Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

ĒҗŽā

ton3179

ขอเชิญพี่-น้องชาวRX-K & RX-S KONGKAEW CLUB พระประเเดง มิตติ้ง รวมกันถ่ายรูปลงนิตยสารแต่งรถ มอเตอร์ไซค์ ใต้สะพานวงแหวนอุตสาหกรรมคลองลัดโพธิ์วันวันเสาร์ที่ 10/11/55  เวลา13.00 น  นะครับ

ธเนษฐ ผองศีร 54/2 ม.5 ต.บางยอ อ.พระประเเดง จ.สมุทรปราการ 10130 โทร0805587614 ต้นครับ  ธนาคารกสิกรไทย ท่าเรือสาธุประเดิษฐ์ เลขบัญชี 048-2-24877-4 ออมทรัพย์

boon bangbon

ขอบคุณมาก K ton3179 ที่มาเชิญรวมงานดีีๆแบบนี้ขอดูเวลาอีกทีนะ ???

sstimeout

ไล่อ่านจนปวดลูกกะตา ขอถามหน่อยครับ อาจจะซ้ำ พอดีเพิ่งจะได้ rxs มาเหมือนกัน

แผงคอ ใช้ของอะไรครับ ต้องแปลงมากไหม

NUNG_RXS

อ้างจาก: sstimeout เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 10:25:09 หลังเที่ยง
ไล่อ่านจนปวดลูกกะตา ขอถามหน่อยครับ อาจจะซ้ำ พอดีเพิ่งจะได้ rxs มาเหมือนกัน

แผงคอ ใช้ของอะไรครับ ต้องแปลงมากไหม

ตอบแทน น้าบูน ครับ แผงคอ ใช้ชุดเดิมครับ

tachoo

เตรียมเรื้อเฟรมออกเลยครับน้าบูน ทดลองก่อนสองลำผมก็จะเอาสีแดงด้วยถ้าไม่มีสีฟ้า

ĒҗŽā

2 น้านี่เค้าขยันกันจริงๆ  นั้งรอชมครับ

tachoo

น้าชู หรือท่าน X ก็ได้ รูปหรือที่อยู่ร้านที่ขายประกับคันเร่ง RM เทียมแถวลาดปลาเค้าขอหน่อย ???

หากระทู้ น้าตุไม่เจอ มาแล้วของน้าตุไฟท้าย+ฝาโมโน ???

Moo bangbon5