Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pepsi-leo.139

หวัดดี ทุกๆท่าน    ตาเต่า ....ดี ไม่เป็น อะไร  มาก พัก ผ่อน เยอะๆๆ  หน่อย เรา   หา เวลา ผ่อนคลาย บ้าง ...

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 07:09:05 หลังเที่ยง
สวัสดีทุกๆท่าน..........เดือนนี้มีแต่เรื่องจริงๆ

ล่าสุดไปทำงานล้างแอร์ให้นิติบุคลฟรีๆ

ดันลื่นตกบันไดขั้นเดียวแต่ว่าเจ็บขามากมาย.........แย่เลยกว่าจะหาย

คงนานพรุ่งนี้หยุดไป ร.พ. อีก....เฮ้อ

เสาหลักของบ้าน ระวังเนื้อระวังตัวด้วยนะครับ

มีอยู่คืนนึงผมเป็นไข้หนักมาก แบบว่าไม่เคยเป็นขนาดนี้มาก่อน

หัวใจเต้นแรงจนสะท้านไปทั้งตัว ผมเกิดกลัวตายขึ้นมาครับ

กลัวจะไม่มีใครส่งเสียแม่และน้อง เพราะผมมีกันอยู่ 3 คน

ไม่อยากให้แม่กลับไปทำงานอีก น้องก็เพิ่งปี 2

เป็นครั้งแรกที่กลัวตายจริงๆ ครับ

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 07:45:27 หลังเที่ยง
อยากไปทำบุญหละครับ........

อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 08:37:46 หลังเที่ยง
จัดทริป ทำบุญ ตามนั้น

ไปด้วยๆ อิอิ แต่ขอเป็นปิดเทอมได้มั๊ยครับ ให้เด็กนักเรียนหยุดกันก่อน ช่วงนี้คิวยาวเลย

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

หาปวดเอว หรือยังครับพี่แป็บ

สวัสดีครับ วันนี้ขอมาเที่ยวคาเฟ่ หน่อยนะครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

นักบิดชนบท

จัดทริปทำบุญกันไหมครับ แบบเช้าไปเย็นกลับพวกเราจะได้ไปกันพร้อมหน้าแล้วหาที่เทียวไปด้วยในตัว

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:53:47 หลังเที่ยง
สวัสดีตอนดึกๆ ครับ

ปอลิง พี่เต่าหายไวๆ นะครับ

สวัสดีครับ ก้อ  มิตติ้งไม่ค่อยได้คุยกันเลย  เห็นประกับหญิงอยู่ เลยเกรงใจครับ ;)
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Splash Girl น้องหนิง กับท่าเบสิค

ช๊อบๆๆ  ท่า เบสิค....

หาย แล้ว  ครับ  โยก รถ พี่ ตี๋ หนัก ไป หน่อยยย    ว่า แต่ ท่าน สิท เดิน ทาง ใช้ เวลา กี่ ชั่วโมง ?
หวัดดี ทุกๆๆ  ท่าน  ครับ

SIT_KRR-SSR

ครึ่งคืนกับ อีก1วัน อิอิอิอิ  ประมาณ 135 โล ถ้าไม่ผิด

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:00:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:53:47 หลังเที่ยง

สวัสดีครับ ก้อ  มิตติ้งไม่ค่อยได้คุยกันเลย  เห็นประกับหญิงอยู่ เลยเกรงใจครับ ;)

ประกบหญิงไหนครับพี่สิทธิ์

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:16:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:00:19 หลังเที่ยง

ประกบหญิงไหนครับพี่สิทธิ์

อือ  ...  แล้ว บอก โสด ?

SIT_KRR-SSR

ประกบแล้วก็เดิน นุ่กนิ้ง คุยกันเดิน ไปทาง งาน ยามาฮ่า หายไปพักหนึ่ง

กลับมาเนียนครับ มีลูกอมมาฝากเหล่าเพื่อนๆที่เฝ้ามองดูQC อยู่

::)

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:33:59 หลังเที่ยง
ง่ะ  ท่าน สิท   ช่าง สังเกต  จิงๆๆ 555

ใช่ครับพี่ ตอนที่ผม เมาๆๆ แล้วออกมานั่งข้างนอกริมทะเล นั้นล่ะครับ ;) ;) ;)

เสียดาย ลืมเก็บหลักฐานมาฝาก

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

เพิ่งจะประกอบเครื่องเสร็จ เมื่อยมากๆ เห็นความเสียหายแล้วต้องยอมรับว่ามันสาหัสจริงๆ งานนี้ แต่ไม่เป็นไรเสร็จรอบนี้ว่าจะไปนครนายกสักหน่อย วันนั้นมีบ่ายเบี่ยงตลอด

ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

SIT_KRR-SSR

555 ::)

???  ผมบอกแล้วว่าน่าจะหนักอาการพัง จากที่พี่เล่าให้ฟัง  เลยได้ที ทำใหม่ยกตัวเลย เครื่องยนต์

ไว้ใกล้ฤดูฝนก่อนครับ   ตอนนี้น้ำตกไม่มี   นครนายกยินดีต้อนรับเสมอ ขอวันที่ชัดเจน ผมจะได้เคลีย์วันให้ว่าง

ยินดีครับ

วันนั้น  ถ้า ไป เลย  คง ไม่ พัง หลอก พี่  .....    อย่างน้อย  มี ท่าน สิท ช่วย ถีบ อีก แรง 555

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:42:40 หลังเที่ยง
เพิ่งจะประกอบเครื่องเสร็จ เมื่อยมากๆ เห็นความเสียหายแล้วต้องยอมรับว่ามันสาหัสจริงๆ งานนี้ แต่ไม่เป็นไรเสร็จรอบนี้ว่าจะไปนครนายกสักหน่อย วันนั้นมีบ่ายเบี่ยงตลอด

มัน ละเอียด เอง  หรือ พี่ ทุบ   !!?

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:54:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:42:40 หลังเที่ยง

มัน ละเอียด เอง  หรือ พี่ ทุบ   !!?
มันกรอบไปหมดเลยท่าน ตามที่เห็นนะ คงรู้กันละครับว่ามันเกิดจากอะไร ลูกสูบเป็นรอยนิดเดียวเอง มันทนจริงๆ แช่ยาวๆ ไปแน่ท่านสิท กินเหล้ากับท่านแล้วเฮฮาดีจัง รถพังเรื่องเล็ก ชิวๆ ว่ากันใหม่...อิอิ
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060