Main Menu

เด็กมาใหม่ขอรายงานตัวคร้าบบ..

เริ่มโดย rxz00xjr, มีนาคม 03, 2011, 07:56:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rxz00xjr

สวัสดีคร้าบบ..ผม ชื่อ เอ็ม วนเวียนอยู่ในเว็บนี้มา2-3เดือนได้ :-[(เพื่อนเปิดให้ดูเลยสนใจ)อย่างไงก็ขอความกรุณาพี่ๆทุกคนช่วยแนะนำในเรื่องต่างๆด้วยน่ะคร้าบบ..
ขอบคุณครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร้าบบ..[/color]

Naoho Bkk

??? ??? ยินดีที่ได้รู้จักคับ จ๊ะ โอ๋ คับ " นวลฉวี @ Original racing team "

อ้างจาก: rxz00xjr เมื่อ มีนาคม 03, 2011, 07:56:00 หลังเที่ยง
สวัสดีคร้าบบ..ผม ชื่อ เอ็ม วนเวียนอยู่ในเว็บนี้มา2-3เดือนได้ :-[(เพื่อนเปิดให้ดูเลยสนใจ)อย่างไงก็ขอความกรุณาพี่ๆทุกคนช่วยแนะนำในเรื่องต่างๆด้วยน่ะคร้าบบ..
ขอบคุณครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร้าบบ..[/color]

rxz00xjr