Main Menu

ตั้มครับ TZR ณ.บางใหญ่ ครับ

เริ่มโดย tum_needspeed, กรกฎาคม 17, 2010, 02:10:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tum_needspeed

พึ่งจะเห็นว่ามี แนะนำตัวด้วย ใครอยู่ใกล้ แวะมาหากันก้อได้นะครับ อยากมีเพื่อนเล่น 2 t เยอะๆ ครับ

ผมจะอยู่ร้านก๋วยเตี๋ยว ตี๋บะหมี่เกี๊ยว แถววัดคงคา บางม่วง บางใหญ่  มานั่งคุยเล่นกันก้อได้ครับ ถ้ามาแล้วไม่เจอผมบอกพี่ตี๋ได้เลยครับ แล้วเจอกันครับ

ยอมรับว่าติด 2 จังหวะจริงๆครับ พยายามเลิกแล้ว ไม่หาย

tum_needspeed

ไม่มีใครอยู่แถวผมเลยรึครับ เร็วๆครับเด๋วเข้าพรรษา อดกินเหล้าแล้ว

jab69

ผมอยู่เเถวไทรม้า tzr  เก๊าเก่า  17  ปี

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน