Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบข่าว

อ้างจาก: skala55 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 05:31:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 04:15:35 หลังเที่ยง
หาที่ทำสีในพิษณุโลกอยู่ครับ ขอคำแนะนำด้วย

ติดต่อพี่เตอร์เลยพี่วิท หรือจะถอดไปส่งร้านเอง ร้านโกเนี้ยว ซอยแป้งนวลอ่ะพี่

น้องส้มไปอาบน้ำที่ไหนล่ะ

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 09:16:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: skala55 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 05:31:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: vitaya969 เมื่อ กันยายน 15, 2010, 04:15:35 หลังเที่ยง
หาที่ทำสีในพิษณุโลกอยู่ครับ ขอคำแนะนำด้วย

ติดต่อพี่เตอร์เลยพี่วิท หรือจะถอดไปส่งร้านเอง ร้านโกเนี้ยว ซอยแป้งนวลอ่ะพี่

น้องส้มไปอาบน้ำที่ไหนล่ะ

น้องส้มผม ต้องใช้ลูกอ้อนช่างให้ทำครับ  ปกติแกไม่ค่อยรับงานสี เพราะร้านพี่แกงานเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากมาย  นี่ผมอ้อนแบบน่าถูกเตะ เลยได้เป็นกรณีพิเศษ  แฮ่ๆ

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

akiko

วันพรุ่งนี้ผมจะไปงานศพลุงที่พิโลก ครับ วัดโคกมะตูม ถ.แสนพลพ่าย ออกจากกทม น่าจะเย็นวันที่ 16 ครับ
อยากเจอพี่ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิโลกทุกคนเลย ท่านใดว่างทิ้งเบอร์ไว้หน่อยนะครับ ไว้นัดเจอกัน
เบอร์ผม 0847338047 บอม zx ครับ

hs6seg

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

Virus

เดี่ยวนี้ มี 2 จังหวะ เยอะขึ้นน่าคับ วันนี้ ผมเห็น แอล 2คัน แนะ โหดๆๆ มาก อีกคีน สวย มากๆๆๆ แล้ว หน้ายัลม่าาาา

Virus

Meaw_KR

สวัสดีครับ ผมก็อยู่พิดโลกครับ
อยู่อ.เมือง...ชื่อ แม้วครับ

hs6seg

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

จบข่าว

เมื่อไหร พิดโลกจะมี มิดติ่งกะเข้าบ้าง ซุ่มทำรถจนเสร็จ เสร็จจนพังแล้วเนี่ย 5555

hs6seg

ทุกๆท่านก็ทิ้งเบอร์โทรกันไว้ซิครับ จะได้โทรหากัน เจอกัน นั่งกินนม กินเครื่องดื่มกันครับ

จบข่าว

่ีJungKoSung

ดีครับ
ผมวุฒิสมาชิกใหม่ครับทำงานอยู่เขื่อนแควน้อย อ.วัดโบสถ์
มี nsr 150 RR จอดนิ่งอยู่อยากจะซ่อมมาขี่ใครพอมีร้านซ่อมดีๆหรือร้านขายอะไหล่บ้างครับ
ช่วยติดต่อมาที่ [email protected] ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

่ีJungKoSung

Virus

พีี่่ๆๆ คับ พอจะมี ร้านไหนทำเบาะเดิมเป็นเบาะ กระดาน บ้างไหม คับ ผม เอาเบาะ rxz ไป ทำเค้า บอกทำไม่ได้ ต้องทำตาม ทรง มันอะคับ ผม อยากจะ ทำให้เป็นเบาะกระดาน อะคับ ทำไงดี

makatho_2T_PL

อ้างจาก: Virus เมื่อ ตุลาคม 07, 2010, 12:03:46 หลังเที่ยง
พีี่่ๆๆ คับ พอจะมี ร้านไหนทำเบาะเดิมเป็นเบาะ กระดาน บ้างไหม คับ ผม เอาเบาะ rxz ไป ทำเค้า บอกทำไม่ได้ ต้องทำตาม ทรง มันอะคับ ผม อยากจะ ทำให้เป็นเบาะกระดาน อะคับ ทำไงดี
เห็นที่ร้านเบิร์ด หน้าร้านศุภสิทธิ์แม็คโคร เค้ารับทำอยู่นะ ใกล้โรงเรียนวัดจันทร์ตะวันออก

nuttomrong

พี่เคน หายเงียบไปเลยนะ  ซุ่มทำไรป่าวครับ

hs6seg

ป่าวๆนัท ไม่มีไรครับ ไม่ได้ซุ่มทำไรทั้งสิ้นเลย แหะๆ งานมันเยอะน่ะ หุหุ แต่คงม่ไปน๊ะ ภูชี้ฟ้ากะเค้า ( รถไม่แรง กลัวพังระหว่างทาง ) 5555555+

nuttomrong

ผมกะมะได้ปายยยยย    ติดเรียน กะ วิชาโครงการ  ครับพี่

โครงการยังไม่รุจะสร้างไรเลย คิดไม่ออกซะที  เทอมสุดท้ายด้วยเตรียมสอบเข้าวิศวะอีก ยิ่งเครียดดดด เลยพี่

Virus

สวัสดี คับ พี่ "makatho"  เป็นทหาร ปะคับ ผมเห็นมีls แต่งคันนึง แบบพี่เลย อยากตามไปแต่ตามไม่ ทันเลย T-T

makatho_2T_PL

อ้างจาก: Virus เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 08:47:23 หลังเที่ยง
สวัสดี คับ พี่ "makatho"  เป็นทหาร ปะคับ ผมเห็นมีls แต่งคันนึง แบบพี่เลย อยากตามไปแต่ตามไม่ ทันเลย T-T

ป่าวครับ ตอนนี้ผมฝึกสอนอยู่ครับ ผมเรียนที่ราชมงคล ปี 4 ล่ะ
เรียกว่า โต ก็ได้ครับ
      084-5966199 โตครับ