Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongbluedog

RX100  RX-s   RX-k   RX-z   are  best  of  yamaha

ARRON

ก่อนอื่นต้องขออนุญาตท่านเจ้าของรูปค้วยครับ ท่อใบที่อยู่ในรูปนี้ ตีได้ที่ไหนครับรบกวนสอบถามท่านที่รู้หน่อยครับ PM มาบอกก็ได้ครับ

ARRON

อยู่แถวสะพานใหม่ครับ แต่อยากได้ที่ไม่ต้องเอานายแบบมาครับ เพราะรถอยู่ สุพรรณครับ
   ขอบคุณครับ แต่ถ้าได้แบบที่ไม่ต้องเอานายแบบมาน่าสนอยู่ครับ

boon bangbon

มาแล้วน้าชูท่อrxs แปลงร้างเป็น rxk          มีของแถมมาด้วยทายสินี่อะไร >:( >:(

Gok

.

บังโซ่เดิมผมมี ทั้งแบบประกบบนล่างและแบบซีกชิ้นเดียว ถ้าจะเอาบอกเดี๋ยวEMSให้ถึงบ้านเลย(ฟรีตอบแทนบุญคุณ)

ฝาปิดฝาถัง+หน้ากาก+โครงยึดหน้ากาก+กระจก+zero-j+พวกนี้ของแท้ติดรถทั้งนั้นพีเอ็มมาล่ะกัน

ขอบคุณครับ.

.

Gok

ใส่แล้วหน้าจะสวยกว่าอันนี้ไม่ถูกใจจอดเลยน้ำมันออกตามน็อตด้วยเซง :-* ตาน้องยืมใส่หน่อยได้ปะ >:(

น้าชูโดนตารวจจับสะแล้ว :P   ลืมไปท่อ rxs แปลงร้างเป็น rxk ใส่แล้ว 

น๊า_ธี.

เยี่ยมเลยครับ ใส่ท่อเดิม พักเท้าเดิมสวยกว่าเก่าอีก น้ะ น้าบูน

nga

ผมไปเจอก๊อก rxs แท้เลย เขาบอก350ลดให้เหลือ300 ไม่รู้ถูกหรือแพงครับ

น้าชูเดียวเจอกันจะเหลาให้ฟังตลกมากผมยืนถ่ายรูปรถอยู่สายตรวจผ่านมาเห็นจอดรถลงมาถามรถอะไรทำไมเหลือคันแค่นี้ผมบอกไปว่า yamaha-rxs ตำรวจงงผมเห็นตำรวจงงผมเลยจับตำรวจถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานสะเลย >:( >:(

tachoo

อ้างจาก: ก้านกล้วย เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:56:54 ก่อนเที่ยง
ผมซื้อรถมาแล้วน้าชู
หรีดยางขาดครึ่งรอบอย่างที่บอกน้าเมื่อวานตอนที่โทรถามนะ ขับซ้อน 2 กับแฟน ระยะทางประมาณ70กิโล ขี่บิดสุดพังเป็นพัง(อยางไงก็ต้องทำอยู่แล้ว)

ความเร็วได้สูงสุด 110km ขอวัดกับมอไซค์ข้างๆเพื่อความอยากรู้  ถึงบ้านได้ ดีใจเชียวแหละ ไม่งั้นคงต้องจ้างรถ บรรทุกมาส่ง แฟนบ่นชิบ....เลยครับ

รูปนี้รถอยู่ที่บ้านผมแล้ว เดิมไหมครับน้า อะไหล่แท้เดิมอยู่ครบ ยกเว้นบังแตร เค้าใส่บังแตรrx-sแทน แต่แท้ แฮนด์ก็อยู่แต่ต้องไปเอาอีกที

เครื่องมือเดิม yamaha ก็มีแต่ไม่ครบ มี 5 ชิ้น

ล้อเดิม siam yamaha 1.4X18-1.6X18

ขาดบังโซ่ด้านล่าง

เดิมหมดเลยนะท่านก้านกล้วยยกตัวอย่างเลย กระทะลอเดิมให้ใส่จะใส่ไหม แล้วคอหรีดเดิมล่ะจะใส่ไหม แล้วถังเดิมจะใส่ไหม  แล้วยางเดิมจะใส่ฮะป่าว โช๊คหน้าหลังเดิมก็คงไม่ใส่อีกนี่แค่ยกตัวอย่างนะเนี่ยฮิฮิ ให้ผมทายนะไม่เหลือให้เห็น ฝากหาขาพักเท้าเดิมให้อันดิ

จัดไปน้าชู ??? 

น้าชูใส่ลูกนี้จะแรงปะของอะไรก็ไม่รู้    

redmany

Gok

.

แจ๋วจริงๆเลยครับคุณกรก หาของได้เก่งมาก สุดยอด  :D    :D    :D

ถ้ามีเข้ามาอีก ขอแบ่งสักใบนะครับ ขอฝากความหวังไว้ด้วยครับ  ???    ???    ???

ขอบคุณครับ.

.