Main Menu

ข้อเสียงพี่น้องชาวสงขลาหน่อย

เริ่มโดย poola-eit, เมษายน 09, 2010, 12:06:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:08:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:07:07 หลังเที่ยง
ผมขออนุญาตไปเปิดห้องใหม่นะ รวมกันให้หมด สงขลา(พี่ไมค์ กับพี่นาย) ยะลา(บักโย) ตานี(?) นราฯ(พี่อู๋กับผมเอง)
แล้วมีใครนอกจากนี้อีกมั๊ยครับ??

แจ้งทุกห้องเลยน้องเรา ขยันจริงๆ

แก้ตัวครับ เมื่อคืนขาดประชุม

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:27:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:08:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:07:07 หลังเที่ยง
ผมขออนุญาตไปเปิดห้องใหม่นะ รวมกันให้หมด สงขลา(พี่ไมค์ กับพี่นาย) ยะลา(บักโย) ตานี(?) นราฯ(พี่อู๋กับผมเอง)
แล้วมีใครนอกจากนี้อีกมั๊ยครับ??

แจ้งทุกห้องเลยน้องเรา ขยันจริงๆ

แก้ตัวครับ เมื่อคืนขาดประชุม

ไม่เป็นไร มีเหตุผลที่ฟังขึ้น คือไปกินเหล้า ยกประโยชน์ให้จำเลย  แต่ถ้าบอกว่าไปทำงาน เป็นเหตุผลที่ฟังไม่ขึ้นเลยน่ะ 55+

โอม

ถึงพี่น้องชาวสงขลา
ขณะนี้ทางเราได้ยึดพื้นที่ของท่านใว้เกินครึ่งนึงแล้ว ซึ่งพวกท่านก็ไม่มีการขัดขืน ต่อสู้ใดๆอันเป็นการก่อความวุ่นวาย
ดังนั้น ข้า G19 แห่ง ห้องนราธิวาส ซึ่งเป็นฑูตสันธวไมตรี จึงมาแจ้งข่าวให้พวกๆท่านทราบว่า ตอนนี้เราได้รวมพื้นที่ ยะลา ตานี นราฯกันไว้หมดแล้ว
จึงขอเชิญพวกท่านอพยพไปรั่วกันที่นี่ได้
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20732.560
สี่จังหวัด จชต.
ส่วนโลโก้ ติดใว้ก่อน
ส่วนท่านไมค์ นายใหญ่แห่งห้องนี้ เป็นนักออกแบบ ให้ท่านรับหน้าที่นี้ไป โดยห้ามมีการขัดขืน เพราะเป็นคำสั่งจาก หัวหน้าเมือง(ห้อง)นราธิวาส ผู้รวบรวมอาณาจักสี่จังหวัด...
หวังว่าพวกท่านคงจะเข้าใจ

(ใช้ได้มั๊ยพี่อู่ แบบนี้ มาแนวหนังจีนเลย เสร็จจากนี้เราค่อยไปยึดธิเบต มองโกล รัสเซียกันต่อนะพี่ ๕๕)

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 01:15:27 หลังเที่ยง
ถึงพี่น้องชาวสงขลา
ขณะนี้ทางเราได้ยึดพื้นที่ของท่านใว้เกินครึ่งนึงแล้ว ซึ่งพวกท่านก็ไม่มีการขัดขืน ต่อสู้ใดๆอันเป็นการก่อความวุ่นวาย
ดังนั้น ข้า G19 แห่ง ห้องนราธิวาส ซึ่งเป็นฑูตสันธวไมตรี จึงมาแจ้งข่าวให้พวกๆท่านทราบว่า ตอนนี้เราได้รวมพื้นที่ ยะลา ตานี นราฯกันไว้หมดแล้ว
จึงขอเชิญพวกท่านอพยพไปรั่วกันที่นี่ได้
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=20732.560
สี่จังหวัด จชต.
ส่วนโลโก้ ติดใว้ก่อน
ส่วนท่านไมค์ นายใหญ่แห่งห้องนี้ เป็นนักออกแบบ ให้ท่านรับหน้าที่นี้ไป โดยห้ามมีการขัดขืน เพราะเป็นคำสั่งจาก หัวหน้าเมือง(ห้อง)นราธิวาส ผู้รวบรวมอาณาจักสี่จังหวัด...
หวังว่าพวกท่านคงจะเข้าใจ

(ใช้ได้มั๊ยพี่อู่ แบบนี้ มาแนวหนังจีนเลย เสร็จจากนี้เราค่อยไปยึดธิเบต มองโกล รัสเซียกันต่อนะพี่ ๕๕)

ดีมาก ไม่เสียแรงที่ข้าแต่งตั้งเจ้าเป็นฑูตสันธวไมตรี แต่ดูแล้วเหมือนท่านไม่เจรจาเลยน่ะ เป็นการบีบบังคับ เค้ามากกว่า  55+(เค้าจะยอมเราป่าวเนี้ย)

แต่ว่าจะไปยึดทิเบต กับมองโกล มันยังไงอยู่น่ะเพราะที่นั้นไม่มีสาวๆใส่บิกินี่ 55+

โอม

micronz

ที่จริงจะให้ลบกระทู้นี้เลย นะล็อคได้มะครับเนี่ย ใครมีอำนาจ มั่ง ได้ไม่ต้องอัพให้งง อีก

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:08:56 หลังเที่ยง
ที่จริงจะให้ลบกระทู้นี้เลย นะล็อคได้มะครับเนี่ย ใครมีอำนาจ มั่ง ได้ไม่ต้องอัพให้งง อีก

พี่ไมค์สวัสดีครับ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:08:56 หลังเที่ยง

ไม่เป็นไรหรอกครับท่านไมค์ เดี๋ยวสมาชิก ท่านอื่น ที่เคยอยู่ห้องนี้ เค้าอาจไม่อยากไปก็ได้ครับ ตอนนี้ขอท่านไมค์กับท่านัย ไปก่อนก็แล้วกัน55+ ส่วนท่านอื่นๆ ถ้าอยากไปโซน 4 จชต.เชิญได้เลยน่ะครับ 

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:21:55 หลังเที่ยง

ไม่เป็นไรหรอกครับท่านไมค์ เดี๋ยวสมาชิก ท่านอื่น ที่เคยอยู่ห้องนี้ เค้าอาจไม่อยากไปก็ได้ครับ ตอนนี้ขอท่านไมค์กับท่านัย ไปก่อนก็แล้วกัน55+ ส่วนท่านอื่นๆ ถ้าอยากไปโซน 4 จชต.เชิญได้เลยน่ะครับ 

ไม่ต้องล๊อกใดๆหรอกท่าน หากมีสมาชิกใหม่เข้ามา เห็นสานส์จากประธานพี่อู๋แล้ว เชื่อว่าคงจะตามไปรวมกันถูกเป็นแน่แท้
ส่วนกระทู้นี้ หึหึหึ เอาใว้ปั่นม้ากันให้มันส์
(ขอให้อ่านออกเสียงแบบหนังจีนช่อง ๓ นะ)

nai95

ท่านไมผมว่าเราสองคนจำยอมตามที่เค้าส่งสานมาบีบบังคับ(ลูกไข่)จนหน้าเขียวแล้ว
ห้องนี้เรายกให้คนอื่นไป เราสองคนเข้าห้องจชต.แทนนะครับ ;D

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:46:30 หลังเที่ยง
ท่านไมผมว่าเราสองคนจำยอมตามที่เค้าส่งสานมาบีบบังคับ(ลูกไข่)จนหน้าเขียวแล้ว
ห้องนี้เรายกให้คนอื่นไป เราสองคนเข้าห้องจชต.แทนนะครับ ;D

น้องโอมไปบีบลูกไข่นัยเหรอ 55+

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:49:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:46:30 หลังเที่ยง

เป็นวิธีเดียวที่ยอมง่ายหน่อย

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:54:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:49:51 หลังเที่ยง

เป็นวิธีเดียวที่ยอมง่ายหน่อย

ถึงว่ายอมง่ายจัง 55+

nai95

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 03:12:35 หลังเที่ยง
ผมย้ายไปห้องนราธิวาสแล้ว

ไม่ใช่ห้องนราฯครับ
ห้อง 4 จชต.ครับ อิอิ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 03:33:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 03:12:35 หลังเที่ยง
ผมย้ายไปห้องนราธิวาสแล้ว

ไม่ใช่ห้องนราฯครับ
ห้อง 4 จชต.ครับ อิอิ

ใช่ๆๆ เป็นเจ้าของห้องกันทุกคน 55+6

micronz

ตามนั้นครับ ไม่ล้อคก้ไม่ล็อค
ชาวหาดใหญ่ สงขลาที่มาใหม่ หรือคนเก่า ถ้ามาแวะไปคุยกัน
ที่ห้อง รวม 4 จังหวัดนะครับ  เพื่อนเยอะ จ้า

โอม

nai95

TONG-SE

เข้ามาช่วยดันคับ พี่นัย อิอิ +1 ไป พี่อู๋ น้องโอม พี่นัย พี่ไม๊
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM