Main Menu

Stunt 2Stroke Room

เริ่มโดย kooideaw, กุมภาพันธ์ 21, 2011, 03:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxza

แคบดีจริงๆ
Tight Quarters (Nick Apex & Ernie Vigil)

ผู้หญิง ครับคนนี้
Girl Stunt - Sarah Lezito 2010

อันนี้เพลงมันดีครับ

เอาไว้ศึกษาครับ

boxza

ไฮไลงานแข่ง XDL ของนอกครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

milkung

อยากเล่นๆๆๆ รถไม่เสดสักที

GI4NT[S]

โห เทพทั้งนั้น  รอเปลี่ยนยางหน้าเป็นเกรด premium ก่อนเหอะจะสต๊อปปี้ให้เสียหลักเลย

kooideaw

boxza
อยากเห็นที่ที่เจ้าของกระทู้ฝึกเล่นอะครับดอนเมื่องนี่มีที่เล่นตรงใหนมั้งอะครับ

kooideaw
ผมยกล้อเล่นหน้าบ้านยังไม่มีที่ครับหาอยู่ ตอนนี้ถรผมเครื่องพังอยู่ครับยังไม่ได่ทำเลยครับรอสักพัก

boxza

อ้างจาก: kooideaw เมื่อ มีนาคม 22, 2011, 10:10:39 ก่อนเที่ยง
boxza
อยากเห็นที่ที่เจ้าของกระทู้ฝึกเล่นอะครับดอนเมื่องนี่มีที่เล่นตรงใหนมั้งอะครับ

kooideaw
ผมยกล้อเล่นหน้าบ้านยังไม่มีที่ครับหาอยู่ ตอนนี้ถรผมเครื่องพังอยู่ครับยังไม่ได่ทำเลยครับรอสักพัก

เป็นไปได้ให้ทำเบรคมือไว้ด้วยจะดีมากเลยครับจะทำให้เล่นง่ายขึ้น
เพราะตอนหัดใหม่ๆพอเรายกหน้าขึ้นยังไงๆขาเราก็ต้องออกจากรถอะครับทำให้ไม่มีเท้าเลี้ยงเบรค
แต่ท่ามีไว้ที่มือเรายังพอที่จะเเตะๆเบรคได้ครับ

shootme

เพราะอะไร ถึงต้องรถ tzm ครับ
สวยๆ ท้างน้าน

boxza

g
อ้างจาก: shootme เมื่อ มีนาคม 22, 2011, 11:39:20 หลังเที่ยง
เพราะอะไร ถึงต้องรถ tzm ครับ
สวยๆ ท้างน้าน

ความจริงก็ไม่ได้กำจัดว่า TZM หลอกครับรถอะไรก็ได้
ขึ้นอยู่กับว่าใครชอบแบบใหนโดยส่วนตัวผมชอบคันใหญ่ๆ
แล้วTZM ผมก็ว่ามันใหญ่สุดในสายตาผมก็แค่นั้นเองครับ
RC100 หรือ C70 ก็สามารเอามาเล่นได้ครับ

Reza with cub 70 !!

cache

ขาดคนนี้ไปได้ไง...Chris Pfeiffer......My Hero.....

ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น.

boxza

ใครมีอะไรเจ๋งๆก็มาแบ่งๆกันดูนะครับ

คนนี้แร็ฟเปอร์วงการ Stunt เลยครับ

ส่วนคนนี้เนียนดีครับ

คนนี้คนเดียวกับคลิปข้างบนครับ

boxza

yooth mtx

ถามหน่อยครับ  TZM จะใส่แฮนด์บาร์ ครับ เลยสงสัยว่า
  สายครัช  กะสายคันเร่ง ยาวพอป่ะครับ   
  ถ้าไม่พอเอาของอะไรมาใส่กันครับ.....ขอบคุณครับ

ไม่แรง แต่เก่าครับ      ไม่แรง แต่เก่าครับ     ไม่แรง แต่เก่าครับ

ple_sticker_phuket

สตั๊นเล็กๆครับ ใส่แฮนด์ กะหน้ากาก ksr รอไว้แล้ว   ยังขาดแค่บังโคลนหน้า กับบั้นท้าย d tracker

นี่ตัวขี่ครับ

ขายสติ๊กเกอร์ UNITRAK ฝา Kips PDK Kawa ไล่สีี http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=64030

GI4NT[S]

อ้างจาก: yooth mtx เมื่อ มีนาคม 29, 2011, 11:19:08 หลังเที่ยง
ถามหน่อยครับ  TZM จะใส่แฮนด์บาร์ ครับ เลยสงสัยว่า
  สายครัช  กะสายคันเร่ง ยาวพอป่ะครับ  
  ถ้าไม่พอเอาของอะไรมาใส่กันครับ.....ขอบคุณครับ
เทียบโลด ครับ ไปร้านเลย เอาสายเดิมไปด้วย แล้วบอกเค้า เอายาวกว่านี้ 5 นิ้ว

boxza

อ้างจาก: GI4NTS] link=topic=32589.msg662730#msg662730 date=1301416621]
อ้างจาก: yooth mtx เมื่อ มีนาคม 29, 2011, 11:19:08 หลังเที่ยง
เทียบโลด ครับ ไปร้านเลย เอาสายเดิมไปด้วย แล้วบอกเค้า เอายาวกว่านี้ 5 นิ้ว

ตามนั้นเลยครับผม

bunnyrace

อยาก บ้าง แต่ กลัว รถ พัง ง่ะ
ขายล้อ ซิ่ง และ ViP ครับ และ หมวกกันน๊อคแท้จาก JAPAN นะครับ

ล้อ http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=8266895#post8266895

หมวก http://rcw.ms/forums/showthread.php?p=9684037#post9684037

และนี่ TZM FUCK - FACTORY

kooideaw

ช่วงนี้เงียบครับ...บ้านน้ำท่วม T_T

boxza

อ้างจาก: bunnyrace เมื่อ มีนาคม 30, 2011, 07:09:46 หลังเที่ยง
อยาก บ้าง แต่ กลัว รถ พัง ง่ะ

ไม่ต้องกลัวครับพังแน่ๆ   อิอิ

cache

อ้างจาก: kooideaw เมื่อ มีนาคม 30, 2011, 08:44:54 หลังเที่ยง
ช่วงนี้เงียบครับ...บ้านน้ำท่วม T_T

ขอให้...คนปลอดภัยก็พอครับ   ของนอกกาย.... ไม่ตายเดี๋ยวหาเอาใหม่นะครับ

เอาใจช่วยให้พ้นวิถฤติไวๆ ครับ

ผมเชิญเหล่า...ทวยเทพ ให้ท่านมาช่วยนะครับ   "ฮ๊ก ล๊ก ซิ่ว และ...หน่าจา...."

ขอให้น้ำลดลงไวๆ ครับ  ???
ผู้ที่มีเกียรติ คือ ผู้ที่ให้เกียรติผู้อื่น.