Main Menu

Be it love club (นวนคร)อัพแล้วหน้า1

เริ่มโดย only_lek, ธันวาคม 11, 2010, 08:25:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only_lek

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

velocity1000cc

OHO!!นวนครมีเรือนหอส่วนตัวด้วย ประธานเล็กเคยบอกแล้วแต่ลืม นึกขึ้นได้เลยรีบเข้ามาแสดงความยินดีที่มีห้องเอาไว้รั่วแย้วเรา งานนี้ขอรั่วระดับVIP.เลยนะ  " อ้าว...งงดิ... 8)"

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

jirapa

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 09:26:48 ก่อนเที่ยง
OHO!!นวนครมีเรือนหอส่วนตัวด้วย ประธานเล็กเคยบอกแล้วแต่ลืม นึกขึ้นได้เลยรีบเข้ามาแสดงความยินดีที่มีห้องเอาไว้รั่วแย้วเรา งานนี้ขอรั่วระดับVIP.เลยนะ  " อ้าว...งงดิ... 8)"
[/quo

พี่เล่ครับอยู่ไหนง่ะ

only_lek

อ้างจาก: jirapa เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 09:58:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ ธันวาคม 31, 2010, 09:26:48 ก่อนเที่ยง

พี่เล่ครับอยู่ไหนง่ะ

ตาเล่ ไปรั่วอยู่ ขอนแจ่น กวาง ตามไปดิ

Ran_Nadun

ปีใหม่นี้ ขอให้เพื่อนๆชาวกลุ่ม Be it love Club มีความสุขนะครับ  พบแต่สิ่งดีๆ ตลอดปี 2554 ครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

เข้ามาอวยพรปีใหม่: ในวาระขึ้นปีใหม่  ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และ สิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย จงดลบันดาลให้ กลุ่ม Be it love club ( นวนคร ) มีความสุข ความเจริญ  ขับขี่ปลอดภัยทุกๆท่านตลอดปี2554 และตลอดไป นะครับ     จาก พี่ที่แสนดี รั่วเป็นบางเวลา

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

only_lek

ปีใหม่แล้วขอให้ชาว Be it love สุขกายสบายใจมีเงินใช้กันทุกท่านนะครับ

สวัสดีปีใหม่ 2554 Be it love ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

only_lek

อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 02, 2011, 03:31:57 ก่อนเที่ยง
สวัสดีปีใหม่ 2554 Be it love ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ขอบคุณ น้องก้อ ด้วยครับ

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มกราคม 02, 2011, 07:52:01 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 02, 2011, 03:31:57 ก่อนเที่ยง

ขอบคุณ น้องก้อ ด้วยครับ
พี่เล็ก กลับจากแพร่แล้วเหรอครับ

only_lek

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มกราคม 02, 2011, 07:59:39 ก่อนเที่ยง
^
^
^

กำลังจะกลับครับ
อย่าลืมเอาสาวแพร่มาฝากด้วยนะครับ อิอิ

ปธ.เล็ก เอาของป่ากลับมาไหม ไอ้เรื่องที่บอกง่ะ(ล่องมาทางน้ำ)

inging

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

;D ;D

jirapa

only_lek

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มกราคม 03, 2011, 06:25:02 หลังเที่ยง
ชาว  Be it love ไปใหนกันหมดเนี้ย
เมื่อไหร่จะนับ 8 ครับพี่เล็ก อิอิ

only_lek

อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 05, 2011, 12:29:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มกราคม 03, 2011, 06:25:02 หลังเที่ยง
ชาว  Be it love ไปใหนกันหมดเนี้ย
เมื่อไหร่จะนับ 8 ครับพี่เล็ก อิอิ

เดี๋ยวรอให้ผ่านช่วงนี้ไปก่อน

วันที่ 8-9 งาน บริษัท

วันที่ 15 งาน มิตติ๊งเวป

จะมีตังค์ไหมหนอออออออออออออ

ak/k7-se

สวัสดีปีใหม่ 2554 ชาว be it love ทุกๆคน ขอให้มีความสุขและร่ำรวยกันทุกคนตลอดไปนะครับ ??? ??? ???