Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon bangbon

tachoo

โช้ต่อแล้ววัดเส้นผ่าศูนย์กลางหูบน ล่าง 28 ซม  

tachoo

พี่บูน น้าหมูเอารูปชุดใหม่ที่เปลี่ยนไฟท้ายมายัง

ĒҗŽā

สวัสดีครับน้าบูน

ได้ข่าวน้าชู บ้างไหมครับ ว่าเป็นงัยบ้างครับ

ĒҗŽā

:'(

ĒҗŽā

ไม่ต้องอิจฉาหลอกครับ ของน้าก็สวย

น้าชูเป็นงัยบ้างครับ น้าบูน

ĒҗŽā

ถ้าน้าบูน ได้วิทยุคุยกับน้าชู รบกวนแจ้งแกที  ว่าอะไหล่ที่คุยกันไว้ แท้มือ1 japan พร้อมส่งทุกเวลา

(ของหายากแล้ว  ผมยังอยากจะยึดไว้เองเลย)
>:(

รับทราบน้า x ตอนนี้น้าชูเป็นสภาพนี้

ĒҗŽā

tachoo

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

ĒҗŽā