Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nainoy

:Dจัดมาสักคันเลยครับพี่เล็กรอดูครับ

Nainoy

:oลุงอ๊อดพี่ปูพี่เล็กรถผมต้องจัดอะไรอีกครับแจ้งด้วยครับไม่อยากตามท้ายแบบห่างๆๆๆๆๆอีกแล้วครับ :P

seacrab

อิอิ ยังคิดไม่ออก ตอนทำเครื่องใหม่ ออกทริปน้ำพุร้อนสันกำแพง มันอยู่หัวแถวเลยนะ ความเร็วเฉลี่ย 120 สบายๆ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

namp00

lichen

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2012, 06:10:00 หลังเที่ยง
:oลุงอ๊อดพี่ปูพี่เล็กรถผมต้องจัดอะไรอีกครับแจ้งด้วยครับไม่อยากตามท้ายแบบห่างๆๆๆๆๆอีกแล้วครับ :P

เพิ่ม สเตอร์หนังอีก 2 ฟันอะครับ .....

น่าจะไม่ห้อยมาก อะครับ .... ( แรงมันไม่มี )

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

;Dรับทารบครับพี่เล็กพรุ้งนี้จัดไปครับ :o

RED2NSR_ex

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 06:31:07 หลังเที่ยง
;Dรับทารบครับพี่เล็กพรุ้งนี้จัดไปครับ :o

อิอิ ตื่นเต้นแท้ ฮ่าๆ จา200หน้าละคร๊าฟ รอบนี้จะมะให้พลาดเลย ฮ่าๆ

annyaddy

หวังว่าอีก 60 หน้ารถคงเสร็จทันนะนี่   :o :o :o

Nainoy

8)งานนี้ต้องเอาให้ดังทั้งภาคเหนือเลยครับของแรงพี่น้องๆ2จังหวะทุกท่านเตรียมตัวให้พร้อมครับ :o :'(

annyaddy

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 09:21:55 หลังเที่ยง
8)งานนี้ต้องเอาให้ดังทั้งภาคเหนือเลยครับของแรงพี่น้องๆ2จังหวะทุกท่านเตรียมตัวให้พร้อมครับ :o :'(

ขอ CBR ไปโตยสักกันเต้อ.......

Nainoy

:oครับ2ล้อเหมื่อนกันครับไม่เป็นปัญหาครับขอให้มีหัวใจรัก2ล้อติดเครื่องครับพี่ :'(

seacrab

CBR ว่าจะเอาไปร้านสี เดินรอบรถตรวจดูงาน มันยังไม่ลงตัว วันนี้เลยเพิ่ม แผ่นปิดข้างหน้ากากอีก2ชิ้น รออีกนิด อิอิ

annyaddy

อ้างจาก: seacrab เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 09:59:46 หลังเที่ยง
CBR ว่าจะเอาไปร้านสี เดินรอบรถตรวจดูงาน มันยังไม่ลงตัว วันนี้เลยเพิ่ม แผ่นปิดข้างหน้ากากอีก2ชิ้น รออีกนิด อิอิ

จัดไปครับพี่ปู  เอามาแง้มๆดูหน่อยก็ดีเด้อ เผื่อทันวันเกิดผมวันที่ 6  อิอิ

RED2NSR_ex

อ้างจาก: annyaddy เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 10:06:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seacrab เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 09:59:46 หลังเที่ยง

จัดไปครับพี่ปู  เอามาแง้มๆดูหน่อยก็ดีเด้อ เผื่อทันวันเกิดผมวันที่ 6  อิอิ

ไอ๊ย๊ะ วันเกิด ( อ้ายแล้วชุดท้ายอันเดิมละครับ เก็บไว้กะว่าจะปล่อย อยากได้มาใส่รถน้องขนาดหนักแหะๆ ) มีโครงการท้าย CBR อยู่หนา

pompam

annyaddy

อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 05:17:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: annyaddy เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2012, 10:06:10 หลังเที่ยง

ไอ๊ย๊ะ วันเกิด ( อ้ายแล้วชุดท้ายอันเดิมละครับ เก็บไว้กะว่าจะปล่อย อยากได้มาใส่รถน้องขนาดหนักแหะๆ ) มีโครงการท้าย CBR อยู่หนา

ก็ว่านะ  จับก้าจับสินกะปล่อยอ่ะ  ทำทุนห้าล้อ 4.5 นิ้ว

RED2NSR_ex

อ้างจาก: annyaddy เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 09:39:43 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: RED2NSR_ex เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2012, 05:17:22 ก่อนเที่ยง

ก็ว่านะ  จับก้าจับสินกะปล่อยอ่ะ  ทำทุนห้าล้อ 4.5 นิ้ว

นั้นแน่ ขอลองเอามาสวมผ่อก่อนบะได้กะครับ ว่าจะต้องแปลงนักก่ออ้ายถ้าบะเป๋นก๋ารรบกวน แหะๆ จะไดก็เอิ้นมาเน๊ออ้าย

annyaddy

พี่ปูฝากรูปให้พี่เล็กด้วยครับ  เอาลายนี้แหละ

ลายด้านหน้า

ลายด้านข้าง

ข้างถังสั่งโลโก้มาแล้วเสียดายที่ทำผิดสี....

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM