Main Menu

คนเมืองกาญ

เริ่มโดย I_Love_LS, กรกฎาคม 04, 2010, 07:47:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kook-yzf

อ้างจาก: paula เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 04:56:02 หลังเที่ยง
อยู่หนองจอก มหานครครับ ไม่ท่วม แค่เกือบๆ ลดไปเยอะแล้ว

ถ้าที่กาญฯ ผมอยู่ไทรโยคน้อยนะครับ :o
อยู่ไทรโยคน้อย รู้จักร้านซ่อมมอไซค์ของ ช่างหน่า ท่าเสา รึป่าว ครับ ผมไปสิงสถิตส์อยู่แถวๆนั้นประจำ ครับ

kook-yzf

อ้างจาก: กุ๊ก ๆ คับ เมื่อ ธันวาคม 14, 2011, 06:46:26 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผม กุ๊ก คับ ขับ เอ็น ตากลม  ไปเยือน เมืองกาญมา 2 ทริปแล้ว ไม่ทราบว่าไปเจอใครในห้องนี้หรือเปล่าขับเซอร์ น้ำเงิน-ขาว ล้อซี่ลวด ที่ทางแยกเข้าทองผาภูมิ จะบอกว่า กลุ่มผมที่ไป ชมว่าสวยมากครับ และขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่ดีครับไม่(แบบเจ้าถิ่นไม่ มาเบิ้ลใส่หน้า และ ไม่แว๊นใส่)
เมืองกาญจน์เล่นรถ 2t แบบไม่รวมกลุ่มครับ ผมก็ชื่อกุ๊ก อยู่ท่าม่วง ยังไปรวมกลุ่มกับกลุ่มสระกระเทียม นครปฐม มีรถ2tทั่วทุกอำเภอ ครับ

kook-yzf

อ้างจาก: icedogart เมื่อ ธันวาคม 09, 2011, 01:57:59 ก่อนเที่ยง
เข้ามาเยี่ยมครับอยู่หนองบัวครับ
หนองบัว ลาดหญ้า หรือหนองบัว ด่านมะขามเตี๊ย ครับ ผมอยู่ท่าม่วง ครับ

paula

อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ ธันวาคม 15, 2011, 09:35:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: paula เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 04:56:02 หลังเที่ยง
อยู่หนองจอก มหานครครับ ไม่ท่วม แค่เกือบๆ ลดไปเยอะแล้ว

ถ้าที่กาญฯ ผมอยู่ไทรโยคน้อยนะครับ :o
อยู่ไทรโยคน้อย รู้จักร้านซ่อมมอไซค์ของ ช่างหน่า ท่าเสา รึป่าว ครับ ผมไปสิงสถิตส์อยู่แถวๆนั้นประจำ ครับ
อ่า ผมอยู่ลึกเข้าไปหน่อย ข้ามแม่น้ำไป บ้านผมอยู่เขาพังอ่ะครับ ร้านที่สิงอยู่บ่อยๆก็ช่างกิ้งห้วยแหวงครับ^_^
ฝั่งตลาดผมไม่ค่อยได้ออกไปเลยครับ แค่ไปซิ่งช่วงดึกๆ เที่ยงคืน ตี 1-5 ไปซื้อของกิน 7-11 นั่งกินหน้าน้ำตกอ่ะอิอิ

kook-yzf

อ้างจาก: paula เมื่อ ธันวาคม 16, 2011, 12:01:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ ธันวาคม 15, 2011, 09:35:48 หลังเที่ยง

อ่า ผมอยู่ลึกเข้าไปหน่อย ข้ามแม่น้ำไป บ้านผมอยู่เขาพังอ่ะครับ ร้านที่สิงอยู่บ่อยๆก็ช่างกิ้งห้วยแหวงครับ^_^
ฝั่งตลาดผมไม่ค่อยได้ออกไปเลยครับ แค่ไปซิ่งช่วงดึกๆ เที่ยงคืน ตี 1-5 ไปซื้อของกิน 7-11 นั่งกินหน้าน้ำตกอ่ะอิอิ

เขาพังรุ้จักครับ ขับรถเอ็นดูโร่ผ่านบ่อยๆเข้าไปทางโป่งไข่ เขาว่าเดี่ยวนี้มีช้างแม่ลูกอ่อนมาหากินอยู่แถวเขาพัง พวกผมเลยไม่กล้าไปหาดงิ้ว กลัวช้าง ลูกน้องช่างหน่าชื่อ พีช ก็อยู่แถวๆเขาพัง นะครับ

paula

คุ้นๆครับพีช อิอิ แต่ผมไม่ค่อยได้อยู่นานมากแล้วไทรโยค 5-6 ปี ไปเรียนต่างอำเภอ ต่างจังหวัดตลอด

ถ้ารถวิบาก รู้สึกจะเป็นอู่ตาเสี้ยมอ่ะครับ พวกช่างเขารวมตัวกันหลายคันเลย มาซิ่งแถวๆฝั่งบ้านผมกันอ่ะ

kook-yzf

ปีใหม่นี้ผมก้ไปออกทริปรถเอ็นดูโร่กับกลุ่มท่าเสา ไทรโยค ไปออกทริปที่ลิ่นถิ่น-น้ำตอผาสวรรค์ล่าง ครับ

toaofficer

สวัสดีครับ. หายไปนานงานยุ่ง สบายดีนะครับ อาจารย์กุ๊กช่วงปีใหม่เดี๋ยวจะไปหาถึงบ้านเลยครับ 555555555555

kook-yzf

อ้างจาก: toaofficer เมื่อ ธันวาคม 27, 2011, 04:06:53 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ. หายไปนานงานยุ่ง สบายดีนะครับ อาจารย์กุ๊กช่วงปีใหม่เดี๋ยวจะไปหาถึงบ้านเลยครับ 555555555555
ตอนนี้ผมอยู่กรุงเทพแล้ว ออกเดินสายกินเหล้าฉลองปีใหม่ ว่าจะไปเคาว์ดาวปีใหม่ที่ไทรโยค พรุ่งนี้พรรคพวกชวนขึ้นสังขละบุรีอีก งานเมาเพียบ ไว้ว่างๆค่อยเจอกันนะครับ

super Tiger

แนะนำตัวครับ เสือขาว แห่ง รุ่งอรุณ ไรเดอร์ทีม ม้าศึกคู่กาย serpico ไปทุกที่ที่อยากจะไป
เมืองกาญน่าเที่ยวเยอะครับ ว่าจะไปเที่ยวเขื่อน น้ำตกเอราวัน และไปนอนแพ ที่ ท่ากระดาน มีโอกาสจะเยี่ยมครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

kook-yzf

อ้างจาก: WhiteTiger เมื่อ มกราคม 05, 2012, 09:19:52 ก่อนเที่ยง
แนะนำตัวครับ เสือขาว แห่ง รุ่งอรุณ ไรเดอร์ทีม ม้าศึกคู่กาย serpico ไปทุกที่ที่อยากจะไป
เมืองกาญน่าเที่ยวเยอะครับ ว่าจะไปเที่ยวเขื่อน น้ำตกเอราวัน และไปนอนแพ ที่ ท่ากระดาน มีโอกาสจะเยี่ยมครับ
มาเที่ยวเมืองกาญจน์ รับรองไม่ผิดหวัง สนุกแน่นอน มีที่ท่องเที่ยวและเส้นทางขับรถมากมาย ครับ

super Tiger

ผมคงจะหาโอกาสไปแน่ครับท่าน เพราะตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นเจ้า zx แล้วคงไปแน่ๆ ไปนอนแพหน้าเขื่อนสักที
รอรับด้วยนะครับ ไปเมื่อไหร่จะมาลงแจ้งครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

hot

สวัสดีครับพี่ๆแต่งเต็มสูบอะไหล่เบิกห้างแท้เกือบทุกชิ้นบางส่วนนำเข้าจากอิตาลีและยี่ปุ่นแท้ ผมขอขายที่160000 ครับติชมได้นะครับ

0875984697

super Tiger

zanopking

รับถ่ายงานพิธีต่างๆด้วยนะครับ เพชรบุรี ราชบุรี กาญ ประจวบ

สนใจติดต่อได้จ้า ^^

pipat.y

หายไปนาานเว็บล่มไม่ได้เข้ามาเลย

toaofficer

ไม่ได้เข้ามานาน เกือบลืมบ้านตัวเอง สวัสดีครับทุกท่าน 5555555555555555

nut2tbeat

ผมขี่ Beat R ตัวเก่าครับ ผมอยู่ท่าเรือ
ตอนนี้เริ่มปลุกปัน Beat R ใหม่อยู่
ณัฐวุฒิ เกษราช
51/1 ม.3 ต.ตะคร้ำเอน อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี 71130
โทรติดต่อ 088-4551647

chogunn

ผมทำงานscg  วังศาลามีน้องๆขี่กันหลายคันครับว่าจะรวมกลุ่มกันอยู่
กรวัสห์  วาดี   51 ม1  ต ท่าตะคร้อ  อ ท่าม่วง  จ กาญจนบุรี 71130  เบอร์โทร
0893783732         ธนาคารกรุงเทพ  ออมทรัพย์  3480514268

nut2tbeat

อ้างจาก: chogunn เมื่อ ตุลาคม 07, 2012, 03:10:58 หลังเที่ยง
ผมทำงานscg  วังศาลามีน้องๆขี่กันหลายคันครับว่าจะรวมกลุ่มกันอยู่

ถ้ารวมกลุ่มด้วยผมเข้าด้วยนะ 555
ณัฐวุฒิ เกษราช
51/1 ม.3 ต.ตะคร้ำเอน อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี 71130
โทรติดต่อ 088-4551647