Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jigoro

ขี่รถดีๆ  เดินทางปลอดภัยครับ  กินเผื่อผมด้วยนะครับ  เมาไม่ขับ  นะครับ

นักบิดชนบท

อย่าลืมเติมเบียร์ใส่ถัง 2t  เติมเหล้าลงถังน้ำมันด้วยอย่าเอาเปรียบมัน เมาก็ต้องเมาด้วยกัน ฮิฮิ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 08:28:45 หลังเที่ยง
เตรียมฝ่าด่านกันไป 14.00 น ล้อหมุน เป้าหมายอ่างศิลา

แล้วเจอกันก่อนเข้าเมืองชล ประมาณ4โมงเลย ยังงัยโทรหากันอีก

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 06:30:04 ก่อนเที่ยง
เดินทางปลอดภัยนะครับ.......

เปลี่ยนใจมายังทันนะครับพี่ เลิกงานแล้วก้มาได้ครับ  ยังงัยผมก็รอถึงงานเลิกครับพี่ ปีที่แล้วขับกลับพร้อมกัน
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

สวัสดีครับชาวคาเฟ่  ยามเช้าทุกๆท่าน

พี่ตี๋ กับ พี่แป็บ แจ้งข่าวด้วยนะครับ ว่าถึงที่หมายปลอดภัยหรือยัง ครับ

เป็นห่วงครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

นักบิดชนบท

จะแจ้งไหวหรือเปล่า ป่านนี้คงนั้งล้อมวงกันแล้ว หน้าเสียดายไม่ได้ไปด้วย เมื่อไหร่ไปทางใต้เจอกัน

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

แจ้งข่าวครับ รถพังไปแล้ว ขากลับสูบติดแถวบางบ่อยันกันมากับท่านแป๊ปซี่แต่ดูแล้วไม่ไหวเลยต้องทิ้งรถไว้แถวนั้นกำลังหารถไปเอากลับมาครับ งานเข้าอีกแล้ว.... :P :P
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 12:37:00 หลังเที่ยง
แจ้งข่าวครับ รถพังไปแล้ว ขากลับสูบติดแถวบางบ่อยันกันมากับท่านแป๊ปซี่แต่ดูแล้วไม่ไหวเลยต้องทิ้งรถไว้แถวนั้นกำลังหารถไปเอากลับมาครับ งานเข้าอีกแล้ว.... :P :P

กำเลยพี่ ออโต้ลูปหมดเหรอครับ

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

pepsi-leo.139

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2012, 12:37:00 หลังเที่ยง

หวัดดี ทุกๆท่าน ครับบบบ.....     พี่ ไป เอา รถ กลับ มา ยัง?  เล่น เอา ปวด เอว เลย  รถ พี่ตี๋ หนัก จิงๆๆๆ   เมา ก็ เมา 55 :P

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เกิดอะไรขึ้น ครับ งง แท้ -*-

วิ่งกันเท่าไหรเนี่ย 2 คนนี้

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

กลับมาปลอดภัยก็หายห่วง  แต่ไปทำอีท่าไหนละถึงได้พัง

รถ ลง ลูกใหม่ๆๆ   เห็น บอก ปั๊ม ออโตลูป ไม่จ่าย 

นักบิดชนบท

เป็นคนเน้นด้วยนะว่าก่อนออกทริปไกลๆให้เติมออโตลูปใส่ถัง ไม่เป็นไรครับพังได้เราก็ซ่อมได้ เอาให้วิ่งดีกว่าเก่าอีก

นักบิดชนบท

วันนี้ พัก ครับ  ปวดเอว มากๆๆ ครับ   นอนดูบอล อยู่ ที่ บ้าน  ลิเวอร์ นำ แล้วววว