Main Menu

เชียงราย Chaiang rai รายงานตัวคับ

เริ่มโดย jirapong, พฤษภาคม 31, 2010, 09:16:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jirapong

ใครอยุ เชียงราย บ้าง มี รถ สวยๆ มาโชว์ กันหน่อยคับ
2 Stroke เชียงราย น๊ะจ๊ะ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ART- LOCK ON

อยู่เชียงใหม่ครับ แต่เพิ่งกลับมาจากเชียงรายมาหมาดๆเมื่อวานนี้เองอ่ะ เมื่อวานก็เพิ่งไปเยี่ยมเยียนสมาชิกที่เชียงรายมาคนนึง

เอาใจช่วยให้รวมตัวกันเยอะๆครับ เผื่อได้ไปเชียงรายอีกครั้งจะได้แวะไปเยี่ยมเยียน

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

dj_jerd

:'( :'(จ.เจิด หน่วยรบฝูงบินต่ำ เชียงราย - ลำปาง แนะนำตัวครัย :'( :'(
:D :D มารวมกลุ่ม 2 T ได้ที่ฝั่งหมิ่น  ริมกก   อ.เจิด หน่วยรบฝูงบินต่ำ แลงมาแซ ( เย็นมาก็เมาทุกวัน ) :D :D

lichen

เป็น มะหา......กินเหล้าได้ไง...ท่าน จ.เจิด..บาปกำ...บาปกำ...5555... :( :(
ขอบคุณ...ขนมเส้นอา..หร่อย..มากๆๆๆๆๆๆๆ... :D :D

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

seacrab

ข้อความเวลาโพส ช่างขัดกับตัวตนจริงๆ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

123456

jirapong

2 Stroke เชียงราย น๊ะจ๊ะ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

promax2

อ้างจาก: ART- LOCK ON เมื่อ พฤษภาคม 31, 2010, 11:31:58 ก่อนเที่ยง
อยู่เชียงใหม่ครับ แต่เพิ่งกลับมาจากเชียงรายมาหมาดๆเมื่อวานนี้เองอ่ะ เมื่อวานก็เพิ่งไปเยี่ยมเยียนสมาชิกที่เชียงรายมาคนนึง

เอาใจช่วยให้รวมตัวกันเยอะๆครับ เผื่อได้ไปเชียงรายอีกครั้งจะได้แวะไปเยี่ยมเยียน

เราเจอกันด้วยที่วันร่องขุ่นนะ  พวกผมที่ขับรถเล็กๆๆฮิๆๆๆ
ร้าน MAX SPEED MOTOR  
ชื่อ ประดิษฐ์  นรรัตน์
ธนาคาร กรุงเทพ  ออมทรัพย์
สาขาห้าแยกพ่อขุนเม็งราย
เลขที่บัญชี  5370233503
จำหน่ายอะไหล่ใช่การแข่งขันทุกชนิด
รับโมดิฟายรถโดย  วิโรจน์ยนต์  กำแพงแสน   เร็วที่สุดในประเทศไทย            08-1111-8090

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

promax2

จำหน่ายอะไหล่ใช่การแข่งขันทุกชนิด
รับโมดิฟายรถโดย  วิโรจน์ยนต์  กำแพงแสน   เร็วที่สุดในประเทศไทย            08-1111-8090

TONG-SE

หวัดดีคับ พี่ๆชาวเชียงราย สบายดีกันไม๊คับ แวะมาทักทายคับ โต้งภูเก็ตคับ
ขอถามพี่ๆนิดนึงคับว่า ร้านแม็กสปีดมอเตอร์เชียงราย เค้ายังขายพวกอะไหล่รถสองจังหวะอยู่หรือป่าวคับ
พอดีเบอร์โทรของพี่เค้าผมทำหายไป พี่ๆคนไหนมีเบอร์พี่แม็กผมขอหน่อยน่ะคับ
ขอบคุณมากคับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนน่ะคับ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

promax2

อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 21, 2010, 10:42:37 ก่อนเที่ยง
หวัดดีคับ พี่ๆชาวเชียงราย สบายดีกันไม๊คับ แวะมาทักทายคับ โต้งภูเก็ตคับ
ขอถามพี่ๆนิดนึงคับว่า ร้านแม็กสปีดมอเตอร์เชียงราย เค้ายังขายพวกอะไหล่รถสองจังหวะอยู่หรือป่าวคับ
พอดีเบอร์โทรของพี่เค้าผมทำหายไป พี่ๆคนไหนมีเบอร์พี่แม็กผมขอหน่อยน่ะคับ
ขอบคุณมากคับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนน่ะคับ
08-1111-8090  ฮิๆๆ

123456

promax2

Poe Ls 125

โป้ ต.ต้า อ.ขุนตาล จ.เชียงราย

อายุ 15 ปีคับ

Qsa555

หวัดดีครับชาวเชียงราย กะ พะเยา สิ้นปีนี้ต้อนรับด้วยเน้อ มิงั้น ไปพักบานแม่ผมที่เชียงคำแระไป ภูชี้ฟ้ากันไหมครับ ส่วน จ.เจิด เดี๋ยวเอาเรื่องเข้าที่ประชุมก่อนนะครับ จะชวนกลุ่ม OSDไปด้วยไม่รู้เป็นไง แต่ถ้าผ่านเดี๋ยวจะเปิดห้องในบอร์ดนัดหมยนะครับ ทริปท่องเที่ยวกะการกุศลด้วย ให้ท่านเจิดมารับที่เชียงคำแล้วพาไปภูช้ฟ้าและออกไปเชียงรายเพื่อทำบุญเลยละก็ยิงกลับ เชียงคำมานานอนที่เดิเระประหยัด และผมจะไปทำความะอาดหลุมของตากะยายด้วยอะครับ พอดีแม่เป็นคนเชียงคำมีบ้านท่มะมีคนอยู่อยู่หลังนึงเยยึดเอาเป็นที่พักพิงเวลาไปท่องเที่ยวเลยอิอิ 
[/ไปทั้วยังเมืองไทยอะ ตูจะปลุกผีๆๆๆๆๆๆๆให้เกิดมา แรงๆๆๆๆอิอิ
นายจักรมงคล อาภาตั้งตระกูล
เลขบัญชี 633-0-1343-16  ประเภทออมทรัพย์
ธนาคารกรุงไทย สาขาสวรรค์วิถี

โอนจำนวนบวกเศษ เช่น 300 โอน 301 บา

phantom 102

เชียงรายเหมือนกัน ชอบอิสระ บินเดี่ยวครับ

phantom 102

nongss1

โหน่งครับ บ้านอยู่พาน หออยู่ป่าก่อเงี้ยว

Poe Ls 125

ชุดสีใหม่คับ เด็กเชียงราย
พองาม