Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:44:16 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ พี่ตี๋แล้วก็พี่ติ

เจอกันครับ

มุมากี่โมงครับ แล้วเห็นบอกต้องไปส่งแฟน
ถ้ามาจะลำบากรึเปล่า ไม่อยากให้ลำบากอ่ะครับ
ยังไงก็ขอบคุณมากครับในน้ำใจ

พี่แปปซี่โอนเงินไปยังครับ

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:59:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:56:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:42:04 หลังเที่ยง

ผมยังไม่ชัดเจนเลยครับ  แต่ถ้าไปจริงก็ไม่กล้าครับ ผมไม่เคยครับ  :( แล้วก็ช่วงนี้กรอบจริงๆๆ ยังค้างค่าอกไก่ พี่ใหญ่อยู่เลยครับ เกรงใจพี่เค้าเหมือนกัน

ของก้อ ยังขาดอีกเยอะครับพี่สิทธิ ไม่ค่อยอยากเที่ยวครับ

รอพี่แป๊ป จัดน้องๆ ให้อยู่ครับ อิอิ

ขาดอะไรนะ ;)(ล้อเล่นครับ)

ก้อ ตั้งไว้ ว่าเดือน พฤษภาคม ครับ ขอให้เสร็จ
[/quote]

สู้ๆๆครับ ถ้าเหนื่อยก็พักครับ เรื่อยๆๆจะได้ไม่เครียดครับ

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:06:46 ก่อนเที่ยง
ท่าน สิท โอน เงิน ไป ยัง  ครับ

ยังครับเลย   เพราะผมยังไม่ชัดเจนๆครับ อีก3วันมันก็เกินวันที่14กพ55ที่เค้ากำหนดไว้ให้โอน

ว่าจะคุยหลังไมค์กับพี่ธานีหลังวันที่พี่เค้ากับหนด ถ้าผมได้ไป  เพราะผมต้องรอผลที่ทำงาน ก่อน

ถ้ากลุ่มคาเฟ่ รวมๆๆกันได้แล้ว โอนก่อนได้เลยครับ ไม่ต้องรอผมครับ ผมกลัวจ่ายไปแล้วไม่ได้ไป   เสียดายเงิน 500.-บาทครับ เยอะอยู่ครับ

ถ้าได้ไปเดี๋ยวนั่งด้วยครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

ใครดูเป็นต่ออยู่บ้าง ช่อง3  พอดีอยากรู้ว่าเพลงที่ร้องประกอบ  ที่ดา อินโดฟิน ร้องเมื่อกี้เพลงอะไรอ่ะครับ เพราะดี
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

jigoro

เฮ้อ :) :-X ขี่รถดีๆ โดนชนท้าย แล้่วยังมาบอกว่าเราปาดหน้า ถนน3เลน ถูกบีบเหลือ2เลน เราอยู่เลนกลางดีๆ มาเบียดท้ายด้านขวาเรา แล้วหาว่าเราปาดหน้า ยืนเถียงกันตั้งนาน สรุปแยกย้ายซ่อมใครซ่อมมัน รถเราก็ไม่ได้เสียออะไร ดีที่ไม่ล้ม

ปล.ที่พยายามพูดเถียงกันนานๆ เพราะคู่กรณี น่ารัก แต่เสียดาย มีลูกซะแล้ว

jigoro

เพลงนี้ป่าวครับพี่สิท  พอดีที่ห้องผมทีวีพังเลยยังไม่ได้ดูครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:16:35 ก่อนเที่ยง
เฮ้อ :) :-X ขี่รถดีๆ โดนชนท้าย แล้่วยังมาบอกว่าเราปาดหน้า ถนน3เลน ถูกบีบเหลือ2เลน เราอยู่เลนกลางดีๆ มาเบียดท้ายด้านขวาเรา แล้วหาว่าเราปาดหน้า ยืนเถียงกันตั้งนาน สรุปแยกย้ายซ่อมใครซ่อมมัน รถเราก็ไม่ได้เสียออะไร ดีที่ไม่ล้ม

ปล.ที่พยายามพูดเถียงกันนานๆ เพราะคู่กรณี น่ารัก แต่เสียดาย มีลูกซะแล้ว

มีลูกแล้ว ทำไม ไม่ถ่ายรูปมาด้วยล่ะ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:16:35 ก่อนเที่ยง

ดีแล้วที่ไม่เป็นอะไร ปลอดภัยก็ดีแล้วครับ  

น่ารักแล้วขอเบอร์มาหรือเปล่าครับ  เป็นชู้ทางใจก็ได้   :(

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:18:12 ก่อนเที่ยง

เพลงนี้ป่าวครับพี่สิท  พอดีที่ห้องผมทีวีพังเลยยังไม่ได้ดูครับ

ใช่เลยครับเพลงนี้ถูกต้องเลย ครับ +1 แทนคำขอบคุณครับ

เพลงนี้เหมือนรู้สึกว่ามันโดนๆๆๆยังงัยไม่รู้ครับ ???

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:13:44 ก่อนเที่ยง

สู้ๆๆครับ ถ้าเหนื่อยก็พักครับ เรื่อยๆๆจะได้ไม่เครียดครับ

ครับพี่สิทธิ กิจกรรม ในโซนเยอะครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

jigoro

ไม่มีกล้องครับพี่ก้อ  ถ้ามีผมถ่ายมาแน่นอนครับ  รถเราไม่เป็นอะไรเลย  รถเขากันชนหน้าด้านซ้ายเกือบหลุด

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:23:19 ก่อนเที่ยง
ไม่มีกล้องครับพี่ก้อ  ถ้ามีผมถ่ายมาแน่นอนครับ  รถเราไม่เป็นอะไรเลย  รถเขากันชนหน้าด้านซ้ายเกือบหลุด

แหม จริงๆ น่าจะขอเบอร์ติดต่อไว้นะ อิอิ

jigoro

+1  คืนพี่สิทธิ    อยากจะขอเบอร์  แต่คุณเธออารมย์แรงมากครับ  โทรคุยกะปั๋วตลอด  เลยไม่กล้าขอครับ

ส่วนเพลง  จำได้ว่าเป็นต่อชอบเปิดเพลงนี้บ่อยๆ  เลยจำได้ครับ

pepsi-leo.139

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:23:19 ก่อนเที่ยง
ไม่มีกล้องครับพี่ก้อ  ถ้ามีผมถ่ายมาแน่นอนครับ  รถเราไม่เป็นอะไรเลย  รถเขากันชนหน้าด้านซ้ายเกือบหลุด

ตัว เรา เอง เป้น ลัย เปล่า??

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:26:32 ก่อนเที่ยง
+1  คืนพี่สิทธิ    อยากจะขอเบอร์  แต่คุณเธออารมย์แรงมากครับ  โทรคุยกะปั๋วตลอด  เลยไม่กล้าขอครับ

ส่วนเพลง  จำได้ว่าเป็นต่อชอบเปิดเพลงนี้บ่อยๆ  เลยจำได้ครับ

กรรม เป็นพี่ไม่ได้เลยนะ อิอิ

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:18:12 ก่อนเที่ยง

เพลงนี้ป่าวครับพี่สิท  พอดีที่ห้องผมทีวีพังเลยยังไม่ได้ดูครับ

เพลงนี้ฟังแล้วน้ำตาไหล

ดีแล้วที่คน กับ รถไม่เป็นอะไร ขับรถระวังด้วยนะ เราระวัง แต่คนอื่นไม่ระวัง ก็มีเยอะครับ

jigoro

ไม่เป็นอะไรเลยครับน้าแปํปซี่  รถเราก็ไม่มีร่องรอยซักนิด  ไม่ล้มด้วย  งงอยู่เหมือนกันครับว่ารถเขาทำไมถึงเสียได้ขนาดนั้น

jigoro

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:31:52 ก่อนเที่ยง

ดีแล้วที่คน กับ รถไม่เป็นอะไร ขับรถระวังด้วยนะ เราระวัง แต่คนอื่นไม่ระวัง ก็มีเยอะครับ

มีอยู่2อย่างอ่ะครับ  ไม่ชนเขา  เขาก็ชนเรา  เราระวังแล้ว  แต่เขาจะระวังหรือเปล่านี่อ่ะซิครับ

อ้างจาก: satizasoda2 เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:08:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 11:44:16 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ พี่ตี๋แล้วก็พี่ติ

เจอกันครับ

มุมากี่โมงครับ แล้วเห็นบอกต้องไปส่งแฟน
ถ้ามาจะลำบากรึเปล่า ไม่อยากให้ลำบากอ่ะครับ
ยังไงก็ขอบคุณมากครับในน้ำใจ

พี่แปปซี่โอนเงินไปยังครับ

เน๊ต ไม่ ดี เลย วันนี้    ยังไม่ได้ โอน ครับ ติ    จะ ต้องโอน ก่อน วันที่ 14 นี้ เพื่อ จองโต๊ะ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:30:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:26:32 ก่อนเที่ยง
+1  คืนพี่สิทธิ    อยากจะขอเบอร์  แต่คุณเธออารมย์แรงมากครับ  โทรคุยกะปั๋วตลอด  เลยไม่กล้าขอครับ

ส่วนเพลง  จำได้ว่าเป็นต่อชอบเปิดเพลงนี้บ่อยๆ  เลยจำได้ครับ

จะขับมอไซด์ตามไปถึงบ้าน แล้วอ้างว่าเป็นห่วงใช่ป่ะ จากนั้นพอถึงบ้านเค้าปัวเค้าอัดๆๆๆ ;)

:(
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:31:52 ก่อนเที่ยง

เพลงนี้ป่าวครับพี่สิท  พอดีที่ห้องผมทีวีพังเลยยังไม่ได้ดูครับ

ใช่คนไม่ระวังเยอะ  คนรถได้เยอะแยะ แต่ขับรถเป็นไม่ค่อยมีเจอประจำ เวลาขับรถยนต์ เกือบได้ยิงกันหลายๆรอบแล้ว แถวๆๆบ้าน เวลากลางคืน  เราต้องระว้งเพื่อความปลอดภัยทั้งร่างกาย ชีวิตและทรัพย์สิน

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:36:10 ก่อนเที่ยง

มีอยู่2อย่างอ่ะครับ  ไม่ชนเขา  เขาก็ชนเรา  เราระวังแล้ว  แต่เขาจะระวังหรือเปล่านี่อ่ะซิครับ

นั่นแระ พี่เพิ่งชนมาตอนปลายเดือนที่แล้ว เสียเงิน รถพังอีก กรรม

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:37:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 10, 2012, 12:30:07 ก่อนเที่ยง

จะขับมอไซด์ตามไปถึงบ้าน แล้วอ้างว่าเป็นห่วงใช่ป่ะ จากนั้นพอถึงบ้านเค้าปัวเค้าอัดๆๆๆ ;)

กรรม ไม่ใช่แบบนั้นครับพี่สิทธิ แต่มีวิธีอื่นครับ

เออ ...  ติ  จะโอน ก็  โอนตาม กะทู้ รวมพล ครับ  หรือ จะ ฝาก มุ มา ให้ พี่ ตี๋ก็ ได้  ตอนนี้ ต้องการ การยืนยัน ครับ