Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด***ภาค 2 ***

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤศจิกายน 09, 2010, 02:13:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeab krr150

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

yahoo111

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ ธันวาคม 16, 2010, 02:50:29 หลังเที่ยง
สินค้ามาใหม่ครับ

ล้อ ns-1...17x3.5 ได้มาวงเดียวพร้อมยางแค่นี้เองครับ..น้ำหนักเบามาก 1200 รวมส่ง

อ้างถึง
สินค้ามาใหม่ครับ

ล้อ ns-1...17x3.5 ได้มาวงเดียวพร้อมยางแค่นี้เองครับ..น้ำหนักเบามาก 1200 รวมส่ง

โอนเงินให้แล้วนะครับ ส่งแบบธรรมดา กี่วันถึงครับ หรือEMSครับ ขอบคุนครับ

npro3

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มกราคม 04, 2011, 10:39:39 ก่อนเที่ยง

บิ้วเครื่องยกลูกช่วงหยุดยาวปีใหม่

วันหยุดปีใหม่ว่างงานครับพูดก็ไม่ได้เสียงแหบ...

ช้างก็กินไม่ได้....ของย็นๆที่ชอบๆนี่งดเลย ..

แต่อย่างอื่นปรกติยังแข็งและแรงเหมือนเดิมครับ....55

ขอขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรที่ทุกๆส่งมาทางกระทู้และมือถือ

ผมเองก็ีดีใจและยินดีมากครับที่ได้รู้จักเพื่อนๆทางเว็บแม้ว่าจะอยู่ในรูปแบบของพ่อค้าอะไหล่เก่า  แต่ก็คิดเสมอครับว่า

..ตัวเรา..หาของมาขายให้เพื่อน..เขา..เป็นทั้งลูกค้า..และเพื่อนที่รักชอบใน2tสิ่งเดียวกันวัยก็ไกล้เคียงกัน..

..  โอกาสที่จะก่อเกิดมิตรภาพและความจริงใจให้แก่กัน ..หาได้ยากกว่าหาอะไหล่ครับ

ผมจึงไม่ยอมปล่อยโอกาสในการบริการจัดหาอะไหล่ดีๆราคาที่เรียกว่ามิตรภาพมาให้เพื่อนๆเราเลย..555

+++++++++++++++++++++...................1

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

tanongpoti

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มกราคม 04, 2011, 10:39:39 ก่อนเที่ยง

บิ้วเครื่องยกลูกช่วงหยุดยาวปีใหม่

วันหยุดปีใหม่ว่างงานครับพูดก็ไม่ได้เสียงแหบ...

ช้างก็กินไม่ได้....ของย็นๆที่ชอบๆนี่งดเลย ..

แต่อย่างอื่นปรกติยังแข็งและแรงเหมือนเดิมครับ....55

ขอขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรที่ทุกๆส่งมาทางกระทู้และมือถือ

ผมเองก็ีดีใจและยินดีมากครับที่ได้รู้จักเพื่อนๆทางเว็บแม้ว่าจะอยู่ในรูปแบบของพ่อค้าอะไหล่เก่า  แต่ก็คิดเสมอครับว่า

..ตัวเรา..หาของมาขายให้เพื่อน..เขา..เป็นทั้งลูกค้า..และเพื่อนที่รักชอบใน2tสิ่งเดียวกันวัยก็ไกล้เคียงกัน..

..  โอกาสที่จะก่อเกิดมิตรภาพและความจริงใจให้แก่กัน ..หาได้ยากกว่าหาอะไหล่ครับ

ผมจึงไม่ยอมปล่อยโอกาสในการบริการจัดหาอะไหล่ดีๆราคาที่เรียกว่ามิตรภาพมาให้เพื่อนๆเราเลย..555

น้าโจออกแนวซึ้งอะครับ มิตรภาพและเพื่อนแท้

ThoShiRo

มีปั๊มล่างดิสก์หน้าเอ็นโปรพร้อมขายึดไหมฮะคุณโจ
love 2T bike

Virus

น้าโจ คับ น้าโจ ส่ง ไมล์ กับ ไฟหน้า วิคเตอ ให้ ยังอะคับ
คือ อยากทราบว่า  ส่งมาทางที่อยุ๋บ้านผมใช้ไหมคับ เพราะ จัน ถึง ศุก ผมไม่เรียน คับ ไม่มีใคร อยุบ้าน คับ

Ran_Nadun

สินค้ามาใหม่ครับ ....ท่านใดสั่งหาใว้หรือสนใจติดต่อมาได้ครับ

ลูกค้่าสั่งไว้ครับเสื้อเอนโปรอย่างงาม...เตรียมจัดส่ง

เสื้อทอง PDK 1855+ฝา+วาส์ว+ลูกแหวนครบชุด ตีปลอกบาง STD ครับยังสวยๆ ยกใส่ใช้ได้เลย 1000 รวมส่ง

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

Ran_Nadun

คาร์บูเคกลมชักยาวสวยๆ 750

จานแต่งอย่างสวย 350 ขนาด 5รู ไม่ทราบรุ่นแต่งานดีมาก...

ไมล์+โครงไมล์ เอนโปร 500 ....หน้ากาก เอนโปร+ไฟหน้า 500 รวมส่ง..

ถัง TZR แบบปาด...และแบบปรกติครบๆฝา+ก็อก 600 รวมส่งครับ

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

@@TaJung@@

ถัง TZ ฝาจม  เห็นมีใครหาอยู่หว่าไม่รู้มาเห้นในนี้บ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้

จานหน้า 5 รูน่าจะใส่กับแม๊กเซอร์รุ่น 5 รูได้นะนั่น...

เสียงหนีไปเที่ยวกลับมาหรือยังพี่โจ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

only_lek

เสื้อ Npro ราคาเท่าไรครับ พี่โจ

วันนี้ผมจะไปรับ เดรื่อง ที่พี่ส่งมาให้ครับ มาถึงแล้ว

ขอบคุณครับ

b2oml

พี่โจ คาร์บูKเหลี่ยมส่งมาให้แล้วยังครับ
BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

N pro1

พี่โจ ผมโอนเงินค่าลูกเร่งของ K กลม แล้วนะ
ส่ง ที่อยู่ตามเดิม

Gsus

พีโจครับที่โทรไปคุย ร้อยเอ็ดครับ k เหลี่ยม กะ gramma อย่างละลูกครับ รบกวนหาให้ด้วยนะครับ
Sunspeed Racing part

แชมป์นอกทำเนียบ

red motor shop

yama

พี่โจครับ ผมจองจานโตไว้ก่อนนะครับ  เดี่ยวโทรหาครับ

Ran_Nadun

อ้างจาก: yama เมื่อ มกราคม 06, 2011, 10:26:16 หลังเที่ยง
พี่โจครับ ผมจองจานโตไว้ก่อนนะครับ  เดี่ยวโทรหาครับ

จานขายแล้วครับเมื่อเย็น ....พี่ต้องขอโทษด้วยครับ

เสื้อ เอน +เสื้อทอง +หน้ากาก+ไมล์ +ถังทีแซดสีแดง  ปิดการขาย  มีเจ้าของแล้วครับ ขอขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

@@TaJung@@

ไปอย่างไว้เลยนะพี่.....

ปอลิง.พรุ่งนี้อาจมีแวะไปหาเด้อ  พอดีไปโอนของที่บิ๊กซีสารคาม  เพื่อนที่ไปด้วย(คนที่สั่งล้อ)เขาอยากได้กระปุกไมล์ล้อหน้า
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

nopadon

ถึงบ้านแล้วคับ มีโอกาสจะแว๊บไปนานๆนะคับพี่ แล้วจะไปอุดหนุนใหม่นะคับ :Dสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดด

mamypok01

คุณโจครับมีหม้อน้ำkrrรุ่นนี้ใหมครับถา้มีราคาเท่าใรครับและถ้าไม่รั่วแล้วแยงมาด้วยยิ่งดีครับหรือว่าถ้าไม่แยงขอแบบกริบๆๆครับขอดูรูปและราคาด้วยครับ

~{ Eak_ThaPra }~

มีชุดสายไป  คอล์ยหัวเทียน  ชาร์จ มัดไฟ จานแม่เหล็ก

ระบบไฟทั้งหมดอะคับแท้ติดรถเลย

ของRX-S มีไหมคับพี่ ถ้ามีจักบาทคับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2