Main Menu

น้องใหม่ victor m ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ

เริ่มโดย yim racing, กรกฎาคม 10, 2010, 10:52:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yim racing

สวัสดีครับ พอดี เพิ่งได้รถมา เจ้าของ เขามีรถหลายคันเอามาขาย 8000 บาท ผมต่อเหลือ 7700 บาท
เครื่องยังแน่นดี มีต้องปรับปรุงนิดหน่อย

สิ่งที่ปรับปรุงไปแล้ว
1.ล้างถัง ล้างคาร์บูร์ ล้างก๊อกน้ำมัน สาเหตุที่ต้องล้างเพราะช่วงแรกเอามาขี่มาซัดดับกลางอากาศเลย ล้างเอาตะกอนออก
ก็หาย  แต่พบว่า กรองไม่มีใส้ใน ก๊อกน้ำมัน ก๊อก 2 ไม่มีตัวกรอง
2.เปลี่ยนยางหลัง มิชเชอร์ลิน หน้า 3.0 ไฟหน้า ไฟท้าย ไฟเลี้ยว แบต ถ่ายน้ำมันเครื่อง

ตอนนี้มีโครงการทำสีใหม่ ไม่เกินสิ้นเดือน

ปกติเคยขี่ cbr 150 แรงสุดก็ 150  victor คันนี้ลองกดดู ไมล์ไป 160 ยังเหลือ แต่ใจไม่ไปแล้ว เสียว

แต่สงสัยว่าเวลาวิ่ง ทำไมเข็มไมล์มันสั่นจัง เปลี่ยนสายไมล์ใหม่จะหายหรือป่าว

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ชื่อ yim racing หรือ ยิ้มบางขุนเทียน

yim racing

รูปชัดๆ

มีสมาชิก ขี่ victor กันบ้างไหม ครับ เห็น kr krr เยอะมากเลย

ART- LOCK ON

โอ้วน้องพี่ วิคเตอร์งามมั่กๆ ยินดีต้อนรับบอร์ดทูสโตรคคลับครับ บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อน ว่างๆบ้าพลังมาเชียงใหม่อีกดิ เดี๋ยวพาไปแอ่วม่วนๆเน้อน้องพี่
ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

Big-vr150

ยินดีกับท่านยิ้มด้วยครับ ที่ได้ของดีราคาถูก แถมสวยอีกตังหาก ???
ทีรถละชอบเก่าๆ...ทีเมียละชอบใหม่ๆ

killerboot

:D ยินดีต้อนรัท่านยิ้มครับ อยู่ใกล้ๆกันเลย ผมอยู่เอกชัย 34ชื่อ หนึ่ง น๊ะครับ เจอกันทักกันบ้างน๊ะครับ ผมก็ไปวัดปากน้ำบ่อยอยู่น๊ะ ไปไหว้พระ ครับ รถท่านสวย ดีน๊ะครับ ส่วนอากาเข็มไมลล์สั่น รถผมก็เป็นครับ น่าจะเกี่ยวที่อายุการใช้งานละครับท่าน ว่างๆถ้ามีจัดมิตติ้งฝั่งธน เรียนเชิญน๊ะครับผม บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนครับผม   :(

yim racing

ขอบคุณครับ บ้านผมอยู่ เอกชัย 16 ครับ มิตติ้ง เมื่อไหร่ กระซิบบอกบ้างนะครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

บ้านหลังนี้มีแต่พวก เอ้ย เพื่อน ยินดีต้ม รับ ตามนั้น
ผมชื่อ รั่ว ครับ
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

yim racing

killerboot

อ้างจาก: yim racing เมื่อ กรกฎาคม 11, 2010, 09:04:14 หลังเที่ยง
ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณรั่ว
เสาร์ที่17 ก.ค. 53 มามิตติ้งวันเกิดเว็บไหมครับ ถ้ามาก็ลงชื่อเลยครับ ไปพร้อมกับผมก็ได้น๊ะครับ จะได้ไปเจอเพื่อนๆแทบทุกคนเลยครับ

Pegasus

รถสวยมากเลยครับ

ทำไมเราหาไม่เจอบ้างแบบนี้

micronz

ART- LOCK ON

จัดเลยยิ้ม วิคเตอร์มังกรแดง ล้อโต อิๆๆเอาแนวดูกาตี้ มอนสเตอร์เลยเน้อ
ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

yim racing

อ้างจาก: ART- LOCK ON เมื่อ กรกฎาคม 21, 2010, 02:46:47 หลังเที่ยง
จัดเลยยิ้ม วิคเตอร์มังกรแดง ล้อโต อิๆๆเอาแนวดูกาตี้ มอนสเตอร์เลยเน้อ

คิดอยู่ครับว่าจัด เน้น แดง หรือ เน้นดำ ดี