Main Menu

จู่ๆถ่ายทดสดmotogp2009ก็หายไป-*-

เริ่มโดย pianorider!!!!, เมษายน 13, 2009, 02:12:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pianorider!!!!

อะไรว้ากำลังนั่งๆดูอยู่เพิ่งเริ่มแข่งแปบเดียวทางรายการก็บอกว่าเนื่องจากสภาพอากาศไม่เป็นใจจึงต้องของดการดำเนินรายการต่อแล้วก็ตัดหายไปเฉยเลยไอ้เราก็อุตส่าห์นั่งเชียร์ ฟีม เต็มๆกำลังลุ้นให้ไปอยู่ที่ต้นๆเลย ตัดไปเฉยเลยเซ็ง :)

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

VR_LIMITED

5555+
ฟีมใด้ที่เท่าใรแด๋วมารายงาน.......วันนี้รถแรงผิดหูผิดตาวุ้ย...ขึ้นมาเล่นที่4เลย...

VR_LIMITED

ADNOH LOSPER

8 อีกแล้ว ยังไม่ทำลายสถิติ

krr150

ฟีม จบที่ 8 คับ

ส่วนรุ่นโมโตจีพี ยกเลิกไป   เพราะฝนตกหนัก   ;D

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

krr150

ส่วนโมโตจีพี   จะแข่งใหม่คืนนี้ ตอนตี 1 นะคับ

ไม่รุ้จะมีถ่ายทอดสดที่ใหนรึป่าวนะ
... ;D

VR_LIMITED

ใม่น่าจะมีนะพี่.......แต่ฟีมใต่ขึ้นใปอันดับ4ใด้เนี่ยผมว่าก็น่าพอใจแล้วครับ......แสดงว่าคนใทยเก่งใม่แพชาติใดในโลก55555+รึป่าว

pianorider!!!!

วู้วฟีมเข้าที่8เหรอไอ้เราคิดว่าจะเข้าได้สูงกว่าที่6อะเพราะเห็นก่อนมันจะตัดไปฟิมขึ้นมาต้องที่4ใช่เปล่าหว่าแล้วก็โดนแซงตกไปเป็นที่5แล้วก็ตัดไปเซ็งเป็ดเลย :)  แต่เห็นตอนช่วงแรกๆเห็นมีคนแหกโค้ง พับไปกันต้อง2-3คันแสดงว่าเขาเปิดคันเร่งแรงไปโดยที่ถนนยังไม่อยู่ในสภาพแห้งดีใช่มั้ยเอ่ย

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

krr150

ก็แรกๆเท่าที่ดู  ถ้าฟีมขี่แบบนี้น่าจะอยู่ 1 ใน 5  ตอนแข่งจบ  เพราะแข่งแค่ 13 รอบ

แต่พอเหลือ 4 รอบสุดท้าย   ฟีมกลับแผ่วลงไป  แล้วโดนคนมาข้างหลังแซงไปทีเดียว 3 คัน     พอโดนแซงแล้ว ก็เอาคืนไม่ได้..ตามอย่างเดียว  ก็เลยจบที่ 8 ไป

แต่ดูฟอร์มตอนช่วงแรกๆแล้ว ฟีมขี่สูสีมาก   ไล่เสียบ ไล่แซง กับพวกแถวหน้าเป็นว่าเล่น  ก็นึกว่าจะได้ที่ดีๆแล้ว   สดท้ายแผ่งลงไป สงสัยอาจมีปัญหาเรื่องยางละมั้ง
...

VR_LIMITED

ตัว800จบแล้วนะครับ โสตนเนอร์...จากทีมดูคาตี้ใด้ที่1  ที่2 รอสซี...จากทีมยามาห้า.....

love2t

:o :o เจ๋งๆครับ

-ขอบคุณครับ สำหรับข่าว  คืนนั้นผมหม่อยไป ด้วยความเพลีย  แก่แล้ว....งี้แหละ :-*