Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon bangbon

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 05:00:54 หลังเที่ยง
ตัวยึดกันสะบัด เผื่อว่าไม่ต้องเชื่อม  :(   ลองดูครับ ตัวจับมือครัชนั่งตัด ขัด ถู ไปเรื่อยๆ  เผื่อเวิร์ค  ตอนแรกจะใส่รูที่ว่า่งอยู่แต่น๊อตสั้นครับ  :-[

ขอบคุญงาบไอเดีย

tachoo

สวยแต้ แต้ อ้าย งามบ่อเหมือนคัย  ลองเอาฝาข้างมาใส่ดูจะได้ไหม แล้วเอารูปมาโชว์หน่อยอ้าย

NUNG_RXS

น้าบูน ใส่เกรียร์โยงแล้ว ก็ OK นิ แต่ขาเบรค อีกสีหนึ่ง ก็แปลกดี ก็ OK น้าบูน

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 12:40:08 หลังเที่ยง
ใส่เกรียร์โยงแล้วจ้า

ติชมกันหน่อยพอได้ปะ

กันสบัด+คันสตาดเสร็จแล้วค่อยหายเหนือย5555 ;D

yamahaman

โชว์ตัวยึดกันสบัดชัดๆหน่อยครับทำยังงัยครับ แล้วคันสตาร์ของอะไรครับ >:(

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

tachoo

โอ้โฮ เผลอแป๊ปเดียว ใส่เครื่องประดับเมตัวเลยนะเพ่

ใช้บูดให้ใหญ่กว่าน็อตยึดกัสบัดเชื่อมติดกับตัวถังเลยครับ

คันสตาดใช้ ฮอนด้าแด็ดคราบ

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

tachoo

รั่วปะ กันสะบัดน่ะ  ลองสะบัดดูซิ น้าหนึ่งช่างสังเกตนะน้าบูล

อู๋ ลำพูน

ฝาสูบ โมโน เท่าไหล่ ครับ อยากได้มาใส่ RX. นะ

อู๋ ลำพูน

ชอบจริงๆๆ แต่งแนวนี้ สวยหยดเลยครับ  บุนบางบอน ยุคนี้หาคนเล่นแนวนี้ยากส์จริง

tachoo

เอามายั่วน้ำลายเพื่อน ๆอีกแระน้าบูล (ไม่มีของใครผมจองคนแรก)

เหมาๆๆๆๆๆไปเลยไฟหน้ากับฝา2,000บาทของมันคู่กัน ???

อู๋ ลำพูน

เอาแค่ฝา สูบโมโน เท่าไรครับอยากเก็บเอาไปนอนกอดครับ ถือว่าสงสาร

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ สิงหาคม 12, 2011, 07:32:51 หลังเที่ยง
เอาแค่ฝา สูบโมโน เท่าไรครับอยากเก็บเอาไปนอนกอดครับ ถือว่าสงสาร
อย่างเดียว1,600บาทตัดใจคนคอเดียวกัน

tachoo

ทำไมมันไม่เหมือนกันหว่า  ฝานี้ท่านได้แต่ใดมา  มีใครรู้บ้างว่าโมโนรุ่นไหน  ช่วยบอกที หรือว่าจะเป็นรุ่นสวิงอาร์มกลม กับสวิงอาร์มเหลี่ยม ผู้รู้ตอบหน่อยจ้า