Main Menu

YAMAHA-RXK คอนคอร์ด รุ่นแรก เบาะกระดาน by/ตาชู/

เริ่มโดย tachoo, พฤศจิกายน 29, 2010, 05:26:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Varin01

ผมมีปัญหานิดหน่อย คือผมอยากได้ท่อเดิมrxsสัก1ใบครับสวยๆใครมีขายบอกได้เลยครับ T 089-9222953ครับ

Varin01

ผมอยู่ท่าข้ามพระราม2ครับ ได้ยินชื่อน้าชูอยู่ครับพอมีท่อแบ่งให้สัก1ใบไหมครับ

tachoo

เดี๋ยวลองถามท่าน น้อง (GOK) ดูว่ายังอยู่ไหมผมเคยหามาให้เขาแหละ ใจเย็นๆน่าจะยังพอมีนะครับ

tachoo

Varin01

น้าชูครับพอมีกันสะบัดkrสภาพดีหน่อยมาใส่rxsได้เลยไหมครับราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

tachoo

อ้างจาก: Varin01 เมื่อ พฤษภาคม 24, 2014, 11:46:40 หลังเที่ยง
น้าชูครับพอมีกันสะบัดkrสภาพดีหน่อยมาใส่rxsได้เลยไหมครับราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ตอนนี้ไม่มีแล้วครับ ลองโพสในห้องซื้อขายเลยเคยเห็นมีเพื่อนๆมาลงขายอยู่นะครับ

megaloman

???เสร็จแล้วครับ น้าชู ขอขอบคุณสำหรับคำชี้แนะ ของน้าครับ ขอบคุณมากครับ ???
อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

boon bangbon

อ้างจาก: megaloman เมื่อ พฤษภาคม 26, 2014, 01:38:38 หลังเที่ยง
???เสร็จแล้วครับ น้าชู ขอขอบคุณสำหรับคำชี้แนะ ของน้าครับ ขอบคุณมากครับ ???

สวยกาบ

megaloman

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 06, 2014, 09:42:11 หลังเที่ยง
โชคหลังของอะไรกาบ

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ติดรถตอนได้มา สีแย่ แต่ไม่เยิ้ม เลยให้ช่างแกะมาทำสีครับ ยาว 28 ครับเตี้ยไปนีส เข้าระนาด ต้องถีบช่วย ว่าจะเปลี่ยนเป็น 30 แต่หาของไม่มี มีแต่ 32 ต้องรออีกครับ
อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

chakritdv

สวยมากครับ..........กว่าจะลงตัวคงต้องใช้เวลาน่าดู

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

tachoo

อ้างจาก: megaloman เมื่อ พฤษภาคม 26, 2014, 01:38:38 หลังเที่ยง

สวยครับ หาขาไฟท้ายโมโน125อีกหน่อยครับ

tachoo

หาประกับคันเร่งมาเปลี่ยนสักหน่อยครับหาของพวกรถสูตรวิบากครับเอาเป็นของแท้นะจะได้ไม่ฝืดเวลาบิด  ขาตั้งคู่ตัดออกสักหน่อยเอาให้เวลาตั้งแล้วดูสวยพอดีๆ ถ้าสูงแบบนี้จะล้มง่ายนะครับเวลาตั้งก็ยากถ้าเสียดายของแท้ก็ลองหาซื้ออันใหม่มาตัดครับ

tachoo

megaloman

อ้างจาก: chakritdv เมื่อ มิถุนายน 07, 2014, 02:34:10 หลังเที่ยง
สวยมากครับ..........กว่าจะลงตัวคงต้องใช้เวลาน่าดู

ครับ ร่วมๆ สองปีครับ อะไหล่ ,ช่าง ,เวลา , หายากครับ

megaloman

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มิถุนายน 09, 2014, 10:28:41 หลังเที่ยง
หาประกับคันเร่งมาเปลี่ยนสักหน่อยครับหาของพวกรถสูตรวิบากครับเอาเป็นของแท้นะจะได้ไม่ฝืดเวลาบิด  ขาตั้งคู่ตัดออกสักหน่อยเอาให้เวลาตั้งแล้วดูสวยพอดีๆ ถ้าสูงแบบนี้จะล้มง่ายนะครับเวลาตั้งก็ยากถ้าเสียดายของแท้ก็ลองหาซื้ออันใหม่มาตัดครับ
ครับ กำลังมองหา ประกับ RM กับ กันสะบัด งามๆ สักตัวครับ ส่วนขาไฟ ผมรอ เบื่อ อันนี้ ก่อนครับ น้าชู

Exzatan

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มิถุนายน 09, 2014, 10:28:41 หลังเที่ยง

อาจาร์ยครับ ประกับเร่งตอนนี้ที่หาง่ายๆ เป็นที่นิยมกัน ใช้ประกับของอะไรหรอกครับ

tachoo

http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?board=5.0 ลองไปหาดูตามนี้เลยครับเคยมีคนมาลงขายอยู่นะ จะเอาแบบหาง่ายๆราคาไม่แรงประมาณพันกว่าบาท ก็ของ CR หรือไม่ก็ KX หรือ RM ก็ได้นะครับ ขอให้เป็นของแท้การบิดมันจะดีกว่าของเทียมเยอะ