจนไม่ไหว ขนขึ้นกระบะ มากองไว้บ้านผมได้ ตามนั้นนะ น้าตี๋

ไม่ หลับไม่ นอน !!
พี่ ตี๋ ยัง ok เปล่า ครับ?

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ ตุลาคม 20, 2011, 08:56:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ ตุลาคม 20, 2011, 08:45:21 ก่อนเที่ยง

ไม่ หลับไม่ นอน !!
พี่ ตี๋ ยัง ok เปล่า ครับ?

ก็ไปๆมาๆ ดูข่าวเพลินรู้ตัวอีกทีก็ ศรีสมานท่วมซะงั้น เลย ติดลมอ่ะพี่ 55+

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=47870.msg984047#new

ยังไงก็ช่วยกันอัพเดทให้ชาวเว็บกันแล้วกัน

แต่ตอนนี้เหนื่อนล่ะ นอนดีกว่า เช้าๆยังไม่มีคนมาอ่านด้วย

เป็น ห่วง พี่ ตี๋ แก่.....งานนี้ใหญ่ มากๆ  !! เดี๋ยว ก็นอน บ้าง ล่ะ  เต็ม ที่ แล้ววว

พี่ตี๋ มีอะไรโ?รมาเด้อ แล้วจะบึ่งไปช่วย

วันนี้อาจจะไม่ได้เข้าไปนะครับ

ต้องไปงานศพก่อน แล้วก็ มีแต่ข่าวว่าตรงนั้นรถติดไม่ขยับเลย

แต่ถ้าให้ไปช่วยขนของหนี้ำ เดี๋ยวเอาแดชไป เก็บกล่องไว้บ้าน 55+

แต่ไปส่งของกล่องบอกจะไปด้วย งิ้งๆ

สงบสติสัมปชัญญะ

จองโปรอาร์ม ครับ รวมส่งเท่าไหร ของเลขที่บัญชีด้วยครับ   ;)

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2