Main Menu

PDK-R1 ภาค AVATAR อวตาร....

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤษภาคม 28, 2010, 10:52:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singhaaaa

อ้างจาก: Tajung เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:15:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:07:55 หลังเที่ยง
ฮื ๆ ขี่มาอาทิตย์เดียวเติมน้ำมัน แปดร้อยห้าสิบ เต็มถัง >:( >:(
ดูแลคาร์บูให้ดีๆ มี 24 โลลิตร  อิอิอิ
กะสงสัยอยู่ :o
แต่ว่าตอนอากาศเย็นๆ นี่ ขี่แล้วอุ่นขนาด :-[ :-[

f.silvia

ใส่แล้วครับโช้ค zx ใส่ไม่กลับหัวย้ายกระปุกน้ำมัเบรคนิดนึง........ใส่ยาง 120ไม่ติดนะท่านโจ

Ran_Nadun

อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2010, 09:36:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:15:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:07:55 หลังเที่ยง
ฮื ๆ ขี่มาอาทิตย์เดียวเติมน้ำมัน แปดร้อยห้าสิบ เต็มถัง >:( >:(
ดูแลคาร์บูให้ดีๆ มี 24 โลลิตร  อิอิอิ
กะสงสัยอยู่ :o
แต่ว่าตอนอากาศเย็นๆ นี่ ขี่แล้วอุ่นขนาด :-[ :-[

เอามาขี่นำเน่..555

อ้างจาก: f.silvia เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2010, 10:16:45 หลังเที่ยง
ใส่แล้วครับโช้ค zx ใส่ไม่กลับหัวย้ายกระปุกน้ำมัเบรคนิดนึง........ใส่ยาง 120ไม่ติดนะท่านโจ

สวยด้วย...คราวหน้าได้โช๊ค ZX มาจะมาลง R-1..555
โห..คุณเอฟ R-1 ที่บ้าน 5 คันแล้วเอามาเรียงถ่ายรูปหน่อยเรียกได้เลยว่า.. ครอบครองฝูง R-1 ชัดๆ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

SIT_KRR-SSR

มารายงานตัวครับพี่
ขออนุญาตเข้ามาศึกษาข้อมูลหน่อยครับ พี่โจ สงสัยอะไร ผมคงต้องโทรปรึกษาความรู้จากพี่โจหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
น้องสิทธิ มือใหม่PDK-R1

8)
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Ran_Nadun

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2010, 10:11:34 ก่อนเที่ยง
มารายงานตัวครับพี่
ขออนุญาตเข้ามาศึกษาข้อมูลหน่อยครับ พี่โจ สงสัยอะไร ผมคงต้องโทรปรึกษาความรู้จากพี่โจหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ
น้องสิทธิ มือใหม่PDK-R1

8)

อูย...ภาพรถคุณสิทนี่ถ่ายตอนมืดทุกคัน...เอา R-1 มาชมชัดๆหน่อยทราบว่ากริบๆมากคันนี้...555
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

@@TaJung@@

อิจฉาคนขี่ R-1 เด้...  พี่โจมีเปลท้าย R-1 เหลือ ๆ บ้างมั๊ย  จะได้อวตาร เซอร์ที่มีเป็น R-1 บ้าง เอิ๊ก ๆๆๆ
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

singhaaaa

หลังจาก หลายอาทิตย์ที่จอดไว้ ไม่ได้สตาร์ทเครืองดูสักที
วันนี้ลองไปสตาร์ทดูกลิ่นยังหอมเหมือนเดิม อิอิ  :( :(
อย่าเพิ่งเปลี่ยนใจเด้อพี่น้อง

มังกรหยก

เงียบเหงาเหลือเกิน กลับ มา

สารคาม

เอามาอัดกันสะบ้างครับ จะได้ เรียง เบอร์

ใหม่ ฮ่าๆ ๆ ๆ

art7833

พี่โจครับ ขอเป็นสาวก R1 ด้วยคนนะครับ  :( :(

ตอนนี้ส่งชุดสีไปให้พี่เอฟจัดการแล้ว ยังไงฝากพี่เอฟดูแลด้วยนะครับ :o :o :o :o

Ran_Nadun

อ้างจาก: art7833 เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 07:44:28 ก่อนเที่ยง
พี่โจครับ ขอเป็นสาวก R1 ด้วยคนนะครับ  :( :(

ตอนนี้ส่งชุดสีไปให้พี่เอฟจัดการแล้ว ยังไงฝากพี่เอฟดูแลด้วยนะครับ :o :o :o :o

ส่งไปอู่อุทัยยนต์ที่นั่น...เขามีR-1ผ่านเข้ามาเป็นสิบแล้วครับรับรอง..55 

tiger_

หวัดดีครับพี่ ผมก็ว่าอยู่หน้าคุ้นๆเจอกันเมื่อวานครับ ผมไปเอาชุดดิสหลังkrไส่ น้อง vic เหมือนกันเห็นพี่นั้งถอดอะไรอยู่กุกกั๊ก ๆ ก็เลยไม่ได้เข้าไปคุยด้วยนะครับ
  ???

Ran_Nadun

อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 06:25:04 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ ผมก็ว่าอยู่หน้าคุ้นๆเจอกันเมื่อวานครับ ผมไปเอาชุดดิสหลังkrไส่ น้อง vic เหมือนกันเห็นพี่นั้งถอดอะไรอยู่กุกกั๊ก ๆ ก็เลยไม่ได้เข้าไปคุยด้วยนะครับ
  ???

ยินดีรู้จักครับ..เจอกันอีกทักทายกันเลยนะครับ

เห็นหน้าหนวดๆอย่างนี้ ไม่ต้องกลัวนะครับ..555

andy2008

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 09:17:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tiger_ เมื่อ ธันวาคม 02, 2010, 06:25:04 หลังเที่ยง
  ???

ยินดีรู้จักครับ..เจอกันอีกทักทายกันเลยนะครับ

เห็นหน้าหนวดๆอย่างนี้ ไม่ต้องกลัวนะครับ..555

ครับต่อไปไม่กลัวละ...ตอนแรกผมก็นึกว่าโจร..แจ็คสแปร์โร่ว์..5555++

KING OF R1

ขอแจมด้วยคนครับพี่โจ จากพิษโลก

Ran_Nadun

รถสวยมากครับน้องวิน..

วันใหนกลับบ้านที่กำแพง..ต้องผ่านพิษโลกจะแวะไปชมหน่อยนะครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

KING OF R1

ได้เลยคับพี่โจผ่านมาเมื่อไรแวะมาทานข้าวต้มผักบุ้งเหิรฟ้ากันเพราะว่าอยู่เส้นทางไปกำแพงพอดีจะได้มีแรงไปต่อ ตอนยังไม่เป็นคันบอกตรงๆก็งั้นๆแต่ตอนนี้ยิ่งดูยิ่งเท่เอาไปขี่วัยรุ่นมองจังคงงงว่ารถไรหว่า

Ran_Nadun

อ้างจาก: winn เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 05:50:16 หลังเที่ยง
ได้เลยคับพี่โจผ่านมาเมื่อไรแวะมาทานข้าวต้มผักบุ้งเหิรฟ้ากันเพราะว่าอยู่เส้นทางไปกำแพงพอดีจะได้มีแรงไปต่อ ตอนยังไม่เป็นคันบอกตรงๆก็งั้นๆแต่ตอนนี้ยิ่งดูยิ่งเท่เอาไปขี่วัยรุ่นมองจังคงงงว่ารถไรหว่า

วัยรุ่นสมัยนี้ 95-99 % ขึ้นไปพึ่งเคยเห็นเป็นครั้งแรก อีกเกือบ100%ไม่รู้เลยว่าเคยผลิตออกมา

PDK  R-1  เป็นรถชนกลุ่มน้อยจริงๆโอกาสเห็นบนถนนน้อยมาก

wangpong162

มีสวิงอาร์มอะลูมิเนียมเคอาขายมั่ยครับ
ตอบด้วย
[email protected] :'(