Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krai2509

อย่าลืมพกยาดมไปด้วยนะลุง เดี๋ยวก็เป็นตะคิวเหมือนคนบางคนหรอก...อิอิอิ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

lichen

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มกราคม 07, 2013, 03:02:11 หลังเที่ยง
อย่าลืมพกยาดมไปด้วยนะลุง เดี๋ยวก็เป็นตะคิวเหมือนคนบางคนหรอก...อิอิอิ

...  ใคร เหรอ  ........    อิอิอิ  ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

namp00

หัวเสร็จแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ :D
รอหุ้มแคฟล่าอย่างเดียว.... ;)

namp00

หัวเสร็จแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ :D
รอหุ้มแคฟล่าอย่างเดียว.... ;)

Nainoy

>:(เอามายั้วกันอีกแล้วครับ แปลกแต่เท่อ่ะ

seacrab

ทุ่มทุนสร้างจริงๆ เฉพาะค่าหุ้ม ก็ซื้อซากได้1คัน อิอิ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

JO WANGPONG

lichen

เก็บ มาฝาก   .......  อิอิอิ

งาม ก่อครับ ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

;Dขุมทรัพย์2จังหวะโดยแท้ครับอิอิอิ เมื่อไรรถพี่เล็กเสร็จคงงามมากแน่ๆๆๆ. อ้อนเมียขอซื้อรถลุงอ๊อดเมียบอกว่ารถมันเยอะมากแล้วถ้าอยากได้ให้ขายออกไป2-3คันก่อน จะขายคันไหนดีครับ รักมันทุกคันเลย :P

IJ

999fluke999

ใจมันรัก

Bazooka

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 08, 2013, 01:14:18 ก่อนเที่ยง
;Dขุมทรัพย์2จังหวะโดยแท้ครับอิอิอิ เมื่อไรรถพี่เล็กเสร็จคงงามมากแน่ๆๆๆ. อ้อนเมียขอซื้อรถลุงอ๊อดเมียบอกว่ารถมันเยอะมากแล้วถ้าอยากได้ให้ขายออกไป2-3คันก่อน จะขายคันไหนดีครับ รักมันทุกคันเลย :P
..บอกลุงอ๊อดฝากใว้..ไม่ได้ซื้อ..เวลาลุงอ๊อดขึ้นเชียงรายลุงอ๊อดจะมาเอาขี่..เอิ๊กกกกก...

krai2509

กรอกใบสมัคได้ที่ไหนครับท่านบิ๊กอยากสมัคจังเลย...

http://www.truck2hand.com/index.php?actions=content/view&content_id=42726

เอามายั่วเผื่่อมีคนอยากได้ครับ...อิอิอิ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

IJ

ไปเก็บตกงานแต่งเพื่อนที่เชียงรายมาครับพี่ไกร

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ มกราคม 08, 2013, 11:26:05 ก่อนเที่ยง
กรอกใบสมัคได้ที่ไหนครับท่านบิ๊กอยากสมัคจังเลย...

http://www.truck2hand.com/index.php?actions=content/view&content_id=42726

เอามายั่วเผื่่อมีคนอยากได้ครับ...อิอิอิ

Nainoy

;Dมาแล้วไม่โทรหาน้องๆๆเชียงรายเลยอ่ะ น้อยใจอิอิอิ

IJ

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 08, 2013, 07:58:16 หลังเที่ยง
;Dมาแล้วไม่โทรหาน้องๆๆเชียงรายเลยอ่ะ น้อยใจอิอิอิ
ผมไปทำงานแล้วก็แว๊ป ๆ ช่วงบ่ายครับ ไม่ได้โทรหาใครเลย ออ.. ลืมโทรไปยืมตังค์ลุงโหน่งด้วยครับ อิอิ

Nainoy

:Pตอนเย็นลงคุยกับเมียเรื่องซื้อรถรถอ๊อดอีกครั้ง เมียไม่พูดจับมือผมพาเดินไปดูรถที่มีอยู่แล้วให้นับให้ดูปราฏกว่ามี่แล้ว6คันด้วยกัน แล้วเมียก็มองหน้าผม แล้วถามผมว่าขายคันไหนดี ผมได้ยินแล้วพูดไม่ออกครับ เรื่องมันเศร้าครับ :)

lichen

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 09, 2013, 12:42:29 ก่อนเที่ยง
:Pตอนเย็นลงคุยกับเมียเรื่องซื้อรถรถอ๊อดอีกครั้ง เมียไม่พูดจับมือผมพาเดินไปดูรถที่มีอยู่แล้วให้นับให้ดูปราฏกว่ามี่แล้ว6คันด้วยกัน แล้วเมียก็มองหน้าผม แล้วถามผมว่าขายคันไหนดี ผมได้ยินแล้วพูดไม่ออกครับ เรื่องมันเศร้าครับ :)

แฟน นายน้อย น่ารักมากเลย อะครับ .....

เป็นคนอื่น ๆๆ อะ ระเบิดลงไปแล้ว อะครับ ..... อิอิอิอิ ..

namp00

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 09, 2013, 12:42:29 ก่อนเที่ยง

ขายเมียแต่งรถ.....เอ้ย....ขายรถแต่งเมีย.....
มองดูคันไหนที่ไม่ได้ขี่ก้อจำหน่ายออกไปก่อนครับ...แล้วถ้ามีโอกาศค่อยหาคืนมาใใหม่ได้ครับ...วิธีนี้ง่ายที่สุด....ผมใช้ประจำ

Bazooka

..55555..ของคู่กันมันตึงคู่กัน..แต่ถ้าไม่ใช่คู่ก็แคลวคลาดกัน..ทั้งๆที่เอื้อมมือก็ถึงละ..เอิ๊กกกก..
..คันนี้มันไม่ไปใหนหลอก..มันตึงอยู่กับลุงอีกยาว..แต่ถ้ามันเป็นคู่ของนายน้อยไม่ต้องทำไรมากเดี๋ยวถึงเวลาตึงได้อยู่ด้วยกัน..อิ อิ..