Main Menu

แนะนำตัวครับสมาชิกใหม่

เริ่มโดย Cruz, มีนาคม 10, 2011, 04:09:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cruz

สวัสดีครับพี่ ๆ

ผมพีทครับ หลังแอบ ซุ่มด้อมๆ มองๆ ในเว็ปมาได้ระยะนึง สิ้นเดือนนี้กำลังจะได้ครอบครอง KR150 ท้ายแบนแล้วครับ ผมเองพึ่งจะเป็นมือใหม่สำหรับ 2T ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ส่วนเจ้า KR150 ไม่ทราบพอจะมีคำแนะนำเบื้องต้น เบี้องลึกอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

minnsr

ยินดีต้อนรับครับน้องใหม่เรื่องรถรอสาวกkrมาแนะนำก็แล้วกันนะครับ

only_lek

ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ครับ

ปล.ผมก้อเพิ่งเข้ามาใหม่ครับ

pizzavampire

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 04:59:26 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ครับ

สมาชิกใหม่เมื่อ2ปีที่แล้ว ชิมิ พี่

ยินดีต้อนทรัพย์ครับ..... (= =")
บ้านหลังนี้ มีแต่เพื่อน(เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ)
แล้วคุณจะรักเว็บ เมื่อที่ผมรัก (ติดมากกว่า วันไหนไม่ได้เล่นเว็บ เหมือนขาดการทำกิจวัตรประจำวัน)

Honda Beat (รหัสLS110) ตัวแรก ดีสหน้า ดรัมหลัง จดทะเบียน 16 ก.ย. 2534 (ปี1991)

PTT Challenger 2T Semi-Synthetic เกรด FD
PTT Challenger 4T Semi

DekSin

อ้างจาก: pizzavampire เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 05:10:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 04:59:26 หลังเที่ยง

สมาชิกใหม่เมื่อ2ปีที่แล้ว ชิมิ พี่

ยินดีต้อนทรัพย์ครับ..... (= =")
บ้านหลังนี้ มีแต่เพื่อน(เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ)
แล้วคุณจะรักเว็บ เมื่อที่ผมรัก (ติดมากกว่า วันไหนไม่ได้เล่นเว็บ เหมือนขาดการทำกิจวัตรประจำวัน)

ก็ไม่ติดขนาดนั้นหรอกแค่เข้าแม่มทุกครั้งที่เปิดคอม  วันสอบยังโดดอ่านหนังสือมาเปิดเลย อิอิ

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

TRB

สวัสดีครับ ผมก็ใหม่เหมื่อนกัน ท้ายแบนเหมื่อนกันแต่ยังไม่ได้รถนะครับ น้าเค้ากำลังจะยกให้

แต่ต้องทำเยอะอยู่ ยังไม่รู้ว่าจะทำที่ร้านไหนดี แบบว่าเข้าทำทีเดียวจบเลยอ่ะครับ

ฝากพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ ???

tavin_99

อ้างจาก: Cruz เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 04:09:32 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ ๆ

ผมพีทครับ หลังแอบ ซุ่มด้อมๆ มองๆ ในเว็ปมาได้ระยะนึง สิ้นเดือนนี้กำลังจะได้ครอบครอง KR150 ท้ายแบนแล้วครับ ผมเองพึ่งจะเป็นมือใหม่สำหรับ 2T ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ส่วนเจ้า KR150 ไม่ทราบพอจะมีคำแนะนำเบื้องต้น เบี้องลึกอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ
หวัดดีครับพี่ชายกระผมก็สมาชิคใหม่อ่ะครับพี่ชาย
อย่างไงผมก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยล่ะกันนะครับพี่ชาย
ผมชื่อวิน มามุดหัวอยู่ที่กทม.แล้วพี่ชายล่ะครับ

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ASENAL

ศึกษา..กติกา..เวป..ให้ดี

เดี๋ยวก็มันส์..เอง

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 08:39:09 หลังเที่ยง
ยินดีต้มรับครับ   อิอิ

กำ พี่ด้อ แย่งต้มรับก่อนซะละ

งั้นผมเอา ยินดีต้มกลับ แล้วกันครับ

>:( >:( >:(

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

rally2000

โอ ได้สาวกท้ายแบนอีกคนแล้ว ศึกษาภาษาพิมพ์และคำศัพย์ในเวปให้ดีๆ แล้วจะเข้าใจเอง เอิ๊กๆๆๆ
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

Cruz

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่ให้การต้อนรับครับ ผมอยู่แถวรัชดา ฟอร์จูนครับ

NeonoN

อ้างจาก: Chalalai เมื่อ มีนาคม 14, 2011, 09:43:26 ก่อนเที่ยง
แพรก็น้องใหม่เหมือนกันค่ะ
สวัสดีที่รัก ผิดที่เราเจอกันช้าไป ตามนั้น

ยินดีต้อนเข้าคอก เอ๊ยต้อนรับ สมาชิกใหม่
ข้อแนะนำของ KR อย่างเดียว มันแรง ระวังหน้าหงาย ถ้ามีคนซ้อนก้นมติดหลัง ประมาณนั้นครับ

ปอลิง.อยากให้น้องแพรมาซ้อน KR พี่จังเลย  :o
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

GtozA

K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย

KENG_TZ

ผมก็สมาชิกใหม่เหมือนกันครับ...ยินดีต้อนรับสู่บ้านอัน"อบอุ่นและเร้าใจ"หลังนี้ครับผม...

***((...Club ใจง่าย...))***