Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..เอาไปปะเลย..คุณปู..เดี๋ยวพอถึงเวลาไปก็ได้ขี่รถท่อเป็นรูไปหลอก..เอิ๊กกกกกกก...

Nainoy

ไม่ต้องปะหรอกคับพี่ปูแท้ดี มี่ควันออกหลายที่ดีอ้อกคิคิคิ

namp00

งานเข้ารอบสองแล้วครับ....
วันนี้เอาเครื่อง250 ที่ซื้อไปให้ช่างเพื่อจะทำการยกขึ้น...ช่างก็ทำการลองเครื่องปรากฏว่าเกียร 5 ไม่อั้นครับ...ใส่เกียร 5 แล้วใส่เกียรว่างได้...เอาแล้วไง
ตัดสินใจ..ไม่เอาเลยเอาเครื่องไปคืนเขา...พรุ่งนี้ถึงจะได้ตังคืน....(ยังดีที่เขาเอาคืน)
สงใสต้องเล่น ตัว 200 แทนละครับ...ไม่ไหว...เอาชีวิตมาเสี่ยงกับเกียรไม่คุ้มครับ....ถึงช่างจะบอกว่าใส่ไฟบอกเอาดิว่าเกียรไหนเป็นเกียรไหน...
แต่เวลาขี่จริงๆไม่มีใครเขาสนใจหรอกครับ...ขนาดรถผมยังเผลอใส่เกียรหกเป็นครั้งเป็นคราวเลย...(มันมี ห้าเกียร)เสี่ยงจริงๆ
พรุ่งนี่ถึงจะไปเอาตังคืนพร้อมกับไปเอาเครื่อง200 โซ่ราวลิ้นมาแทน..แรงน้อยหน่อย...แต่ปลอดภัยกว่าครับ..เซ็งจริงๆ

999fluke999

อาทิตย์นี้จัดทริปตามล่าชุดโอนลำปางชักหน่อยไหมครับ 555555555
ใจมันรัก

seacrab

มีแนวโน้มว่าจะได้แว้น แน่ๆอาทิตย์นี้ กุนซือสั่งให้ปะท่อแล้ว
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

999fluke999

อ้างจาก: seacrab เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 09:22:42 หลังเที่ยง
มีแนวโน้มว่าจะได้แว้น แน่ๆอาทิตย์นี้ กุนซือสั่งให้ปะท่อแล้ว

งั้นงานนี้คงคาวาพาเที่ยว
ใจมันรัก

lichen

อ้างจาก: 999fluke999 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 09:28:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seacrab เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 09:22:42 หลังเที่ยง

งั้นงานนี้คงคาวาพาเที่ยว

พอดีเลย  ...

จะได้เอา เอ็น ไลเค้น  ....  ไปลองสเตอร์ใหม่ พอดีเลย อะ ... 555 ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อ้างจาก: namp00 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2012, 07:12:24 หลังเที่ยง
งานเข้ารอบสองแล้วครับ....
วันนี้เอาเครื่อง250 ที่ซื้อไปให้ช่างเพื่อจะทำการยกขึ้น...ช่างก็ทำการลองเครื่องปรากฏว่าเกียร 5 ไม่อั้นครับ...ใส่เกียร 5 แล้วใส่เกียรว่างได้...เอาแล้วไง
ตัดสินใจ..ไม่เอาเลยเอาเครื่องไปคืนเขา...พรุ่งนี้ถึงจะได้ตังคืน....(ยังดีที่เขาเอาคืน)
สงใสต้องเล่น ตัว 200 แทนละครับ...ไม่ไหว...เอาชีวิตมาเสี่ยงกับเกียรไม่คุ้มครับ....ถึงช่างจะบอกว่าใส่ไฟบอกเอาดิว่าเกียรไหนเป็นเกียรไหน...
แต่เวลาขี่จริงๆไม่มีใครเขาสนใจหรอกครับ...ขนาดรถผมยังเผลอใส่เกียรหกเป็นครั้งเป็นคราวเลย...(มันมี ห้าเกียร)เสี่ยงจริงๆ
พรุ่งนี่ถึงจะไปเอาตังคืนพร้อมกับไปเอาเครื่อง200 โซ่ราวลิ้นมาแทน..แรงน้อยหน่อย...แต่ปลอดภัยกว่าครับ..เซ็งจริงๆ

..เอา..ที่เกียร์ปรกติลงแหละดีสุด..นี่ถ้าเครื่อง 250 กำลังวิ่งไวๆ ลืมไปเข้าอีกเกียร์กลายเป็นว่างนี่มีหนาว..หุ หุ..

999fluke999

เมื่อคืนเซ็งเป็ด 4 ทุ่มเอา Q2 ออกไปเติมน้ำมัน ไม่ได้ขี่นาน กว่าจะคุ้น ติดไฟแดงออกตัวไล่เขม่า ท่อซะหน่อย มันๆๆๆ 110 :'( แล้ว เฮ้ย ไอ้บ้าคุณขี่รถจะออกซอยทำไมไม่ชอลอวะ เอาๆๆๆๆ ดูมันบานมาเลนขวาสุดแล้วโว๊ย เลนส์ตูนี่หว่า เบรคสิครับ เอียดท้ายสะบัดเกินครึ่งตัวแล้วโว๊ย บ่อยเบรคหน่อยดูมันเฉียดแค่คืบ ::) ::) ::) ที่งี้คุณท่านหน้าซีดกลัวตาย ตอนโผล่มาไม่คิด คุณบ้า ตอนเช้าไปตรวจที่เกิดเหตุ รอยเบรคยาวเกือบ สามเมตรครึ่ง เฮ้อวันนี้รอดไปแล้วใครจะโดนอีกละ คนบ้าเจ็บคนเดียวไม่ว่าอย่าพาตูเจ็บ พลาดเคราะห์ :-* :-* :-*
ใจมันรัก

namp00

ยังโชคดครับที่ไม่ได้นังงัดหินก้อนเล็กๆออกจากเข่าอิอิอิ

Bazooka

อ้างจาก: 999fluke999 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 07:57:52 ก่อนเที่ยง
เมื่อคืนเซ็งเป็ด 4 ทุ่มเอา Q2 ออกไปเติมน้ำมัน ไม่ได้ขี่นาน กว่าจะคุ้น ติดไฟแดงออกตัวไล่เขม่า ท่อซะหน่อย มันๆๆๆ 110 :'( แล้ว เฮ้ย ไอ้บ้าคุณขี่รถจะออกซอยทำไมไม่ชอลอวะ เอาๆๆๆๆ ดูมันบานมาเลนขวาสุดแล้วโว๊ย เลนส์ตูนี่หว่า เบรคสิครับ เอียดท้ายสะบัดเกินครึ่งตัวแล้วโว๊ย บ่อยเบรคหน่อยดูมันเฉียดแค่คืบ ::) ::) ::) ที่งี้คุณท่านหน้าซีดกลัวตาย ตอนโผล่มาไม่คิด คุณบ้า ตอนเช้าไปตรวจที่เกิดเหตุ รอยเบรคยาวเกือบ สามเมตรครึ่ง เฮ้อวันนี้รอดไปแล้วใครจะโดนอีกละ คนบ้าเจ็บคนเดียวไม่ว่าอย่าพาตูเจ็บ พลาดเคราะห์ :-* :-* :-*

..ระวัว ระวัง หน่อย..เซอร์..ช่วงนี้คนบ้า+คนง่าว..มาขี่มอไซค์ฯเยอะ..

999fluke999

ใจมันรัก

lichen

เค้าเรียกว่า  ....

ของแรง มันจะเรียกหา ของแรง มาเจอกันครับ ..

เหมือนเครื่องลางของขลังอะครับ ... มันจะเรียกมาชนกัน มาตีกัน ว่าใครแน่กว่ากันอะครับ .... 555 ...  ;) ;) ;)

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ กรกฎาคม 19, 2012, 10:39:07 ก่อนเที่ยง
เค้าเรียกว่า  ....

ของแรง มันจะเรียกหา ของแรง มาเจอกันครับ ..

เหมือนเครื่องลางของขลังอะครับ ... มันจะเรียกมาชนกัน มาตีกัน ว่าใครแน่กว่ากันอะครับ .... 555 ...  ;) ;) ;)

..เอิ๊กกกกก..งั้นของเราไม่แรงนะ..ใครอย่าเรียกของแรงคันอื่นมาชนหละ..มะเอาเดี๋ยวมันแหลว..หุ หุ..

namp00

ผมอยกาได้ลายประมาณนี้อ่าครับลุงอ๊อด..ฝากถามให้หน่อยนะครับ

ประมาณนี้นะครับ...

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

ctongxer

เพื่อนร่วมทาง....
0829448309 ซี

lichen

อ้างจาก: namp00 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 08:08:47 ก่อนเที่ยง
ผมอยกาได้ลายประมาณนี้อ่าครับลุงอ๊อด..ฝากถามให้หน่อยนะครับ

ประมาณนี้นะครับ...

พี่ปู   .....

อยากได้ (( ตูด )) ทรงประมาณนี้ อะครับ  ...

หาให้ได้ ก๋อ ครับ  .....อิอิอิ ...

seacrab

ขอพักปอดบ้างเหอะ ส่งชุดสี อ.ฟลุ๊คเสร็จ เจออีก2งาน ตามคิว วันนี้ทำของ คุณนายเชียงราย พรุ่งนี้ทำของ อ. เจิด

lichen

อ้างจาก: seacrab เมื่อ กรกฎาคม 20, 2012, 08:42:38 หลังเที่ยง
ขอพักปอดบ้างเหอะ ส่งชุดสี อ.ฟลุ๊คเสร็จ เจออีก2งาน ตามคิว วันนี้ทำของ คุณนายเชียงราย พรุ่งนี้ทำของ อ. เจิด

จะไปพัก ปอด   ...

แถวไหน ดี อะครับ   ....... เอา ก่อ  ......