Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

ไว้เจอกันจะคุยให้ฟังดีกว่าครับท่าน โครงการมันยาวครับ แต่ก็คงออกแนวๆ นี้แหละครับ อาศัยความถนัดของเราน่าจะเดินต่อไปได้ไม่ยาก แต่คงเหนื่อยน้อยลง สบายมากขึ้นกว่าตอนนี้ มีนายทุนมาเสนอให้นะครับเพื่อนกันแหละครับท่านสิท
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ มกราคม 26, 2012, 09:18:11 ก่อนเที่ยง
ไว้เจอกันจะคุยให้ฟังดีกว่าครับท่าน โครงการมันยาวครับ แต่ก็คงออกแนวๆ นี้แหละครับ อาศัยความถนัดของเราน่าจะเดินต่อไปได้ไม่ยาก แต่คงเหนื่อยน้อยลง สบายมากขึ้นกว่าตอนนี้ มีนายทุนมาเสนอให้นะครับเพื่อนกันแหละครับท่านสิท

ครับพี่ตี๋ ดีเลยครับ อาศัยความถนัดของพี่ที่มีอยู่แล้ว  (ร้านรับผสมสีหรือเปล่านา...ทายเล่นๆครับ)

อยากร่วมหุ้น ลงทุนด้วยจัง อยากมีรายได้เพิ่มบ้างครับ

เค้าจะรับไหมครับ ???

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ฆาตกรโรคจิต!@#$

วันนี้ เจ็บคอ แต่มีเรื่องต้องคุยโทรศัพท์ทั้งวัน

อาการหนักไปใหญ่

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 26, 2012, 02:02:46 หลังเที่ยง
วันนี้ เจ็บคอ แต่มีเรื่องต้องคุยโทรศัพท์ทั้งวัน

ยาอมตาตะขาบ ช่วยท่านได้ หรือ ยี่ห้อ คนตกปล่า

ตามนั้น  ที่สำคัญห้ามกินน้ำเย็น ด้วย
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มกราคม 26, 2012, 02:05:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 26, 2012, 02:02:46 หลังเที่ยง

ยาอมตาตะขาบ ช่วยท่านได้ หรือ ยี่ห้อ คนตกปล่า

ตามนั้น  ที่สำคัญห้ามกินน้ำเย็น ด้วย

กินไปแล้วน่ะสิ ท่านพี่ -*-

เวรแล้ว เฮ้อ

เทื่อคืนไปนอนโรงบาล เพราะ ๆๆๆๆ

ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่นอน จะได้เบิกประกันดฉยๆครับ

SIT_KRR-SSR

สวัสดี ยาม มืดครับ ชาวคาเฟ่ ทุกๆๆท่าน

วันนี้คาเฟ่เปิดหรือยังครับ

max!

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มกราคม 26, 2012, 08:48:06 หลังเที่ยง
สวัสดี ยาม มืดครับ ชาวคาเฟ่ ทุกๆๆท่าน

วอม สักขวดก่อนดีไหมครับ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: mcm เมื่อ มกราคม 26, 2012, 08:50:49 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มกราคม 26, 2012, 08:48:06 หลังเที่ยง

ได้เลยจัดไปคนละขวดผมเลี้ยงครับ

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ มกราคม 26, 2012, 08:52:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mcm เมื่อ มกราคม 26, 2012, 08:50:49 หลังเที่ยง

ได้เลยจัดไปคนละขวดผมเลี้ยงครับ

กินไรกันอ่ะครับ

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

SIT_KRR-SSR

สวัสดีครับ พี่เต่า  เจ้ามุ  แม้ก แล้วทุกท่านอีกครั้ง

pepsi-leo.139

หวัดดี ทุกๆๆ ท่าน   

ทำ ตาม หัวใจ .... พี่ ตี๋  สบายๆๆๆ  ครับ

เจ้า มุ เป็น อะไร?

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

jigoro

สวัสดีครับน้าๆทุกท่าน  รถผมยังสีสลิ่มอยู่เลย  น้าตี๋ปิดอู่ซะแล้ว

ไม่ ถึง ขนาด นั้น  ครับ   แค่ พี่ ตี๋  จะ จัดระเบียบ ใหม่

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ มกราคม 26, 2012, 10:28:51 หลังเที่ยง
ไม่ ถึง ขนาด นั้น  ครับ   แค่ พี่ ตี๋  จะ จัดระเบียบ ใหม่

ไข้ขึ้นนิดๆ เจ็บคอ ปวดหัวบางเวลา แต่ตอนนี้ ดีขึ้นมาแล้ว

แต่ประเด็นคือ เกล็ดเลือดต่ำ กว่ามาตรฐาน

หมอเลยบอกมีสิทธิเป็นไข้เลือดออก

ให้รอดู อีก 2 วัน ถ้าเกล็ดเลือดไม่ขึ้นแล้วไข้กลับมาขึ้นสูง เตรียมนอนโรงบาล ครับ

ส่วนที่นอนรอบแรก คือ นอนให้ประกันจ่ายเฉยๆ

prayna71club ( เต่า )

มีแต่คนงานเข้า...........ผมก้คนนึง

ถ้าสิ้นเดือนนี้ไม่ได้โบนัส คงต้องออกจากงานอ่ะครับ..........เบื่อมั่กๆ
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ มกราคม 26, 2012, 11:22:42 หลังเที่ยง
มีแต่คนงานเข้า...........ผมก้คนนึง

ถ้าสิ้นเดือนนี้ไม่ได้โบนัส คงต้องออกจากงานอ่ะครับ..........เบื่อมั่กๆ

เข้า จิงๆๆ ด้วย