Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saeb serpico

เตรียมยาพารา ร่ม เสื้อกันฝนและที่สำคัญถุงยางครับกันแตกฮิๆ

สามกอ แปดริ้ว

air

ยาวววไป  พรุ่งนี้เจอกันครับผม.
air .

aom_1975

พรุ่งนี้กี่โมงหว่า......

can-nim

พัทยาฝนตกรินๆ แต่ก็ต้องไป

aom_1975

แปดริ้วอากาศดี  น่านอนมากๆ

ฟ้าครึ้มมาเชียว....

SIT_KRR-SSR

อ้าวแล้วทำงัยดีนี่วันนี้....

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

air

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 10:32:46 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้กี่โมงหว่า......
ประมาณ6โมงเย็นเป็นต้นไปครับ
ที่นี้ตอนเช้าฝนปลอย ตอนเย็นขออย่าตกเลย.
air .

aom_1975

หกโมงเย็นกำลังเลย  เวลาฝนกำลังหนัก  อิอิอิ

aom_1975

มันมาแล้ว...................มืดมาเลย..

can-nim

aom_1975

แถวนี้(แยกนาคู) ยังไม่ตกครับแค่ครึ้มๆ  เมื่อกี้ไปตลาดนัดซื้อของเตรียมทำหมูมะนาวละ 

เผื่อฝนตกก็ซัดเหล้าได้เลย....

chmphon

ผลมิตติ้งวันนี้เป็นไงบ้างครับ ฝนตกป่าว อยากไปมั่งจัง ติดตรงยังไม่ปลดทหารครับพี่ๆ T~T

aom_1975

ไม่ได้ไปเหมือนกัน  เห็นฝนตกปรอยๆ  เลยทำหมูมะนาวแกล้มเบียร์ ซะ  ...

air

ฝนแค่ปรอยครับพอทำให้ได้บรรยากาศ  แต่โรงเบียร์นี้ซิ สาวตรึมมม.
air .

can-nim

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กันยายน 11, 2011, 10:02:12 ก่อนเที่ยง
ฝนแค่ปรอยครับพอทำให้ได้บรรยากาศ  แต่โรงเบียร์นี้ซิ สาวตรึมมม.
เห็นด้วย ใชเลย

air

อัพหน่อยตกไปหลายหน้า. :(
air .

SATHIT

chmphon

aom_1975

can-nim

หวัดดีครับ
เห็นเงียบๆ เปิดเพลงดีไหม