Main Menu

กลุ่ม อีสาน-โมโต ขอนแก่น

เริ่มโดย nobike_nolife, เมษายน 19, 2010, 11:30:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chudjane

จั่งซี่มันต้องไป แสดงความยินดี ชาวขอนแก่น ถ้าจะไป ลงกำหนดการด้วยนะครับ

chalala

อ้างจาก: kongkung999 เมื่อ มิถุนายน 01, 2010, 07:35:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ มิถุนายน 01, 2010, 07:17:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดพี่ ๆ ทุกคนน่ะครับ ครับ 
ผมสมาชิกใหม่ครับ :(
ก้อง  ณ.บ้านกอก  28 ปี

สวัสดีครับ อยู่แถวไหนของบ้านกอกครับ ผมทำงานที่บ.เคอา พักเที่ยงชอบไปกินก้วยเตี๋ยว แถววัดบ้านกอก เจอกันทักทายได้ครับ

อยู่พิมานบุรีบ้านกอกครับพี่
ช่วงนี้หารถไว้เป็นอะไหล่อยู่ ^^
แค่หาซื้อนมหนูยังไม่มีเลย
พอจะแนะนำได้ไหมครับ

แนะนำร้านฉันท์การช่างเยื้อง บขส. ร้านวัฒนยนต์  ร้านหลังกัลยาอะไหล่เอ็นโปรยังพอมีเหลือ เยอะเลยครับ

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

tookkb

อ้างจาก: ๐oO[┈━═☆เจ้าชายน้อย ヅ]Oo๐ เมื่อ มิถุนายน 01, 2010, 07:52:20 หลังเที่ยง
จั่งซี่มันต้องไป แสดงความยินดี ชาวขอนแก่น ถ้าจะไป ลงกำหนดการด้วยนะครับ

มาเลยครับ โทรหาผมก่อนก็ได้  ตุ๊กครับ 089-0535358 โทรได้ตลอด

บ้านคำบง  กม. ที่ 40 พอดีครับ เลี้ยวเข้ามาประมาณ 400 เมตร จากทางเข้าหมู่บ้าน เลยร้านซ่อม

มอไซด์จะมีซอยเข้าไปทางซ้ายมือ เข้าไปสุดซอย ไม่เกิน 50 เมตร ครับ แถวบ้านเรียกอาจาร์ตุ๊ก

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

chalala

up! ๆๆๆซาวขอนแก่น ก่อนทำงาน วันนี้อู้ฮ่าฮ่า  >:(

จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Ekkaphob

ขอนแก่นตอนนี้อากาศดี บ่ นอ
อยู่ชลบุรีร้อนมาก บ่ได้แก้ บ่ได้ถอนเลยช่วงนี้
ดีชั่วรู้หมดแต่อดไม่ได้

chalala

อ้างจาก: Ekkaphob เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 05:27:53 หลังเที่ยง
อยู่ชลบุรีร้อนมาก บ่ได้แก้ บ่ได้ถอนเลยช่วงนี้

ครึ่มฟ้าครึ่มฝน ตกพอรินๆ  เอ้าๆคับ

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 06:43:23 หลังเที่ยง
ไปบ่ถืกดอกเลาะใด๋บุ ตามนั้น

มื้ออืนบ่คือดอกเห็นว่าประกาศสภาวะฉุกเฉินแม่นบ่  เอาไว้สถานการ คลี่คลายก่อนจังว่ากัน 555555555  >:(

chalala

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 10:18:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: chalala เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 08:52:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ekkaphob เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 05:27:53 หลังเที่ยง

ครึ่มฟ้าครึ่มฝน ตกพอรินๆ  เอ้าๆคับ

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มิถุนายน 05, 2010, 06:43:23 หลังเที่ยง
ไปบ่ถืกดอกเลาะใด๋บุ ตามนั้น

มื้ออืนบ่คือดอกเห็นว่าประกาศสภาวะฉุกเฉินแม่นบ่  เอาไว้สถานการ คลี่คลายก่อนจังว่ากัน 555555555  >:(
...

อย่ามาเดา หาเรื่องบ่มาซื่อๆนี่หละ หึ๋ย ขี้เดาฮ้าย
คึดว่าคักกะไปโลด บ่งึดดอก ฮ่วย กะลา ซั่งโลขายกะใด้ตั๊ว เอ็นเอสอา กะลายกใส่ซั่งโลซื่อๆ
ไปโลดสู ตามนั้น

สิไปยามเร็วๆนี้ ล่ะอย่าเขี๊ยดหลาย งุงิๆ ;D

Ekkaphob

ไปไหนกันหมด ติดต่อหน่อย อย่าขาดช่วง
เดียวมันห่างเหินกันนะพี่น้อง

@@TaJung@@

มาย่ามเด้อ

รถยังบ่มี

แตอีกจักหน่อยก็สิมีแล้ว  TZM แหล๋ว  อะไหล่ยังหางายบ่
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

chalala

ยังอยู่คือเก่า บ่ได๋ไปไส แต่ว่าย้ากๆ รายงานโตแล้วเด้อ  ??? :-*

<< ZenSoNic >>

พีแอ้มครับบ

แป๊กฝากหาอะไหล่ตัวนี้หน่อยครับบบ

มันเป็นดุมเยื้อศูนย์ล้อหลังของ N-pro อ่ะคับบ

ราคาศูนย์ แถวๆ 3 พันกว่าๆ 

เอาของเก่า หรือของไหม่ก้ได้เด้อพี่ ฝากด้วยย   มะงั้นผมจะกลึงเองแล้ว  555 +

HS4RZO เลือด2จังหวะ

chalala

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ มิถุนายน 13, 2010, 03:01:33 หลังเที่ยง
พีแอ้มครับบ

แป๊กฝากหาอะไหล่ตัวนี้หน่อยครับบบ

มันเป็นดุมเยื้อศูนย์ล้อหลังของ N-pro อ่ะคับบ

ราคาศูนย์ แถวๆ 3 พันกว่าๆ 

เอาของเก่า หรือของไหม่ก้ได้เด้อพี่ ฝากด้วยย   มะงั้นผมจะกลึงเองแล้ว  555 +

เด้วถ้าเจอจัดให้น้อง  ร้านในขอนแก่นพี่ว่าน่าจะมีนะ ของใหม่ๆ  ???

chalala

upๆๆๆๆ ชาวขอนแก่นนัดพบกันหน่อยไหมครับ ที่ไหนเมื่อไหร่ ลองนัดมาเลยครับรัศมี 50โล  เอาแนะๆ  อยากเจอชาวขอนแก่นตัวเป็นๆ มีแต่คนซุ้มปล่อยให้เราแว้นอยู่คนเดียวชักเซ็ง :o ลองเสนอมานะครับ  ??? :P

alpha072534

งานนี้ ต้องมีคนเป็นเจ้าภาพ  (แต่ไม่ใช่ผม) :(

Ekkaphob

ที่ขอนแก่นแถวไหนพอจะหาอะไหล่ zx ได้บ้าง
กลางเดือนหน้ากลับบ้าน จะลองไปหาดู
ยังไม่แน่ใจว่าจะขี่รถกลับดีมัย ถ้าเอาไปจะแวะไปเยี่ยม

cagivamod

เป็นหนุ่ม..แจ่นขอน..กะย้อนเว้าไทยบ่อ..แฉ็ง

อิอิ  ทักทายชาวขอนแก่นครับ

chalala

อ้างจาก: Ekkaphob เมื่อ มิถุนายน 18, 2010, 05:27:17 หลังเที่ยง
ที่ขอนแก่นแถวไหนพอจะหาอะไหล่ zx ได้บ้าง
กลางเดือนหน้ากลับบ้าน จะลองไปหาดู
ยังไม่แน่ใจว่าจะขี่รถกลับดีมัย ถ้าเอาไปจะแวะไปเยี่ยม

น่าจะยังพอมีครับ ร้านในตัวเมืองเคยไปถามๆดูเข้าบอกยังพอมีแต่ไม่ได้ถามราคา  :-[

Ekkaphob

แถวไหนครับเท่าที่ผมคิดออกก็ศูนย์คาวา(เหล่าไพศาล)และร้านทางเข้าโรงหนังปริ้น
ขอบคุณครับที่แนะนำ

chalala

อ้างจาก: Ekkaphob เมื่อ มิถุนายน 20, 2010, 09:34:52 ก่อนเที่ยง
แถวไหนครับเท่าที่ผมคิดออกก็ศูนย์คาวา(เหล่าไพศาล)และร้านทางเข้าโรงหนังปริ้น
ขอบคุณครับที่แนะนำ

หลายๆร้านครับ วัฒนยนต์หน้าบขส., อีสานยานยนต์ ,วรพลหลังขอนแก่นวิทฯ,เม้งบริการสาขาศรีจันทร์,ฉันท์การช่าง,สวัสดียายยนต์, ฯลฯ  :D