Main Menu

ถ.จันทน์ สาทร พระราม 3 ขอเสียงหน่อย

เริ่มโดย ms69, กันยายน 15, 2010, 10:53:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ms69

ดันไปตั้งกระทู้ไว้ที่ห้อง  รวมรูป ทริป+มิตติ้ง+สนามแข่ง+ท่องเที่ยว

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=22535.0

แต่กระทู้ชักจะไม่ตรงกับห้องนั้นแล้วเสียวโดนลบ ขอย้ายมาห้องนี้แล้วกันครับ ใครอยู่ย่านนี้กันบ้างครับ
  :-\

kodomo.pc

ถ้า สีลม พอได้ไหมครับท่าน  แบบว่าทำงานแถวๆนั้นคร๊าบ 

จง..รักษา ..มิตรภาพดีๆไว้ อย่าให้อะไรก็แล้วแต่ มาลบล้างมันไปได้ 
ท่องจำให้ขึ้นใจ.. " มิตรภาพ "

ms69

อ้างจาก: kodomo.pc เมื่อ กันยายน 16, 2010, 01:59:01 หลังเที่ยง
ถ้า สีลม พอได้ไหมครับท่าน  แบบว่าทำงานแถวๆนั้นคร๊าบ 

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ ไว้หาโอกาศเจอกันตัวเป็นๆซักครั้งนะครับ
  :(

not

เจอกันเหมือนไหรก็แจ้งด้วยนะครับ เผื่อแว๊ปไป
หรือ จะมิตติ้งโซน พระราม 3-4 ทีเดียวเลย
ว่าไปผมก็ติดหลายโซนนะเนี่ย เหอๆ

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ms69

ยินดีมากๆครับ อยากเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ซักรอบเมื่อใหร่ดีครับ เอาน้องอ้อย(Aoi) มาฝาก อิอิ

ms69

ตอนนี้มาเจอกันประจำแค่ 2 คันครับ ถ้ามาเพื่อนๆมารวมกันมากกว่านี้คงจะดี

ไม่จำเป็นว่าใช้รถอะไรรุ่นใหนหรือไม่มีรถ ขอเพียงมีใจ และมิตรภาพ เรียนเชิญเลยครับ ถ้าสะดวกสุดๆก็คงเป็น วันเสาร์ รึไม่ก็วันอาทิตย์ ครับ เพราะวันธรรมดาต่างคนต่างทำงาน

จะได้มาแชร์ประสบการณ์แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ จะทำอะไรย่อมดีกว่าที่เราคิดคนเดียวทำคนเดียวครับ

สนใจก็ 081-913-เก้าสองสี่เจ็ด ครับท่าน

พ่อน้องพีม

แกมม่าลายมิคุ ที่อยู่บ้าน ซ.จันทน์ 35 ต่อเนื่องซอยอยู่ดีตัดใหม่ ที่ทำงาน ตึกสูงหน้าสวนลุม รายงานตัวครับ ???

icHi

เย็นนี้เจอกัน นราฯ 24 หน้า 7-11 ครับเพื่อนๆ

ms69

icHi

ms69

ms69

ผ่อนคันเร่ง ตบลงเกียร์ต่ำด่วน ข้างหน้ามีม๋าตั้งด่าน   >:(

icHi

เย็นนี้เจอกันร้านลาบ นรา14 ทราบแล้วเปลี่ยน

ms69

ตามนั้น!

ใครอยากทานลาบ น้ำตก ส้มตำ รสแซ่บ เรียนเชิญครับ

ซ. นราธิวาสฯ 14(ซ.ข้างปั๊มบางจาก) ตรงเข้าไปประมาณ 300 เมตรเลยเซเว่นไป ร้านลาบอยู่ซ้ายมือครับ

แก้ให้แระ
  :-*

ms69

เซ็งเป็ด ลากรอบที่ 8,000 อยู่ดีๆเส้นราชพฤกษ์ ข้ามสะพานข้ามคองลงมาก่อนถึงปั๊ม ปตท. เจอ ม๋าหมู่ ซะงั้น โดนงับไปซะ หนึ่งโร้ยแต้ม

มีการบอกอีกว่ารถรุ่นนี้เวลารถติดมันขับยากเน๊อะ หลังจากนั้น ออกจากฝูง ม๋าหมู่ มาลากแมร่ม 11,000 รอบซะเลย ล้อจักรยาน ยางซาเล้ง

น่ากลัวชิ๊ก

ลป. MS69 กรุ แอร์พังอีกแระ ร้อนสัด
   :-*

aons

I3IRD

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดๆขอใหสมปรารถนา ตลอดปีนี้ และตลอดไปครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา