Main Menu

ย้ายแล้ว: Honda Nova Dash 2001

เริ่มโดย KenJi, กรกฎาคม 08, 2021, 10:48:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KenJi

หัวข้อนี้ได้ถูกย้ายไปบอร์ด กระทู้รอลบ ไม่ลงเอกสาร ไม่ลงราคา ไม่มีรูป.

https://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=142980.0

ไม่ลงเอกสารรถ

เรียนเพื่อนๆสมาชิก 2strokeclub.com ทุกท่านนะครับท่านที่มาลงขายโดยไม่อ่านหรือลืมอ่านกฎ

ผมขอทำตามขั้นตอนดังนี้นะครับหากลงเกิน ครึ่ง ชม.แล้วยังไม่มีรูปสินค้า+เล่มทะเบียนเอกสาร ในการขาย เบอร์โทร
1.ลบกระทู้เพื่อเตือน
2.หากยังลงซ้ำอีกหรือปัญหาเยอะ(เปรียบเทียบกับกระทู้อื่น โน่น,นี่,นั่น)จะทำการแบนตั้งแต่1-7 วัน
3.หากยังหน้ามึน กลับมาตั้งกระทู้ซ้ำซากโดยที่โดนแบนไปแล้ว จะทำการแบนยูสเซอร์นั้นตลอดไป
4.ในการตั้งกระทู้ซื้อขายรถ(เฉพาะที่ลงขายเป็นคัน หรือพวกที่ขายโครง+แคร้ง+เล่ม) ให้ลงเล่มทะเบียนพร้อมสำเนาบัตรประชาชน 2 อย่างนี้เป็นหลัก
   ถ้าไม่มี2อย่างนี้ หรือขาดอย่างใดอย่างหนึ่ง    ผมขออนุญาติลบกระทู้ซื้อขายนั้นนะครับ
5.ขายเล่มเขียวอย่างเดียวไม่ได้นะครับ(ลบกระทู้ทันที)
6.กรณีระเบิดรถ แล้วยังไม่แยกอะไหล่(ยังเป็นคันอยู่)ให้ลงเล่มเอกสาร+สำเนาบัตร ให้ชัดเจนด้วยครับ
จึงเรียนมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ........

โดย สองZX Korat