Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SIT_KRR-SSR

เหงาเลยครับ ไม่มีใครคุยเลยครับ สงสัยไปนออนกันหมด
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

pepsi-leo.139

วันนี้  ขา อยู่ ดึก ๆๆ หาย  หมด    พรุ่ง  นี้ ทำงาน หรือ เปล่า ครับบบ?

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 04:40:04 ก่อนเที่ยง
วันนี้  ขา อยู่ ดึก ๆๆ หาย  หมด    พรุ่ง  นี้ ทำงาน หรือ เปล่า ครับบบ?

ครับพี่  ทำงานครับ  ตอนนี้ก็ยังอยู่ที่ทำงานครับ :(

ผมเข้าใจเลย เวลาดึกๆๆ เงียบๆ  เช้ามาดูห้องคาเฟ่  เงียบๆ นอนกันหมด

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

5555  ....เดี๋ยว มี คน ตื่น มา ชงนม  ใกล้ แล้วววว    ท่าน สิท นั่ง ทำงาน คน เดียว หรือ ครับ เหงา ตาย เลย?

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 04:51:58 ก่อนเที่ยง
5555  ....เดี๋ยว มี คน ตื่น มา ชงนม  ใกล้ แล้วววว    ท่าน สิท นั่ง ทำงาน คน เดียว หรือ ครับ เหงา ตาย เลย?

รอๆๆๆพี่เต่า 55555

ครับนั่งคนเดียว  มีที่ก็จะยามอีก2คนที่ป้อมและอาคาร เฝ้าPDK-R1ไว้ แต่แอบหลับยามประจำ ทุกครั้งที่มาอยู่ดึก แกล้งไปเดินดู หลับไม่ตื่นซะอีก  เบื่อไม่อยากบ่นแล้ว โตๆๆกันแล้วทั้งนั้น :-*

SIT_KRR-SSR

ตีห้าแล้ว  นักร้อง น้องๆๆ กลับกันหมดหรือยังครับ หรือว่า ค้างพักที่ร้านกันครับ

เมา ต้องไล่ กลับบ้าน   ไม่นั้นไม่ ยอม กลับ กัน !!  ดื้อ มากๆ

ฝน กำลัง ตก เดี๋ยว ขอ ตัว กลับก่อน  ครับบบบ  เดี๋ยวไม่ ทัน !

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 05:20:31 ก่อนเที่ยง
เมา ต้องไล่ กลับบ้าน   ไม่นั้นไม่ ยอม กลับ กัน !!  ดื้อ มากๆ

ขนาดนั้นเลยหรือครับ  แล้วทำไมต้องเมากันด้วยนะ  หมดสวยหมดเลย

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 05:28:03 ก่อนเที่ยง
ฝน กำลัง ตก เดี๋ยว ขอ ตัว กลับก่อน  ครับบบบ  เดี๋ยวไม่ ทัน !

ครับพี่ เดินทางปลอดภัยครับ ที่นครนายกเงียบแล้วไม่ตกแล้วครับ

ฝันดีนะครับ  ที่สำคัญอย่าลืมทดสอบรถไว้นะครับจะได้ 100% :D

SIT_KRR-SSR

หกโมงเช้าแล้วๆๆ  ยังไม่ใครมาชงนมเลย  แล้วไปทำงานทันไหมครับนี่

SIT_KRR-SSR

จะสามโมงเช้าแล้วยังไม่มีใครมาตรอกใบแทนสักที 55555

SIT_KRR-SSR

SIT_KRR-SSR

SIT_KRR-SSR

หัวข้อ: คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)  (อ่าน 82039 ครั้ง) 
SIT_KR-ssr และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

คึกคักจัง บุคคลทั่วไป 12

SIT_KRR-SSR

เลิกงานแล้วนะครับ  กลับบ้านก่อนนะครับ

ไม่มีใครมาตรอกบัตรเลย  กำ...

ถึงพี่เต่าอย่าลืม ส่งของอะไหล่เทพๆๆ  ด้วยนะครับพี่ที่ผมปรึกษาพี่นะครับ

ไม่แน่ คืนนี้จะมาหลอกหลอน  ชาวคาเฟ่ ต่ออีก ถ้าสะดวก

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 04:29:27 หลังเที่ยง
เลิกงานแล้วนะครับ  กลับบ้านก่อนนะครับ

ไม่มีใครมาตรอกบัตรเลย  กำ...

ถึงพี่เต่าอย่าลืม ส่งของอะไหล่เทพๆๆ  ด้วยนะครับพี่ที่ผมปรึกษาพี่นะครับ

ไม่แน่ คืนนี้จะมาหลอกหลอน  ชาวคาเฟ่ ต่ออีก ถ้าสะดวก
คนนี้คนดึกไม่พอ เล่นไม่นอนเลย กินอะไรไปเนี้่ยท่าน สิท  ทนแท้...
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

ฆาตกรโรคจิต!@#$

มารายงานตัว

วันนี้ สนุกแท้ๆ

ตื่น 7โมง ไปบ้านรังสิต เพื่อไปเอารถอีกคัน กล่องเล็กจะได้ เอาอีJazzไปเรียน

ออกจากรังสิต ปรากฏกล่องใหญ่บอกไปด้วย อยากขับรถ นั่งอย่างเดียวมาเป็น ปี เบื่อแล้ว เอ้าซะงั้น ได้ๆ

ไปนครปฐมบ้านพี่ติ ส่งของ

กล่องใหญ่บอก จัดหนัก ได้ลั้ลล้าทั้งที ไปโลด ดอนหวายเอย วัดไร่ขิงเอย บลาๆๆ ยาวไปๆๆ

กลับไปรังสิตไปนั่งรอกล่องเล็กขับรถมารับกลับบ้าน

ระหว่างทางกลับ ดันมีคนโทรชวนไปกินข้าวพูดคุยเรื่องอะไหล่ ลูกค้าVIP เลยต้องไป สรุป ตั้งแต่ 8โมงเช้า เพิ่งถึงบ้านครับ -*-

สงบสติสัมปชัญญะ

เกือบเสร็จแล้วนะมุ ขอบคุณมากครับ ฝีมือพี่ตี๋สุโค่ยมากครับ ขอบคุณมากด้วย

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=53032.msg1157759#msg1157759

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2