Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..ช่วงนี้ปล่ำกับคันนี้อยู่..จะเอาปั่นไปเชียงราย..เอิ๊กกกก...

blue_jrs

ไปห้วยน้ำดังมา เก็บภาพมาฝาก

ไปเจอเจ้านี่มา ใครทราบบ้างเอ่ยว่ามันชื่ออะไร

กลับมาล้าง ไอ้ต่อเหล็กหน่อย กลับจากพะเยาไม่ได้แตะรถเลย

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Nainoy

Bazooka

..Honda ss1..125 CC ครับหนึ่ง..

..ยืมรูปหน่อยเด้อ..ท่านเจ้าของรถ(ใครก็ไม่รู้)..

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

Nainoy

;)ดูคนแก่เขาคุยกันถึงรถเก่า เป็นรถพ่อหลวงบ้านหรือไปรษณีใช้น่ารุ่นนี้ครับ (อิอิเราเกิดไม่ทัน) >:(

namp00

ตัวใช่ ss1 แต่เครื่องไม่ใช่ครับ...

seacrab

อิอิ ที่บ้านเอาใส่พ่วงไว้ ปีนึงติดเครื่องครั้งนึง อาจมีโอกาสได้ปั้นแนว คาเฟ่ ถ้ามีเวลา
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

blue_jrs

ผมมีชุ่ม 1คัน สีแดงเดิมๆ สมัยก่อน ราชการนำเข้าให้ ตำรวจ ไปรษณี ใช้ครับ +1ทุกท่านครับ

Nainoy

8)อยากได้ท่อมาใส่สกายเวฟครับที่เชียงใหม่มีมั้ยครับพี่ปูพี่เล็ก :o

fluke32

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 04, 2013, 04:44:04 หลังเที่ยง
..ช่วงนี้ปล่ำกับคันนี้อยู่..จะเอาปั่นไปเชียงราย..เอิ๊กกกก...

ใส่spinergy ด้วยคับท่าน โหดมาก ทั้งคันนี้ ราคาเอาเรื่องเลยยย^^ งามคับ
(((ฟลุ้ค กลุ่มท่าน้ำนนท์)))25/12 หมู่บ้านสหกรณ์ 3ถนนติวานนท์ตัดใหม่ ต.บางพูด อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี 11120 080-607-9971

lichen

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ มกราคม 05, 2013, 05:53:47 หลังเที่ยง
8)อยากได้ท่อมาใส่สกายเวฟครับที่เชียงใหม่มีมั้ยครับพี่ปูพี่เล็ก :o

หา ปลายท่อ มาเปลี่ยน อย่างเดียวครับ   ....  

ปลายท่อรถยนต์ ก็ได้ครับ ..... แซ๊ป ดี อะ ....    ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

ไปร้านท่อ/อเสียได้มั้ยครับพี่เล็ก :o

Bazooka

อ้างจาก: fluke32 เมื่อ มกราคม 05, 2013, 06:26:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 04, 2013, 04:44:04 หลังเที่ยง

ใส่spinergy ด้วยคับท่าน โหดมาก ทั้งคันนี้ ราคาเอาเรื่องเลยยย^^ งามคับ
..ครับท่าน..ล้อชุดนี้ตอนนี้หาซื้อยังไงก็ไม่มีขายละ..แถมคันนี้ได้ชุดเกียร์+ชุดเบรค..สุดคราสสิก ชุดนี้เข้าไปอีก..จอดไกลหูไกลตาไม่ได้เลย..หุ หุ..

Nainoy

;Dลุงอ๊อดครับเหลือ40หน้าครับเตรียมโคลงการออกทริปมาเชียงรายหรือยังครับ :o

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

RED2NSR_ex

160 หน้าแล้วครับผม สิ้นเดือนนี้คง 200 แน่นอน ต้องรีบหารถซะแล้ว อิอิ ( อ.ปู ครับมีแบบในใจแล้วน๊า แต่คนรับทำเค๊าคิวยาวนี้หละ สิ๊ ) แหะๆ  :D :D

lichen

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ มกราคม 06, 2013, 01:17:26 ก่อนเที่ยง
160 หน้าแล้วครับผม สิ้นเดือนนี้คง 200 แน่นอน ต้องรีบหารถซะแล้ว อิอิ ( อ.ปู ครับมีแบบในใจแล้วน๊า แต่คนรับทำเค๊าคิวยาวนี้หละ สิ๊ ) แหะๆ  :D :D

ไม่ต้องกลัว ครับ .......

อ.ปู ทำรถที่ละ 5 คันครับ ....

ทำวันละคัน สัปดาละ 7 วัน ไม่มีวันหยุด อะครับ ......  อิอิอิ   .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

doldee

Bazooka

..เมื่อวานเอาไปเทสรันมา..ยังหนุกอยู่..