Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

เอ แก๊งบางบอนเค้าโซ่ทองD.I.D นี่น่า คันนี้ไม่ใส่หรือครับ

tachoo

กำลังดำเนินการอยู่ครับได้ราคามาโซ่ทอง 428 DID สามร้อยกว่าบาทเองว่าจะให้น้าหมูลงสเตอร์ 15-29 ก็พอ

ĒҗŽā

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 11, 2012, 11:04:27 หลังเที่ยง
กำลังดำเนินการอยู่ครับได้ราคามาโซ่ทอง 428 DID สามร้อยกว่าบาทเองว่าจะให้น้าหมูลงสเตอร์ 15-29 ก็พอ

พอป่าวน้า น้าหมูขาซิ่งด้วย

ĒҗŽā

ĒҗŽā

สวัสดีครับน้าบูน วันนี้ไปแถวบางบอนมาครับ แวะซื้อ sponsor 2ขวด ก่อนเข้าบ้านน้าชู นัดแกไว้ แต่พ่อค้าไม่ได้ให้หลอดมาด้วย

boon bangbon

กิน sponsor ใช้หลอดดูดไม่ใช้ชายนะน้า x รถก็แอบมาตัวเป็นนนก็แอบบบบจำไว้นะ

จำไว้ x แถมไปฟ้องน้าชูว่าหน้าไม่รับแขก :o

ĒҗŽā

นั้นงัย
ผมเล่าให้น้าชูฟังว่า ก่อนเข้าบ้านน้าชู ผมจะแวะร้านบ้าบูน แล้วทำเป็นซื้อน้ำแล้วจะแกล้งถามนู้นถามนี้ แล้วค่อยบอกแกว่าผมเอ็กซ์เอง

แต่พอเข้าไป เห็นเจ้าของร้าน จองมองผมเหมือนผมมีพิรุจ เดินไปหยิบน้ำก็ลุกมองตลอด ผมเลยไม่กล้าทักแก แล้วถามว่ากี่บาทครับ

จ่ายตังแล้วก็ออกมา

แล้วน้าชูก็ เฉลยให้ฟังว่า ถ้่าไม่ค่อยคุ้นหน้า ใส่เสื้อคลุมเข้าร้าน น้าบูนจะพิจรณาเป็นพิเศษ ผมเลยเข้าใจ (อ๋อ)

ส่วนคำว่าหน้าไม่รับแขก ผมไม่ได้พูดนะครับน้า ใครจะไปกล้า น้าชูแกบอกเดี๋ยวเจอน้าบูนแกจะแซวให้ เรื่องเป็นอย่างงี้ครับ

ĒҗŽā

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

วันนี้ตอน2ทุ่มเห็น3เสือบางบอนอยู่ที่ร้านตาบูน...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ĒҗŽā

งั้นเดี๋ยวผมแวะบ้าง####เอแต่เราก็เคยแวะแล้วนี้นา

น้าใจ้ผมไม่มีคมแฝกไม่ต้องกลัว ที่นั้งกันอยู่ซี้น้าชูทั้งคู่ :(

พรุ่งนี้วันเกิด...โซนรั่วลั้ลลา...เรียนเชิญท่านผู้เฒ่าทั้งหลายออกไปเที่ยวในเมืองด้วยนะครับฟรีตลอดงาน จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณ