Main Menu

PDK-R1 ภาค AVATAR อวตาร....

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤษภาคม 28, 2010, 10:52:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ran_Nadun

เพิ่มรูปครับ....

ท้ายไฟเบอร์...เสียหายหลายส่วน

ชุดคอยล์ไฟ R-1 แตกต่างจากรุ่นอื่น..DENSO

21121-1252
129000-0571 CDI

ผมอยากทราบว่าพอจะมีสมาชิกท่านใดรู้รหัสกล่องไฟ...R-1 บ้างครับเพราะรถคันนี้ถุกถอดกล่องไฟไปนาน

แล้ว...ผมอาจตามหาใด้ถูกถ้ารู้รหัส..
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

chalala

กันสบัดยึดด้านซ้ายของตัวโช้ค เข้ากับโครงด้านซ้าย  ส่วนแบต ทำแป้นยึดติดกับบนโครงด้านขวา ตรงใต้แฮนครับ เด้ววันอาทิตย์ถ้าว่างว่าจะวิ่งไปดูอะไหล่กับพี่โจที่สารคามเดี่ยวลองไปเทียบกันดู สวนรหัสกล่องไฟไม่แน่ใจยังไม่ได้ดูเลย ครับ  :(

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Ran_Nadun

อ้างจาก: chalala เมื่อ มิถุนายน 03, 2010, 09:53:51 หลังเที่ยง
กันสบัดยึดด้านซ้ายของตัวโช้ค เข้ากับโครงด้านซ้าย  ส่วนแบต ทำแป้นยึดติดกับบนโครงด้านขวา ตรงใต้แฮนครับ เด้ววันอาทิตย์ถ้าว่างว่าจะวิ่งไปดูอะไหล่กับพี่โจที่สารคามเดี่ยวลองไปเทียบกันดู สวนรหัสกล่องไฟไม่แน่ใจยังไม่ได้ดูเลย ครับ  :(

ยินดีเป็นที่สุดครับ คุณแอ้ม..ขอให้เข้ามาเถอะ..พี่โจ...จะรอนะครับ..มาถึงสารคามแล้วโทรหาเลยพี่

จะออกไปรับ.....

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

pound_thekop

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ  เวป 2stroke  ที่ให้เรามาเจอกัน
089-670-9333 (DTAC)  ปอนด์  *อ่างทอง*
ธ.กรุงไทย   118-008-6066  นายสามารถ พึ่งทรัพย์

ไปรท์ ลูกบอส

แจ่มครับพี่โจ ผมยังรอ ดามล่าง Krอยู่นะพี่ฮ่าๆ

singhaaaa

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มิถุนายน 03, 2010, 11:41:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ มิถุนายน 03, 2010, 09:53:51 หลังเที่ยง

ยินดีเป็นที่สุดครับ คุณแอ้ม..ขอให้เข้ามาเถอะ..พี่โจ...จะรอนะครับ..มาถึงสารคามแล้วโทรหาเลยพี่

จะออกไปรับ.....

ฝากเก็บรายละเอียดถ่ายไว้แบบครบๆเลยนะครับพี่โจ เก็บไว้ในเครื่องไว้ดูด้วย
อาทิตย์นี้มิได้กลับ อยากไปดู R1 ตัวเป็นๆ จังเลย
ว่าแต่ คุณ chalala บ้านอยู่ไหนครับ

ek_kikso302

อืม เดี๋ยวจะเข้าไปเล่นนำเด้ออ้ายโจ อ้ายแอ้ม

chalala

ฝากเก็บรายละเอียดถ่ายไว้แบบครบๆเลยนะครับพี่โจ เก็บไว้ในเครื่องไว้ดูด้วย
อาทิตย์นี้มิได้กลับ อยากไปดู R1 ตัวเป็นๆ จังเลย
ว่าแต่ คุณ chalala บ้านอยู่ไหนครับ

อยู่ขอนแก่นครับ บ้านหนองหลุบทางมาบ้านทุ่ม  กม.ที่10ครับ  แอ้มครับ

จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Ran_Nadun

ตามข้อมูลหลักฐาน..ผมสัณนิฐาน..ว่ารูปนี้อาจอาจมีส่วนเกี่ยวข้องกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น....ที่ทำ

ให้พี่เทพ R-1 มีสภาพดังกล่าว..5555...สำนวนคุ้นๆ....ลอกเขามาครับ..อิอิ

เป็นข้อสงสัยว่า..... ทั้งสองจะรู้เห็นเป้นใจด้วยแน่นอน...หึหึ..

จากรูปที่เห็นท่านคงเห็นความแตกต่างและผิดปรกติ...อิอิ

อีกรูปครับ.....ท่านสมาชิกคงเห็นความผิดปรกติแล้ว...ไก่อู..2t..รายงาน...555555

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

SAB_KR

"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

chalala

พรุ่งนี้ไม่ได้ไปเด้อครับติดงานด่วน เอาไว้วันหน้าไปเยี่ยมแน่นอนครับพี่ ค้าขายรำรวยครับพี่  :(

Ran_Nadun

อืม..เราคงไม่ต้องรอขออนุมัติจากทีมของ PDK ล่ะครับ ...อิอิ มันจะไม่ทันใจวัยรุ่น..รุ่นเดอะอย่างเรา

สรุปเอง  เออเองเลยว่า..จะขออนุมัติเมียดีกว่า..ว่าจะขอตั้งไลน์การประกอบ รถที่เร็วที่สุดที่เคยผลิต

มาในเมืองไทยที่เมืองมหาสารคามนี่แหละ..แบบบ้านๆ...โดยการประกอบไป ก๊งไป..อ่ะ..จะอนุมัติ

ใหมจ๊ะที่รักกกกกกกก...555555....ป.ล.ถ้าอนุมัติอาจมีโอที..กลางดึก...ตามนั้น..5555555

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

เออพี่ ผมต้องการโช๊ค zx กับ ปะกับด้านขวา ด่วนเลย
พี่พอจะมีใหม หากมีส่งเหมือนเดิมนะพี่
ตามนั้น
โอ้ อา 1 เตรียมประกอบแล้ว รอชม
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

chalala

อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ มิถุนายน 06, 2010, 08:03:32 หลังเที่ยง
update again
วันนี้หา เจอ
มีรายการดังนี้
กุญแจกับ คาร์บูเหลี่ยมเทียมครับ
อะๆๆๆๆ  ใกล้แล้วนะ

ฮ่วยๆๆๆ เล่นเหลี่ยมกันเลยบ่  เอาสู้ๆครับสักวันต้องได้จอดคู่กัน  ???

singhaaaa

อ้างจาก: chalala เมื่อ มิถุนายน 06, 2010, 08:47:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ มิถุนายน 06, 2010, 08:03:32 หลังเที่ยง
กุญแจกับ คาร์บูเหลี่ยมเทียมครับ

ฮ่วยๆๆๆ เล่นเหลี่ยมกันเลยบ่  เอาสู้ๆครับสักวันต้องได้จอดคู่กัน  ???

แน่นอนครับน้า

Ran_Nadun

อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ มิถุนายน 07, 2010, 10:22:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ มิถุนายน 06, 2010, 08:47:12 หลังเที่ยง

แน่นอนครับน้า

วันนี้คงโดนสิงห์ไปหลายตัวแน่เลย..ออฟไลน์แต่วันเลย..อิอิ

123456

chalala

คืบหน้าถึงไหนแล้วน้อ r1 เนี้ยรอชมอยู่เด้อคับเด้อ  ???

Runingguy

เสร็จยังครับ ซุ่มยิง!! โอ้ววววไม่ๆๆ  ซุ่มดูอยู่ ห่างๆ  :(