Main Menu

เเถลงการณ์จาก สอฉ เรื่องการส่งมอบรถที่ล่าช้า

เริ่มโดย toe serpico 1855, กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:29:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toe serpico 1855

ถ้าคุณใด้อ่านข้อความนี้และยังมีจีตสำนึกที่ดีมีอยู่บ้างหากคุณไม่ส่งรถมาก็คืนเงินให้ผมกลับอย่าทำแบบนี้ผมเดือดร้อนมากมีอะไรก็ pm มาก็ใด้คุณร้อนเงินก็ไม่น่าจะทำแบบนี้กับผมและผมก็ไม่อยากจะแจ้งความ                คุณคงจะคิดว่าคุณอยู่ไกลทำอะไรคุณไม่ใด้หลอกคุณคิดผิดนะครับพอผมแจ้งความคุณก็มีคดีติดตัวทำอะไรก็ไม่ใด้หากคิดจะหนี ก็15ปี อันดับแรกตำรวจก็จะไปตามตัวคุณที่บ้านหากคุณไม่อยู่หรือเป็นบ้านที่คุณเช่าเขาก็จะตามจากสำเนาทะเบียนบ้านคุณนะละ แล้วทีนี้พ่อแม่คุณเขาก็รับรู้ว่าลูกเขาเป็นโจรหลอกลวงชาวบ้านเขากิน กลับใจซะจะเอายังไง่ก็ว่ามาผมรอคำตอบคุณอยู่หลักฐานผมครบแล้ว เป็นลูกผู้ชายหน่อย ถูกจับติดคุกแล้วจะคุ้มกันมั้ยคิดดู
นันท์พน  จันทรางกุลบุตร   ที่อยู่เลขที่  10/4 ถนน อดุลย์ธรรมประภาส  ต เชิงเนิน อ เมือง  จ ระยอง  21000

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

อันดับเเรกเลยนะ ที่เเจ้งไปว่าส่งให้วันศุกร์น่ะมันฝนตกเเล้วน้องมันไม่ส่งให้กวนตีนอีกด้วย
ประการต่อมา ผมป่วยจนต้องหามเข้าโรงบาลเป็นไข้หวัดใหญ่
สุดท้ายที่ไม่ได้รับโทรศัพท์ทิ้งไว้ที่ทำงานพร้อมกระเป๋าตังค์เเละอื่นๆทุกอย่าง
วันจันทร์กลับมาบ้านพบว่าตกเป็นจำเลยซะเเล้ว
เข้าใจครับว่าตังค์เรื่องใหญ่เเต่ผมก็เเจ้งไปเเล้วว่าไม่มีเจตนาจะชักดาบเเต่อย่างไรก็ไม่รู้จะพูดอะไรไปมากกว่าก็ชมหลักฐานที่ผมนำมาในวันนี้ก็เเล้วกันนะครับผม
ขอโทษ มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับที่ทำให้เรื่องวุ่นวาย

MaX_TzR

อ๋ออ... ส่งของช้า ติดต่อไม่ได้

ก็เลยนึกว่านายเจ้าของกระทู้โกง    แต่จริงๆแล้วเจ้าของกระทู้ติดโน่นติดนี่..บลา..บลา.. จึงตกเป็นจำเลยโกงซะงั้น

นายติดต่อไปหาคนที่ซื้อขายด้วยหรือยังครับ ..

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

น้องรัก นักร้อง
โทรไปเคลียร์กับเขา
รีบส่งรถ
แค่นี้ก็จบ อย่าเกิดมาม่า ตามนั้น อปพร.
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เขาประกวด af กัน ใครจะสมัครบ้าง ตามนั้น
ฮ่วย เข้ามาดูอ่ะไรกัน
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

vutilert

ไม่นอนตื่นสาย ไม่อายทำกิน ไม่หมิ่นเงินน้อย ไม่คอยวาสนา
ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ดูด ไม่ดื่ม ไม่ดู อบาย.