Main Menu

สมาชิคใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ชายรอบๆเว็ปนี้

เริ่มโดย tavin_99, กุมภาพันธ์ 25, 2011, 02:50:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tavin_99

ผมสมาชิคใหม่อย่างไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ชายรอบๆเว็ปหลังนี้
ผมชื่อ วิน ครับผมยินดีที่ได้รู้จักพี่ชายทุกคนนะครับผม

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ที่นี่มีแต่เพื่อน ครับ

ไม่ทราบ อยู่จังหวัดไหนครับ ใช้รถอะไรอยู่ครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

tavin_99

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 03:00:03 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ที่นี่มีแต่เพื่อน ครับ

ไม่ทราบ อยู่จังหวัดไหนครับ ใช้รถอะไรอยู่ครับ

ขอบคุณพี่ชายทุกท่านที่ต้อนรับนะครับผม
ตอนนี้อยู่ กทม.ครับผม รถที่ใช้อยู่มีทั้ง2Tและ4Tครับพี่ชาย