Main Menu

มีชาวหาดใหญ่มั้ยคร้าบรายงานตัวหน่อย

เริ่มโดย maxkanin, เมษายน 06, 2011, 05:44:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

ว่าง ๆ ไปคุยกันที่ ห้อง 4 จชต. ครับ NSR  อืมแต่มีพี่ท่านนึงปล่อย วิคเตอร์ กับ serpico ครับ
ผมไมคร่อน  ดูแล พท. หาดใหญ่ครับ  ด้วยความจำเป็น เนือ่งจากพี่ ๆๆเพื่อน ๆไม่ค่อยว่างกัน ครับ อิอิ
   กลุ่มหาดใหญ่ที่ผมรวมส่วนใหญ่ ฮอนด้า หมดเลยครับ มีผมเอ็นโปร กับน้องอีกท่านนึง ที่เจอก็เอ้นเอสอาร์
พอหาได้นะใจเย้น ถ้าเอาง่ายตอนนี้ วิคเตอร์ เซอร์ ครับเอาไม่ยาก

โอม

อ้างจาก: myohmza เมื่อ กรกฎาคม 05, 2011, 10:21:47 หลังเที่ยง
ชื่อโอมเหมือนกันครับ กำลัง หาnsrซักคนครับ ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำร้านที่ดีๆหน่อยได้ไหมครับผมอยู่หาดใหญ่

ตามลุงไมค์(Micronz) หัวหน้าประธาณกลุ่มหาดใหญ่ ไปคุยที่ห้อง จชต. ก็ได้ครับ สมาชิกแวะเวียนเข้ามาบ่อยครับ

nana

promjan

เข้ามาลงชื่อชาวหาดใหญ่ด้วยคนคาบ ขี่เคอาร์เขียว อยู่ริมคลอง บ้านคลองหวะคาบ

micronz

ครับผมเดี่ยวผม จะแยกห้องหาดใหญ่ใหม่ให้แล้วครับ
2-3 วันนี้แจ้งมาเยอะจริงๆๆ ครับโปรแจม ครับ  อิอิ
นับคร่าวๆๆ รวมโปรแจม ที่จะเข้ามาใหม่ อีก 3 คันครับ
  แฟนท่อม  เคอาร์  TZm ครับ

micronz

โปรแจม แจ้งความจำนงมาหลายครั้งแล้ว รบกวนส่งเบอร์โทรศัพ์ทาง pm ให้ผมด้วยครับ
ได้แจ้ง ให้ทราบเวลามีตติ้งครับ
   หนุ่ม โรงงานจบ ปวส  ช่างยนต์ ชิมะครับ เคาอาร์เขีัยวคงได้เจอกัน

Peticeland

nai95

อ้างจาก: Peticeland เมื่อ กันยายน 25, 2011, 03:18:26 ก่อนเที่ยง
ผมยุเทศาพัฒนาคั๊บ บ ใช้ kr-seปี98 คับ
มิทราบอยู่แถวไหนครับ ผมนาย95 ยินดีที่รู้จักครับ ผมอยู่ เขต8 หาดใหญ่ครับ

Phantom-SKA

Pโอ๋

nai95

baboo3dz

baw tzr

ผมบ่าวขับ tzr อายุ 15 เเต่นิสัยเเก่เเดด  รายงานตัวอยู่เขต8ว่าอิเรียน กศน ด้วยไม่ณุ้ทันเหรยหม้าย

baw tzr

baw tzr

เค้าไปกอง ที่ประตู 108 ทุกศุกร์เลยหรอครับ ว่านี้มีปะ อิไปมั้ง

Pโอ๋

som

snmotor

เข้ามาหวัดดีด้วยคนครับ กำลังปลุกผี เอ็นเอสอาร์ 150 ซีซีอยู่ครับ อยู่เฃต 8ครับ

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE