Main Menu

Stunt 2Stroke Room

เริ่มโดย kooideaw, กุมภาพันธ์ 21, 2011, 03:32:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดุน NSR

ผมว่า รวมรายชื่อสมาชิก แล้วตั้งเป็นโซน Stunt 2Stroke Room จะดีใหม

boxza

อ้างจาก: dodamde เมื่อ กันยายน 18, 2011, 10:00:06 หลังเที่ยง
ผมว่า รวมรายชื่อสมาชิก แล้วตั้งเป็นโซน Stunt 2Stroke Room จะดีใหม

ก็อยากทำอยู่อะครับแต่คนที่จะมาเล่นกันเรานี่สิมันคงมีไม่กี่คนหลอกครับ ว่าแต่เล่นอยู่แถวใหนครับเนี่ย

kooideaw

UP นิด.....ยกล้อวันละนิดจิตแจ่มใส O_o

kooideaw

ดุน NSR

สวยมากครับ ไอเดียดีจริงๆ

ดุน NSR

ท่านี้ทำยังไงครับ อยากเห็น :-[

MtsCmMtxLp

ปกติผมเอาแต่วิบกยกหน้า อยากลองทางเรียบเหมือนกัน
วันใหนเป็นคนดีก็ขี่ฮอนด้า วันไหนเป็นคนบ้าก็ขี่ซู(ซูกิ)

boxza

สวยมากครับสำหรับรถ Stunt พทัยานี้ถ้าสนใจไปแข่งบอกได้ครับจะได้ไปด้วยกัน

ทำกันล้มได้สวยมากครับ     ??? ???

boxza

มีคลิปมาให้ชมครับ  RS50

ดุน NSR

โห   สเตอร์อะไรหว่า

kooideaw

ซุ่มทำรถอยู่ครับ ตอนนี้เริ่มเล่นได้นิดเดียวเอง อยากไปกับคุณ boxza เหมือนกันครับ ว้างๆ คลิปมาชมด้วยนะครับ
กันล้มทำเองครับ 600 บาท ใช้ได้ดีครับลองมาแล้ว 555 (วัดกับพื้นเลย)

boxza

อ้างจาก: kooideaw เมื่อ มกราคม 10, 2012, 03:41:32 หลังเที่ยง
ซุ่มทำรถอยู่ครับ ตอนนี้เริ่มเล่นได้นิดเดียวเอง อยากไปกับคุณ boxza เหมือนกันครับ ว้างๆ คลิปมาชมด้วยนะครับ
กันล้มทำเองครับ 600 บาท ใช้ได้ดีครับลองมาแล้ว 555 (วัดกับพื้นเลย)
ครับผมถุ้าว่างๆมาได้เลย คลิปผมมีแต่ตอนซ้อมท่าวงแคบนิดหน่อยเองครับ

max!

มีเพื่อนกำลังเอาทีแซดมาทำนะครับ  แล้วจะนำมาให้ชมครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

boxza

อ้างจาก: mcm เมื่อ มกราคม 10, 2012, 04:24:40 หลังเที่ยง
มีเพื่อนกำลังเอาทีแซดมาทำนะครับ  แล้วจะนำมาให้ชมครับ

ได้เลยครับผมรอชมอยู่

kooideaw

boxza

kooideaw

kooideaw

*นักการภารโรง*..TZ..

ท่าทางจะมันเอาเรื่อง  แต่เราคงไม่ไหวแก่แล้ว

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...

manv

ดันบ่อย โพสบ่อย ทำให้กระทู้คนอื่นตก